Dkt. Kigwangalla: Najivunia kuongeza idadi ya Watalii, kuongeza mapato na kuanzisha Jeshi Usu

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
53,687
2,000
Waziri mstaafu wa Maliasili na Utalii Dr Kigwangalla amesema anajivunia kuongeza idadi ya watalii, kuongeza mapato ya serikali na kuanzisha Jeshi Usu katika wizara hiyo wakati wa uongozi wake.

Mungu ni mwema wakati wote!
Kipindi cha meko data zilikuwa zinapikwa
 

SAGAI GALGANO

JF-Expert Member
Nov 13, 2009
30,707
2,000
Waziri mstaafu wa Maliasili na Utalii Dr Kigwangalla amesema anajivunia kuongeza idadi ya watalii, kuongeza mapato ya serikali na kuanzisha Jeshi Usu katika wizara hiyo wakati wa uongozi wake.

Mungu ni mwema wakati wote!
Kigwangala namuona muongo muongo tu kama Kingai.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom