Dkt kinyozi sasa ni wakati wa kugeuza wembe upande wa pili uwatoe vipara kabisa

kipara kipya

JF-Expert Member
May 2, 2016
9,517
2,000
Wamenyooka walikuwa wanabadili magari kuja maofisini kama kuna maonyesho,ilikuwa fasheni kwenda kutibiwa india,hao watu wa upinzani walikamata tenda kwenye makampuni makubwa wakafanya ufisadi jioni wanapanda majukwaani na kuinanga serikali huku wanasahau kama wao ni wamoja wa kuifilisi nchi

Ilikuwa mtu mmoja anapokea mishahara ya watu sita hewa,hapa uliposema siasa majimboni uliwakosha watu wengi maana mikutano ilikuwa kila kona watu hawafanyi kazi,lakini sasa wamenyooka kila mmoja anaongea na wapiga kura wake jimboni kwake.

Hatuna vyama vipya wala wanasiasa wapya njaa inayowatambaa nani atasimama kupiga gumzo wakati mifuko ni mitupu kila mmoja anawajibika sasa hongera sana kinyozi.

Kifupi umewabana wacha wakuite mshamba hilo linajulikana silaha ya aliyeshindwa ni matusi na mawe,

Baba kinyozi wanaolalamika na kulia ndio wale wale malaika hivi sasa wamegeuka mashetani wakemee na uwachome!

Ni wakati wa kugeuza wembe upande wa pili sasa wamenyooka hawafugi nywele ndefu tena!
 

VAPS

JF-Expert Member
Jul 10, 2012
4,839
2,000
Ni hatua nzuri nidhamu ya kazi, japo ni vyema tukawa na mifumo na taasis imara kwa checks and balance. Dunia ya leo ni dhambi kumtumainia mwanadamu.
 

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
103,934
2,000
Njaaa inakutafuna mpaka kwenye ubongo
Wamenyooka walikuwa wanabadili magari kuja maofisini kama kuna maonyesho,ilikuwa fasheni kwenda kutibiwa india,hao watu wa upinzani walikamata tenda kwenye makampuni makubwa wakafanya ufisadi jioni wanapanda majukwaani na kuinanga serikali huku wanasahau kama wao ni wamoja wa kuifilisi nchi

Ilikuwa mtu mmoja anapokea mishahara ya watu sita hewa,hapa uliposema siasa majimboni uliwakosha watu wengi maana mikutano ilikuwa kila kona watu hawafanyi kazi,lakini sasa wamenyooka kila mmoja anaongea na wapiga kura wake jimboni kwake.

Hatuna vyama vipya wala wanasiasa wapya njaa inayowatambaa nani atasimama kupiga gumzo wakati mifuko ni mitupu kila mmoja anawajibika sasa hongera sana kinyozi.

Kifupi umewabana wacha wakuite mshamba hilo linajulikana silaha ya aliyeshindwa ni matusi na mawe,

Baba kinyozi wanaolalamika na kulia ndio wale wale malaika hivi sasa wamegeuka mashetani wakemee na uwachome!

Ni wakati wa kugeuza wembe upande wa pili sasa wamenyooka hawafugi nywele ndefu tena!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom