Dkt. Delvina Japhet Tarimo: Mtanzania wa kwanza kupata PhD ya Physics kwa muda mfupi

Papaa Mobimba

JF-Expert Member
Jan 27, 2018
671
1,000
Kutana na Dkt. Delvina Japhet Tarimo aliyeweka rekodi ya kuwa Mtanzania wa kwanza kupata PhD ya Physics ndani ya mwaka mmoja na miezi sita katika chuo kikuu cha Pretoria, Africa Kusini. Alikidhi vigezo vyote mwaka jana akiwa na umri wa miaka 31 na mwezi huu tarehe 6/5/2021 alitunukiwa hiyo nondozi yake ya PhD.

Jana aliitwa na Balozi balozi wa Tanzania nchini Afrika Kusini ubalozi jijini Pretoria. Pichani Kuanzia kushoto ni Richard Lupembe, Peter Shija, Balozi G. Milanzi, Delvina, Melchoir Rweyemamu, Rosemary Jairo na Col David Msakulo.

1.jpg
2.jpg

Hongera sana
 

Ushimen

JF-Expert Member
Oct 24, 2012
29,022
2,000
Ana meno yalio jipanga vyema.
Ana matege m'bonyeo kwa magoti.
Ana jicho la upanga.
Hajaolewa/hana Pete yeyote.
Ni mrefu wa aprix futi 6,1.
Ana ngozi ya chochote colour.
Ana vaa kiatu size 44/45
Ana umbo namba 1.
Otherwise, naungana na watanzania wenzangu kwa kumpongeza sana mwali.
 

kolola

JF-Expert Member
Apr 26, 2020
3,423
2,000
Kutana na Dkt. Delvina Japhet Tarimo aliyeweka rekodi ya kuwa Mtanzania wa kwanza kupata PhD ya Physics ndani ya mwaka mmoja na miezi sita katika chuo kikuu cha Pretoria, Africa Kusini. Alikizi vigezo vyote mwaka jana akiwa na umri wa miaka 31 na mwezi huu tarehe 6/5/2021 alitunukiwa hiyo nondozi yake ya PhD.

Jana aliitwa na Balozi balozi wa Tanzania nchini Afrika Kusini ubalozi jijini Pretoria. Pichani Kuanzia kushoto ni Richard Lupembe, Peter Shija, Balozi G. Milanzi, Delvina, Melchoir Rweyemamu, Rosemary Jairo na Col David Msakulo.


Hongera sana
Huyu mama wa JK, JPM alishindwa kumtoa ubalozini? Kweli JK kiboko
 

makwega7

JF-Expert Member
Mar 18, 2018
209
250
Kutana na Dkt. Delvina Japhet Tarimo aliyeweka rekodi ya kuwa Mtanzania wa kwanza kupata PhD ya Physics ndani ya mwaka mmoja na miezi sita katika chuo kikuu cha Pretoria, Africa Kusini. Alikizi vigezo vyote mwaka jana akiwa na umri wa miaka 31 na mwezi huu tarehe 6/5/2021 alitunukiwa hiyo nondozi yake ya PhD.

Jana aliitwa na Balozi balozi wa Tanzania nchini Afrika Kusini ubalozi jijini Pretoria. Pichani Kuanzia kushoto ni Richard Lupembe, Peter Shija, Balozi G. Milanzi, Delvina, Melchoir Rweyemamu, Rosemary Jairo na Col David Msakulo.


Hongera sana
Huyo Melkior Rweyemamu anawadhifa gani?
 

Chukwu emeka

JF-Expert Member
Jan 12, 2018
15,830
2,000
Kutana na Dkt. Delvina Japhet Tarimo aliyeweka rekodi ya kuwa Mtanzania wa kwanza kupata PhD ya Physics ndani ya mwaka mmoja na miezi sita katika chuo kikuu cha Pretoria, Africa Kusini. Alikizi vigezo vyote mwaka jana akiwa na umri wa miaka 31 na mwezi huu tarehe 6/5/2021 alitunukiwa hiyo nondozi yake ya PhD.

Jana aliitwa na Balozi balozi wa Tanzania nchini Afrika Kusini ubalozi jijini Pretoria. Pichani Kuanzia kushoto ni Richard Lupembe, Peter Shija, Balozi G. Milanzi, Delvina, Melchoir Rweyemamu, Rosemary Jairo na Col David Msakulo.


Hongera sana
Ninaye pia wa kiswahili mkuu, nitawaletea......hongera kwa huyo dada
 

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Jul 28, 2013
12,118
2,000
Ana meno yalio jipanga vyema.
Ana matege m'bonyeo kwa magoti.
Ana jicho la upanga.
Hajaolewa/hana Pete yeyote.
Ni mrefu wa aprix futi 6,1.
Ana ngozi ya chochote colour.
Ana vaa kiatu size 44/45
Ana umbo namba 1.
Otherwise, naungana na watanzania wenzangu kwa kumpongeza sana mwali.
Mguu wa kichaga?
 

Ausar

JF-Expert Member
Mar 19, 2021
308
500
Ana meno yalio jipanga vyema.
Ana matege m'bonyeo kwa magoti.
Ana jicho la upanga.
Hajaolewa/hana Pete yeyote.
Ni mrefu wa aprix futi 6,1.
Ana ngozi ya chochote colour.
Ana vaa kiatu size 44/45
Ana umbo namba 1.
Otherwise, naungana na watanzania wenzangu kwa kumpongeza sana mwali.
Mmh mwali
 

Englishlady

JF-Expert Member
Apr 11, 2013
2,229
2,000
Ana meno yalio jipanga vyema.
Ana matege m'bonyeo kwa magoti.
Ana jicho la upanga.
Hajaolewa/hana Pete yeyote.
Ni mrefu wa aprix futi 6,1.
Ana ngozi ya chochote colour.
Ana vaa kiatu size 44/45
Ana umbo namba 1.
Otherwise, naungana na watanzania wenzangu kwa kumpongeza sana mwali.

Ila weweee

Huu ni unyanyasaji wa kijinsia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom