Dkt. Hussein Mwinyi ndie kiongozi mstaarabu kuliko yeyote Tanzania

  • Thread starter rutegeramisi gwategera
  • Start date

rutegeramisi gwategera

rutegeramisi gwategera

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2017
Messages
212
Likes
195
Points
60
rutegeramisi gwategera

rutegeramisi gwategera

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2017
212 195 60
Namsifu sana huyu waziri asiyependa majivuno, hana vijembe hakika huyu ndiye anastahili kupewa wadhifa mkubwa na kutupeleka inchi ya maziwa na Asali.

Tatizo ni chama kilichomlea na wastaafu wanaomzunguka. Ila naamini 2025 watampa kupeperusha bendera anafaa.
 
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
8,115
Likes
4,240
Points
280
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
8,115 4,240 280
Namsifu sana huyu waziri asiyependa majivuno, hana vijembe hakika huyu ndiye anastahili kupewa wadhifa mkubwa na kutupeleka inchi ya maziwa na Asari.
Tatizo ni chama kilichomlea na wastaaf wanao mzunguka.
Ila naamini 2025 watampa kupeperusha bendera anafaa
Anaongoza JWTZ

Ata mpigia kelele nani kule?

Apewe mambo yandani kama hajageuka kituko in few weeks
 
Mzee wa hat-trick

Mzee wa hat-trick

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2016
Messages
1,751
Likes
2,322
Points
280
Age
36
Mzee wa hat-trick

Mzee wa hat-trick

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2016
1,751 2,322 280
Kutokuongea ongea sio kipimo cha ustaarabu. Mada yako kwa maana nyingine anayependa majivuno, aliye na vijembe anakuwa SIO MSTAARABU. Nadhani hizi sifa zote Magu anazo. Tunashukuru kwa kujua kwmb jamaa yenu sio mstaarabu
 
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
6,550
Likes
1,348
Points
280
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
6,550 1,348 280
Namsifu sana huyu waziri asiyependa majivuno, hana vijembe hakika huyu ndiye anastahili kupewa wadhifa mkubwa na kutupeleka inchi ya maziwa na Asari.
Tatizo ni chama kilichomlea na wastaaf wanao mzunguka.
Ila naamini 2025 watampa kupeperusha bendera anafaa
Tabia inasadifu malezi na makuzi
Ref; tabia za Lusinde and related!!
 
djzm70

djzm70

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2014
Messages
4,104
Likes
1,904
Points
280
djzm70

djzm70

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2014
4,104 1,904 280
Namsifu sana huyu waziri asiyependa majivuno, hana vijembe hakika huyu ndiye anastahili kupewa wadhifa mkubwa na kutupeleka inchi ya maziwa na Asari.
Tatizo ni chama kilichomlea na wastaaf wanao mzunguka.
Ila naamini 2025 watampa kupeperusha bendera anafaa
Rais mtarajiwa Zanzibar
 
social_science

social_science

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2015
Messages
795
Likes
805
Points
180
social_science

social_science

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2015
795 805 180
huyu bwana sio kiongozi mzuri hapendi kujichangany na watu W/ulinzi inambeba sana akitupwa kwingine ataumbuka, n muda mwafaka pia mkawamkumbuk vijana wa hayati Jk Nyerere japo mmoja miongon mwao akiwa future president sio mbaya ili kumuenzi mwasisi wa taifa hili,
 

Forum statistics

Threads 1,236,728
Members 475,218
Posts 29,267,493