• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Dkt. Mashinji afika Kisutu kusikiliza kesi inayowakabili viongozi wa CHADEMA. Mdee agoma kumpa mkono, Wakili ajitoa kumtetea

Behaviourist

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2016
Messages
21,723
Points
2,000
Behaviourist

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2016
21,723 2,000
Aliyekuwa katibu mkuu wa Chadema, Dk Vicent Mashinji alivyoingia mahakamani Kisutu leo, Mbunge Halima Mdee akataa kumsalimia.

Mashinji na viongozi nane wa Chadema wanakabiliwa na mashtaka 13 yakiwamo ya kula njama, kufanya mikusanyiko na maandamano yasiyo halali na ya uchochezi wa uasi.

Update:
Wakati huohuo wakili John Mallya amejitoa kumtetea mshtakiwa namba 6 Dr Mashinji.

Credit :Mwananchi official

Soma: News Alert: - Aliyewahi kuwa Katibu Mkuu Taifa wa CHADEMA, Dkt. Vincent Mashinji ajiunga na CCM
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
20,125
Points
2,000
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
20,125 2,000
Aliyekuwa katibu mkuu wa Chadema, Dk Vicent Mashinji alivyoingia mahakamani Kisutu leo, Mbunge Halima Mdee akataa kumsalimia.

Mashinji na viongozi nane wa Chadema wanakabiliwa na mashtaka 13 yakiwamo ya kula njama, kufanya mikusanyiko na maandamano yasiyo halali na ya uchochezi wa uasi.

Update:
Wakati huohuo wakili John Mallya amejitoa kumtetea mshtakiwa namba 6 Dr Mashinji.
Credit :Mwananchi official
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
69,747
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
69,747 2,000
Leo tarehe 24 kesi kutunga inayowakabili viongozi wa Chadema inaendelea kwenye Mahakama ya Kisutu , ambapo mmoja wa watuhumiwa aliyehamia ccm ndugu Mashinji amehudhuria
 
N

njinjo

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2019
Messages
2,159
Points
2,000
N

njinjo

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2019
2,159 2,000
Aliyekuwa katibu mkuu wa Chadema, Dk Vicent Mashinji alivyoingia mahakamani Kisutu leo, Mbunge Halima Mdee akataa kumsalimia.
Mashinji na viongozi nane wa Chadema wanakabiliwa na mashtaka 13 yakiwamo ya kula njama, kufanya mikusanyiko na maandamano yasiyo halali na ya uchochezi wa uasi.
View attachment 1367754
inahitaji roho ya chuma kwa mtu kama yeye kuwa karibu nao. Mdee amefanya haki
 

Forum statistics

Threads 1,404,560
Members 531,653
Posts 34,457,195
Top