Dk ulimboka na nicholaus mgaya wa tucta nani zaidi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk ulimboka na nicholaus mgaya wa tucta nani zaidi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mhalisi, Feb 14, 2012.

  1. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,181
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Dk ulimboka na nicholaus mgaya ni watu ambao wamepata umaarufu mkubwa kwa kutetea haki za wafanyakazi. Napenda kujua yupi ni jembe kweli kweli kati ya hawa wawili?
     
  2. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 781
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Aliesimamia madai mpaka kikaeleweka.
     
  3. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,617
    Likes Received: 401
    Trophy Points: 180
    Ulimboka zaidi
     
  4. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    ...ULIMBOKA hauwezi kumlinganisha na huyo "mbayuwai"(Mgaya) wa TUCT bhana!...
     
  5. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,823
    Likes Received: 922
    Trophy Points: 280
    Mgaya alichimbwa mkwara siku hizi kimyaaa...
     
  6. Dr Klinton

    Dr Klinton Senior Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa jamaa wako tofauti kabisa u can't compare them
    Dr ulimboka ni mwanataaluma anayetetea taaluma
    Mwaya ni mwanasiasa kigeukigeu hata KTK kipindi cha migogoro wa ma dr na serikali ulimuona alivyokua akibadilisha kali kila kukicha
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,276
    Likes Received: 19,423
    Trophy Points: 280
    [h=2]mgaya wa tucta[/h]
     
  8. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,539
    Likes Received: 830
    Trophy Points: 280
    Jibu liko wazi kabisa!!!Doctor
     
  9. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mgaya alichokuwa anatetea wakati ule ni ili achaguliwe kuwa katibu mkuu wa tucta lakini huyu ni mutu ya porojo kwa huku Kisumu
     
  10. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 8,019
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    ulimboka na kigangwalla ni watetezi wa wanyonge!
     
  11. M

    Makupa JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,742
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    jamani saa ingine acheni kuleta utani hapa jamvini, ulimboka yuko juu mno ni kama unataka kumfananisha jk na lyatonga Mrema
     
  12. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,678
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    Mgaya ni ligi dalaja la nne ulimboka ni ligi daraja la kwanza. usifananishe kifo na usingizi hata siku moja.
     
  13. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Mganga Ulimboka zaidi!
     
  14. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,346
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Mgaya ni ni mpiganaji wa tumbo lake tapeli, jizi na hutumia migomo kujioatia ulaji na kuwaacha wafanyakazi hewani huku yeye akijipatia za kutumbua, na halifai,
    ulimboka juuuuuuuu!!!
     
  15. SOKON 1

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,114
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    jembe letu ni Ulimboka man of action ukiachilia propaganda za Pinda ila hatimaye alimshika mkono kumpa heshima yake kama mtu anayesimamia haki mpaka kieleweke.
     
  16. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,167
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Kuwalinganisha hawa watu ni sawa na kumlinganisha mbilikimo na mcheza basket
     
  17. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 20,069
    Likes Received: 7,281
    Trophy Points: 280
    Dr. Ulimboka apewe TUCTA,
    Mgaya ashahongwa Yule!!!
     
  18. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #18
    Feb 15, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 525
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Dr ulimboka mwanzo mwisho ni moto wa nyonge anamsimamo haogopi na bado mwanataluma huwezi hata kumlinganisha na mtu mwingine kama mgaya
     
  19. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #19
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,920
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    muanzisha thread ni mchokonozi!jibu analo!
     
  20. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #20
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,336
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    ulimboka kidedea
     
Loading...