Dkt. Magufuli anatumia nguvu kubwa mnoo kukampeni

Reykijaviki

JF-Expert Member
Aug 25, 2020
286
500
Asaiv kaanza kutuma sms za promotion za ccm kwenye namba za watu kama zile za biko sport na 3 mzuka bila ridhaa zao..
.....Mzee anatapatapa sana, Si alidai hapangiwi na mitandaoni alisemaga hakuna wapiga kura ni watu wa porojo tu, lakini asaiv Twitter na Local network providers wamekua muhimu kwake
Atulie tumnyoe,
 

Times9

JF-Expert Member
Mar 1, 2017
1,598
2,000
Ni kubwa ndio maana anapanda hadi mitumbwi badala ya kivuko cha serikali kwenda kisiwa cha ukerewe.
Ulitaka apige mbizi? Make hapo ndio angetumia nguvu kubwa ndugu, Lakini ushasema alipanda mtumbwi kwaio hakutumia nguvu kubwa ila alitumia alternative way ya usafiri!
....... Alafu unaposema kivuko cha serikali una maana gani? Mimi ninavyojua serikali ni viongozi tuliowachagua pamoja na raia wake wakazi halisi wa nchi hii yaani mimi nawewe ni sehemu ya serikali hii, hivyo hata hicho kivuko ni mali ya nafsi zote 3 yaani Yangu, Yako na Yeye (Lissu, Mbowe, Meko, Bashiru & Slowslow)...
........ Kwaio usilete ubinafsi kwenye mali za Umma!
 

mulwanaka

JF-Expert Member
Feb 19, 2017
4,024
2,000
Wafuasi wa CCM kinywani huamini kwamba JPM kagusa maisha ya waTZ kwa kusaidia kuboresha maisha yao, ila mioyoni huona kabisa maisha ya mTZ yamekosa uelekeo ndani ya kipindi kifupi...

Kudhihirisha hilo nguvu inayotumika kupiga kampeni za JPM ni kubwa mnoo haireflect kabisa kukubalika kwake, kuanzia mabango, kutumia wasanii wote TZ, kuhujumu kampeni za vyama vingine, kuengua wagombea wa upinzani baadhi ya majimbo...

Kwa ninayoona endapo uchaguzi utakuwa huru na haki JPM hakika kura hazitatosha na wanajua hilo....
JPM days are numbered sio uongo.....
 

Tz mbongo

JF-Expert Member
Mar 12, 2015
7,375
2,000
Kama ilivyotumika nguvu kubwa 2015 ya kumchukua Lowassa na vyama kuungana,maana kweli wananchi wameichoka ccm na kwamba kila uchaguzi ccm huwa inashindwa kwenye sanduku la kura ila inatumia mabavu na kuiba kura,sasa kulikuwa na haja gani ya kumleta Lowassa na kuungana kwa vyama?
 

Yoda

JF-Expert Member
Jul 22, 2018
5,595
2,000
Kuogelea ni starehe hautumii nguvu kubwa
....Endelea kujifaragua na wewe kajambanani unayeokota makopo barabarani ili ule ni sehemu ya serikali inayofanya maisha yao kwa kodi zetu,kalaghabao.
Ulitaka apige mbizi? Make hapo ndio angetumia nguvu kubwa ndugu, Lakini ushasema alipanda mtumbwi kwaio hakutumia nguvu kubwa ila alitumia alternative way ya usafiri!
....... Alafu unaposema kivuko cha serikali una maana gani? Mimi ninavyojua serikali ni viongozi tuliowachagua pamoja na raia wake wakazi halisi wa nchi hii yaani mimi nawewe ni sehemu ya serikali hii, hivyo hata hicho kivuko ni mali ya nafsi zote 3 yaani Yangu, Yako na Yeye (Lissu, Mbowe, Meko, Bashiru & Slowslow)...
........ Kwaio usilete ubinafsi kwenye mali za Umma!
 

Isayalussy11

JF-Expert Member
Mar 8, 2019
532
1,000
Kweli sisi CCM hali ni mbaya kwenye hizi kampeni tuseme ukweli kama tume itakuwa huru Lissu atashinda mapema,sisi CCM tunanunua watu kujaza malori tunawapa buku 5000 au 10,000 kujaza uwanja halafu kampeni zikiisha watu wanaenda kwenye kampeni za lissu hizo hizo hela wanazopata kwetu wanaenda tena kuchangia buku buku kwenye kampeni za chadema
Acha ujuha nyumbu wewe!.lissu ana vigezo gani vya kushinda ?eti ccm inanunua watu unafikili watu wote wale kwa 5000 tano ni sh ngapi ?Leteni hoja za maana sio viroja !
 

