Dkt. Bashiru: Namshukuru Rais Samia kwa kuniteua kuwa mbunge, hii ni heshima kubwa kwangu kwani hadi sasa tuko nane

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
47,960
2,000
Mbunge wa kuteuliwa Dkt. Bashiru amesema anamshukuru sana mh Rais Samia kwa heshima kubwa na imani aliyoionyesha kwake kwa kumteua kuwa mbunge.

Dkt. Bashiru amesema hadi sasa wabunge wa kuteuliwa na Rais wako wanane tu hivyo anamshukuru sana kwa imani hiyo kwake.

Dkt. Bashiru amesema hayo wakati akichangia hotuba ya bajeti ya wizara ya kilimo.

Chanzo: Bungeni
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
123,872
2,000
Miezi mingapi imepita hajatoa shukrani ya kuteuliwa kama Mbunge? Jana ndiyo imeingia akilini kwamba Mama kamteua kama Mbunge?
😂😂😂😂ukubwa mtamu.
Mbunge wa kuteuliwa Dr Bashiru amesema anamshukuru sana mh Rais Samia kwa heshima kubwa na imani aliyoionyesha kwake kwa kumteua kuwa mbunge.

Dr Bashiru amesema hadi sasa wabunge wa kuteuliwa na Rais wako wanane tu hivyo anamshukuru sana kwa imani hiyo kwake.

Dr Bashiru amesema hayo wakati akichangia hotuba ya bajeti ya wizara ya kilimo.

Chanzo: Bungeni
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom