• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Dkt Kigwangalla, Margaret Sitta, Emmanuel Adamson Mwakasaka na Mussa Rashid Ntimizi mmelala sana kwenye maendeleo ya jimboni kwenu

CHEF

CHEF

Senior Member
Joined
Nov 4, 2013
Messages
155
Points
225
CHEF

CHEF

Senior Member
Joined Nov 4, 2013
155 225
Hapo chini nimewaorodhesha wabunge na mkoa wa Tabora, wabunge wa kuchaguliwa na wabunge wa viti maalum, awali wabunge tegemezi wa mkoa wa Tabora walikuwa ni Dkt Hamis Andrea Kigwangala na Hussein Mohammed Bashe, Uhodari wao wa kusemea wananchi na kujitolea kidogo wanachokipata kugawana na wananchi kuliwafanya kuonekana viongozi imara na shupavu kwa maendeleo ya Tabora na Tanzania kwa ujumla, lakini kwa sasa amebaki Hussein Bashe tu ambaye anaonekana kuwa kiongozi mwenye maono na Maendeleo ya Tabora, Kingwangala naweza kusema amelisahau jimbo kwa sasa.

Dkt Kigwangala nakuita amka kaka, anza mchaka mchaka, oga maji ya baridi halafu uanze nguvu mpya kuiinua Tabora kulingana na dunia inavyotaka, Wabunge wafuatao wanahitaji kuamshwa na kupewa amsha amsha ili wafanye kazi kwa ajili ya wananchi kwani wamelala sana na hakuna wakuwapa changamoto, hawana mawazo mbadala ya kuleta maendeleo tofauti na mipango ya serikali kuu,

1. Mh. Margaret Simwanza Sitta mbunge wa jimbo la Urambo Mashariki

2. Mhe. Emmanuel Adamson Mwakasaka Mbunge wa Jimbo la Tabora mjini

3. Mhe. Munde Abdallah Tambwe mbunge wa viti maalum mkoa wa Tabora

4. Mhe. Joseph George Kakunda Mbunge wa Jimbo la Sikonge

5.Mhe. Selemani Jumanne Zeddy mbunge wa jimbo la Bukene

6. Mhe. Mussa Rashid Ntimizi mbunge wa jimbo la Igalula

7. John Peter Kadutu mbunge wa jimbo la Ulyankulu

8. Mhe. Seif Khamis Said Gulamali mbunge wa jimbo la Manonga

9. Mhe. Almas Athuman Maige Jimbo la Tabora Kaskazini

10 Mhe. Dkt Dalali Peter Kafumu Mbunge wa jimbo la Igunga

11. Mwanne Ismail Mchemba Mbunge wa Viti Maalum mkoa wa Tabora

12. Mhe. Magdalena Hamis Sakaya mbunge wa jimbo la Kaliua

Ndugu wabunge niwakumbushe tu sisi warugaruga tunataka kwenda na kasi ya maendeleo ya Dkt John Pombe Magufuli, sisi warugaruga tunataka kwenda na maendeleo kutokana na dunia inavyotaka, hatujawachagua ili mpumzike, tumewachagua ili muwe chachu ya maendeleo, mpambane kutuonesha njia ya kuitambaua dunia inataka nini na tufanye nini, tunataka Tabora ya leo inayoendana na sayansi na teknolojia. Tusome kwa teknolojia, tulime kwa teknolojia, tufanye biashara kwa teknolojia, tutibiwe kwa teknolojia na tule kwa teknolojia.

Ujumbe uwafikie ndugu wabunge na viongozi wote kwa ujumla
 
CHEF

CHEF

Senior Member
Joined
Nov 4, 2013
Messages
155
Points
225
CHEF

CHEF

Senior Member
Joined Nov 4, 2013
155 225
wafanye kazi kwa bidii kwani kuna ushindani wa kivyama hapa Tanzania???

si nyie mnaoshanglia kuwa upinzani umekufa??
Kama waliamua kuwatumikia wananchi, wafanye kazi kwa bidii wasilale, waumize vichwa jinsi ya kuifikisha tabora kwenye karne hii ya sayansi ya teknolojia, sisi tunataka uwajibikaji, upinzani utapanda kwa kasi sana kama hakuna uwajibikaji na wananchi wakiona hakuna maendeleo wanayoyapata
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
45,223
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
45,223 2,000
Kama waliamua kuwatumikia wananchi, wafanye kazi kwa bidii wasilale, waumize vichwa jinsi ya kuifikisha tabora kwenye karne hii ya sayansi ya teknolojia, sisi tunataka uwajibikaji, upinzani utapanda kwa kasi sana kama hakuna uwajibikaji na wananchi wakiona hakuna maendeleo wanayoyapata
hakuna maendeleo na uwajibikaji bila kuwa na ushindani.

CCM wanajitapa kuua vyama vya upinzani na matokeo ya hilo ni wabunge wa CCM kubweteka kwasababu hakuna wa kuwashindanisha nao.
 
CHEF

CHEF

Senior Member
Joined
Nov 4, 2013
Messages
155
Points
225
CHEF

CHEF

Senior Member
Joined Nov 4, 2013
155 225
hakuna maendeleo na uwajibikaji bila kuwa na ushindani.

CCM wanajitapa kuua vyama vya upinzani na matokeo ya hilo ni wabunge wa CCM kubweteka kwasababu hakuna wa kuwashindanisha nao.
Mkuu, wananchi ndio waamuzi wakitaka maendeleo wanaweza kufanya chochote kile, mifano ni mingi sana, Pia Tanzania upinzani upo sana sema upinzani wao wa mashaka , matumbo yao yakiguswa tu wote wanainua mikono juu
 
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2018
Messages
5,487
Points
2,000
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2018
5,487 2,000
Wange jiunga na kifurushi cha CHATO ni mitandao yote miaka 10.
 
CHEF

CHEF

Senior Member
Joined
Nov 4, 2013
Messages
155
Points
225
CHEF

CHEF

Senior Member
Joined Nov 4, 2013
155 225
Wange jiunga na kifurushi cha CHATO ni mitandao yote miaka 10.
Mkuu wananchi tunataka maendeleo, hata Mh: anataka kuona kasi ya maendeleo ni kubwa sio kuunga kifurushi mkuu
 
GreenStone

GreenStone

Senior Member
Joined
Apr 27, 2015
Messages
144
Points
225
GreenStone

GreenStone

Senior Member
Joined Apr 27, 2015
144 225
Mkoa wa Tabora bado kupata wabunge imara, 2020 tunataka nguvu mpya, tena vijana
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
22,080
Points
2,000
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
22,080 2,000
Na huyo mama Sitta anataka kumuachia hilo jimbo mtoto wake ambae ni meya huko dar.
 
CHEF

CHEF

Senior Member
Joined
Nov 4, 2013
Messages
155
Points
225
CHEF

CHEF

Senior Member
Joined Nov 4, 2013
155 225
Kigwangala yuko bussy twitter akibishana na mtu asiyemjua anayejiita Kigogo2014
Halafu anasahau kilichomuweka hapo, sisi tunamkumbusha akijisahau asirudi jimboni abaki Dar es Salaam, tunataka maendeleo
 
CHEF

CHEF

Senior Member
Joined
Nov 4, 2013
Messages
155
Points
225
CHEF

CHEF

Senior Member
Joined Nov 4, 2013
155 225
Na huyo mama Sitta anataka kumuachia hilo jimbo mtoto wake ambae ni meya huko dar.
Hiyo ndio shida sasa, wananchi tukilala tutakuwa tupiga mark time tu huku Dunia inatuacha mwisho wa siku tunakujakuwa watumwa wa maeneo yetu, wenyewe haya hawanyaoni ili mradi familia zao zimeelimika na kupata ahueni ya maisha basi wanasahau hata cha kufanya,au nini wawafanyie wananchi ili tuondoke hapa tulipo
 
CHEF

CHEF

Senior Member
Joined
Nov 4, 2013
Messages
155
Points
225
CHEF

CHEF

Senior Member
Joined Nov 4, 2013
155 225
Kiongozi asiye na maono ni huyo jamaa per se.
viongozi wasiokuwa na maono sisi waruga ruga tuseme hatuwataki kwa sauti za kupaza ,kwa kizazi hiki watatupeleka gizani halafu vizazi vyetu vitakuwa watumwa kwa hii Dunia inapoelekea
 
Twamo

Twamo

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2017
Messages
1,730
Points
2,000
Twamo

Twamo

JF-Expert Member
Joined May 27, 2017
1,730 2,000
Ndugu wabunge karibu wote wa Ccm ni vimeo!
 
CHEF

CHEF

Senior Member
Joined
Nov 4, 2013
Messages
155
Points
225
CHEF

CHEF

Senior Member
Joined Nov 4, 2013
155 225
Mkoa wa Tabora bado kupata wabunge imara, 2020 tunataka nguvu mpya, tena vijana
Tukiseme kwa pamoja tunataka viongozi wenye maono na wachapakazi, ama kweli tutafika mbali sana na kwa muda mfupi kwa sababu wanatabora ni wachapakazi wazuri sana lakini hawana muongoza njia, miundombinu pia
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
22,080
Points
2,000
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
22,080 2,000
Hiyo ndio shida sasa, wananchi tukilala tutakuwa tupiga mark time tu huku Dunia inatuacha mwisho wa siku tunakujakuwa watumwa wa maeneo yetu, wenyewe haya hawanyaoni ili mradi familia zao zimeelimika na kupata ahueni ya maisha basi wanasahau hata cha kufanya,au nini wawafanyie wananchi ili tuondoke hapa tulipo
Elite families hizo wala hazina habari na majimbo yao huko mikoani,tuko nao huku dar wamejenga maghorofa ya kufa mtu huko masaki.
 

Forum statistics

Threads 1,405,823
Members 532,110
Posts 34,496,488
Top