Sobangeja

JF-Expert Member
Apr 10, 2011
312
250
Hakuna ushetani Hatari kama ule ujinga wa kule majimboni kuwa miccm imepita bila kupingwa, kupita bila kupingwa kwa njia haramu za kishetani ndiyo kitu kibaya zaidi Duniani kwani mtu atakuwa mbunge pasipo ridhaa ya wapiga kura anaenda Bungeni kuwakilisha nani? hawakumchagua anaenda kuwakilisha NECCCM Tumeccm na aina hii ya wabunge ndiyo hupitisha mikataba mibovu kwa kura za ndiyoo ndiyo na wengine huwa kimya wakivuna posho kisha kurudi nyumbani kulala , wabunge wa kupita bila kupingwa ndiyo wabunge wanaotumika kuhujumu wapinzani wakiwa Bungeni
Tena kama Misungwi tuna hasira sana na ccm. Tumeuimia sana kuondoa wagombea wetu wote kihuni na kibababe kuanzia ubunge na madiwani.Yaani jimbo lenye wasomi wengi kuongozwa na mbumbumbu wahuni.
 

lenyu

JF-Expert Member
Apr 1, 2017
301
500
Hivi mnasimamia upande gani?? Nyie si ndo mnasema magu anafanya kampeni siku moja anapumzika wiki leo tena anatumia nguvu sana hahahahaaha mna wenge sana ni waite mashabiki wa chadema maana sio wapiga kura.
Soma madam uelewe anatumia nguvu zake kivipi kuwashawishi wapiga kura?

Mabango mpaka kwenye vyoo vya stand amechafua Kila mahali.

Haki huinua TAIFA
 

Times9

JF-Expert Member
Mar 1, 2017
1,598
2,000
Kuogelea ni starehe hautumii nguvu kubwa
....Endelea kujifaragua na wewe kajambanani unayeokota makopo barabarani ili ule ni sehemu ya serikali inayofanya maisha yao kwa kodi zetu,kalaghabao.
Endelea kujipa moyo....
 

Shambaboy jogoli

JF-Expert Member
Apr 7, 2020
609
1,000
Wafuasi wa CCM kinywani huamini kwamba JPM kagusa maisha ya waTZ kwa kusaidia kuboresha maisha yao, ila mioyoni huona kabisa maisha ya mTZ yamekosa uelekeo ndani ya kipindi kifupi...

Kudhihirisha hilo nguvu inayotumika kupiga kampeni za JPM ni kubwa mnoo haireflect kabisa kukubalika kwake, kuanzia mabango, kutumia wasanii wote TZ, kuhujumu kampeni za vyama vingine, kuengua wagombea wa upinzani baadhi ya majimbo...

Kwa ninayoona endapo uchaguzi utakuwa huru na haki JPM hakika kura hazitatosha na wanajua hilo....
Kwani nani anatumia nguvu ndogo? Vita ni vita Mura
 

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Jan 24, 2019
4,586
2,000
Asilimia zake 58 za mwaka 2015, safari hii zingeshuka mpaka kufikia 18%! Tangu lini ndege zikapiga kura!!
 

Enlightening

Senior Member
Oct 14, 2020
140
250
Wafuasi wa CCM kinywani huamini kwamba JPM kagusa maisha ya waTZ kwa kusaidia kuboresha maisha yao, ila mioyoni huona kabisa maisha ya mTZ yamekosa uelekeo ndani ya kipindi kifupi...

Kudhihirisha hilo nguvu inayotumika kupiga kampeni za JPM ni kubwa mnoo haireflect kabisa kukubalika kwake, kuanzia mabango, kutumia wasanii wote TZ, kuhujumu kampeni za vyama vingine, kuengua wagombea wa upinzani baadhi ya majimbo...

Kwa ninayoona endapo uchaguzi utakuwa huru na haki JPM hakika kura hazitatosha na wanajua hilo....
Fisiemu kwa herini muwasalimie akina kanu
 

Viol

JF-Expert Member
Dec 15, 2009
24,044
2,000
Acha ujuha nyumbu wewe!.lissu ana vigezo gani vya kushinda ?eti ccm inanunua watu unafikili watu wote wale kwa 5000 tano ni sh ngapi ?Leteni hoja za maana sio viroja !
Ukweli ndo huo hutaki acha msg sent and delivered
 

Kalamu1

JF-Expert Member
Jul 7, 2018
7,176
2,000
Hakuna ushetani Hatari kama ule ujinga wa kule majimboni kuwa miccm imepita bila kupingwa, kupita bila kupingwa kwa njia haramu za kishetani ndiyo kitu kibaya zaidi Duniani kwani mtu atakuwa mbunge pasipo ridhaa ya wapiga kura anaenda Bungeni kuwakilisha nani? hawakumchagua anaenda kuwakilisha NECCCM Tumeccm na aina hii ya wabunge ndiyo hupitisha mikataba mibovu kwa kura za ndiyoo ndiyo na wengine huwa kimya wakivuna posho kisha kurudi nyumbani kulala , wabunge wa kupita bila kupingwa ndiyo wabunge wanaotumika kuhujumu wapinzani wakiwa Bungeni
Sipati picha ya akina KalaMaganda na yule mwenzake kichaa wa Kongwa wakiwa bungeni kwa njia ya cheee halafu wasiwe na kiti cha urais. Hata ma-CCM wenzao waliopata nafasi zao kwa jasho watakuwa wanawadharau hawa!
 

Jakamageta

Member
Jul 3, 2018
70
125
Kweli anatumia gharama kubwa sana,hata Mimi huwa najiuliza MTU amejenga fly over,sgr na japo ukweli ni kwamba anatumia kodi zetu kujenga ikiwamo na uwanja wa ndege chato kijijini kwao,lakini bado anatumia nguvu kubwa kuhujumu wapinzano
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom