Uchaguzi 2020 Dkt. Magufuli: Nitastaafu Urais mwaka 2025 na kupisha wengine

Mr. Zero

JF-Expert Member
Jun 5, 2007
12,128
2,000
Kama Urais mateso achia sasa hivi, pia umeshachokwa na wengi
Anacheza na Psychology ya Watanzania.

Kwanza alidai alikuwa anabeep, wakampigia (YUPO). Pili akadai kuwa hakuna mtu atakayeweza kuyaendeleza au kumalizia aliyoyanza (YUPO), akadai Kazi ni mgumu na ya mateso, amejitolea (YUPO), Sasa anadai akimaliza miaka 5 hataongeza hata siku moja ... kama ni kweli CCM wamkumbushe kuwa miaka 5 inakwisha tarehe 28/10/2020. Sasa kampeni anapiga za nini? Angesema miaka 10 ikiisha haongezi hata siku moja tungemuelewa vizuri.....!!
 

NewOrder

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
1,190
2,000
Huu ndio ukweli pekee aliowahi kusema - kazi yake ni ngumu kwa sababu inaongozwa na roho mbaya!!

Akishinda ni kweli aende na sitarajii bwawa la umeme kuwa limekamilika wa SGR ya Rwanda. Miradi hii ni mikubwa kuliko uwezo wetu - tulihitaji mradi mmoja kwanza ili fedha nyingine zitumike kwenye kukuza uchumi!
 

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
24,799
2,000

Mheshimiwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na mgombea urais kupitia CCM amesisitiza kuwa atastaafu rasmi Urais na kamwe hataongeza hata siku moja ifikapo 2025.

Kauli hii inaondoa kiwingu kilichokuwepo kuwa upo uwezekano wa kubadilishwa katiba ili aendelee kudumu kama walivyo marais wengi barani Afrika.

Tanzania imekuwa na utamaduni wa marais kuachia ngazi kila baada ya miaka 10 ya kuhudumu Ikulu.

My Take: Pamoja na kufanya Mengi bado Rais Magufuli ataiheshimu katiba na utamaduni wa nchi yetu.
Hizi ni kauli za madikiteita wote!
 

Mackanackyyy

JF-Expert Member
Mar 26, 2019
1,622
2,000

Mheshimiwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na mgombea urais kupitia CCM amesisitiza kuwa atastaafu rasmi Urais na kamwe hataongeza hata siku moja ifikapo 2025.

Kauli hii inaondoa kiwingu kilichokuwepo kuwa upo uwezekano wa kubadilishwa katiba ili aendelee kudumu kama walivyo marais wengi barani Afrika.

Tanzania imekuwa na utamaduni wa marais kuachia ngazi kila baada ya miaka 10 ya kuhudumu Ikulu.

My Take: Pamoja na kufanya Mengi bado Rais Magufuli ataiheshimu katiba na utamaduni wa nchi yetu.
Yeye si ni Jiwe? Mbona Sasa anajitetea sana
 

Poa 2

JF-Expert Member
Jul 7, 2019
500
500
Kisaikolojia ni kwamba alikuwa na mpango wa kuongeza ila watu wameshtukia huo mpango sasa inabidi tu akatae kwenye hadhara
Mpango bado upo palepale akichaguliwa awamu hii ndio watabadili katiba na kuondoa ukomo wa uraisi na hapo ndio mvua kamili ya udikteta itaanza kunyesha😎😎😎
 

fazili

JF-Expert Member
Jun 10, 2011
6,127
2,000

Mheshimiwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na mgombea urais kupitia CCM amesisitiza kuwa atastaafu rasmi Urais na kamwe hataongeza hata siku moja ifikapo 2025.

Kauli hii inaondoa kiwingu kilichokuwepo kuwa upo uwezekano wa kubadilishwa katiba ili aendelee kudumu kama walivyo marais wengi barani Afrika.

Tanzania imekuwa na utamaduni wa marais kuachia ngazi kila baada ya miaka 10 ya kuhudumu Ikulu.

My Take: Pamoja na kufanya Mengi bado Rais Magufuli ataiheshimu katiba na utamaduni wa nchi yetu.
Siamini maneno hayo hata kidogo, tafadhali wakati wa kumpumzisha ndio sasa au basi.
 

Tabutupu

JF-Expert Member
Nov 26, 2010
11,284
2,000
Ni sawa na kusema.. ikifika saa 2 usiku itakua giza wakati hakuna kinacho weza zuia.

Nani amekwambia utaendelea? Kwa mampaka ya nani.. au unataka tuu huruma.

Mheshimiwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na mgombea urais kupitia CCM amesisitiza kuwa atastaafu rasmi Urais na kamwe hataongeza hata siku moja ifikapo 2025.

Kauli hii inaondoa kiwingu kilichokuwepo kuwa upo uwezekano wa kubadilishwa katiba ili aendelee kudumu kama walivyo marais wengi barani Afrika.

Tanzania imekuwa na utamaduni wa marais kuachia ngazi kila baada ya miaka 10 ya kuhudumu Ikulu.

My Take: Pamoja na kufanya Mengi bado Rais Magufuli ataiheshimu katiba na utamaduni wa nchi yetu.
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
75,919
2,000

Mheshimiwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na mgombea urais kupitia CCM amesisitiza kuwa atastaafu rasmi Urais na kamwe hataongeza hata siku moja ifikapo 2025.

Kauli hii inaondoa kiwingu kilichokuwepo kuwa upo uwezekano wa kubadilishwa katiba ili aendelee kudumu kama walivyo marais wengi barani Afrika.

Tanzania imekuwa na utamaduni wa marais kuachia ngazi kila baada ya miaka 10 ya kuhudumu Ikulu.

My Take: Pamoja na kufanya Mengi bado Rais Magufuli ataiheshimu katiba na utamaduni wa nchi yetu.
Huyu atastaafishwa na umma octoba 28 , hiyo 2025 ataionea wapi ? 1 term president
 

Jorojik

JF-Expert Member
Dec 21, 2012
3,021
2,000
Swahiba don’t count your chickens before they are hatched.
Hata wakiwa hatched wanaweza kuchomwa moto in btn kama ilivyotokea Namanga mpakani kipindi flani so long walikuwa hatched kimagumashi kwa formula ya Lubuva. Kabudi keshatangaza kuruhusiwa kwa nchi 16 kutoka jumuiya ya kimataifa kumulika uchaguzi huu kwa karibu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom