Dk. Slaa: Ndio tunaanza


silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
744
Likes
1
Points
0
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
744 1 0
CHAMA cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kimepanga kutoa elimu kwa wapigakura kwa njia ya kutoboa siri zote za ufisadi zinazoigusa serikali na Chama Cha Mapinduzi (CCM) kuanzia wiki ijayo.

Chadema Jana waliendelea na Msimamo wao wa kuto kumtambua Ndugu Jakaya Mrisho kikwete kwa kutoka nje ya ukumbi wakat yeye anataka kuhutubia Bunge,,
Wabunge wote wa Cadema walikwenda nje huku wasaliti wa uchumi wa Tanzania wakipiga meza huku wakiwa hawajui wanashangilia nini,,

Mimi naona tuwaunge mkono tu ili movement hizi zifanikiwe jamani wametuonesha njia,, Kuhusu Katiba mambo yatakuwa Sawa kwasababu hadi wasomi chuo kikuu wameanza kuona kunauhitaji wa kubadili Katiba,,
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,856
Likes
1,105
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,856 1,105 280
Inaoneka hii ni habari ya zamani wakati wa kampeni
 
Andrew Kellei

Andrew Kellei

JF Gold Member
Joined
Sep 11, 2009
Messages
349
Likes
15
Points
35
Andrew Kellei

Andrew Kellei

JF Gold Member
Joined Sep 11, 2009
349 15 35
CHAMA cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kimepanga kutoa elimu kwa wapigakura kwa njia ya kutoboa siri zote za ufisadi zinazoigusa serikali na Chama Cha Mapinduzi (CCM) kuanzia wiki ijayo.
"Wananchi wana haki ya kujua serikali inafanya madudu gani; kwa nini imeshindwa kutawala na kwa nini wanapaswa kuiondoa kwa njia ya sanduku la kura," ameeleza ofisa mmoja wa chama hicho.
Katika hatua hiyo ya kampeni za lala salama, viongozi wakuu wa CHADEMA wataandamana na mwasisi wa mageuzi nchini, Mabere Marando ambaye amepewa jukumu la kufafanua kwa kina, ukwapuaji wa mabilioni ya shilingi kutoka Hazina na Benki Kuu (BoT).

Source Mwanahalisi:thinking::thinking:
Kampeni gani za lala salama?sijakuelewa,mbona habari yako ipo nyuma ya wakati?
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
232
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 232 160
CHAMA cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kimepanga kutoa elimu kwa wapigakura kwa njia ya kutoboa siri zote za ufisadi zinazoigusa serikali na Chama Cha Mapinduzi (CCM) kuanzia wiki ijayo.
"Wananchi wana haki ya kujua serikali inafanya madudu gani; kwa nini imeshindwa kutawala na kwa nini wanapaswa kuiondoa kwa njia ya sanduku la kura," ameeleza ofisa mmoja wa chama hicho.
Katika hatua hiyo ya kampeni za lala salama, viongozi wakuu wa CHADEMA wataandamana na mwasisi wa mageuzi nchini, Mabere Marando ambaye amepewa jukumu la kufafanua kwa kina, ukwapuaji wa mabilioni ya shilingi kutoka Hazina na Benki Kuu (BoT).

Source Mwanahalisi:thinking::thinking:
Da!! au uchaguzi wa mameya??
 
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
744
Likes
1
Points
0
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
744 1 0
Hahahahahahahahah Tunaanza nini Mapambano,, kwani Campaign zimeisha?
Kwa chadema ndio kwaaanza unaanza ndugu yangu, yaani bado mbichiiiiiii kaka wewe CCM umelala endelea hivyohivyo uwape mbu faidaaa
 
G

gomezirichard

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
71
Likes
1
Points
0
G

gomezirichard

Member
Joined Nov 2, 2010
71 1 0
next week is not very far we are waiting for it kwa hamu zote

MZEE GOMEZI
 
K

Kiti

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
241
Likes
12
Points
35
K

Kiti

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
241 12 35
Nimefurahi na maelezo ya kwamba kuiondoa CCM kwa njia ya sanduku la kura. Hii ina maana ya AMANI BILA UMWAGAJI DAMU. Nataka kadi ya CHADEMA sasa hivi haya ndiyo na mimi nayoyataka.
 
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
744
Likes
1
Points
0
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
744 1 0
kadi zinapatikana tuu kwa njia rahisi kabisa,, yaani huwezi kupata usumbufu wowote na ukitaka elimu utaipata bureeeee
 
N

Nyeye

New Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4
Likes
0
Points
0
N

Nyeye

New Member
Joined Nov 4, 2010
4 0 0
Wananchi tumechoka mbaya. Chadema ndio tumaini letu. Fanyeni pia tathminh ya wagombea waliouza nafasi zao baada ya kushinda na kula rushwa toka ccm. Wafukuzwe chamani watu wawe na imani. Hapa arumeru magharibi hatuna imani kuwa chadema ilishindwa, fanyeni uchunguzi watu wanalalamika sana. Hii kampeni inayoanza tunaisubiri kwa hamu, matawi yafunguliwe.
 
F

Fungu la kukosa

Member
Joined
Jun 16, 2009
Messages
64
Likes
0
Points
0
F

Fungu la kukosa

Member
Joined Jun 16, 2009
64 0 0
Ijapokuwa uchaguzi umekwisha na CCM imerudi tena madarakani kwa kutwaa Urais na viti vingi vya wabunge zidi ya wapinzani wake, kwa maoni yangu ELIMU YA SIASA NA UZALENDO yapaswa kuwa ni agenda kuu ya vyama vyote vya upinzani. Wananchi waelimishwe katika kila maeneo ya uwozo wa siasa unaofanywa na chama tawala hapa nchini katika kipindi chote cha mwaka na haswa pale panapotokea wimbi la ufisaadi na si kusubiri tu wakati wa kampeni za uchaguzi kama ilivyofanywa na Chadema. Vyama vyote vya upinzani yawapaswa waungane katika swala zima la kuwaelimisha wananchi na waweke kando tofauti zao za kisiasa."Umoja ni Nguvu Utengano ni Uzaifu".
 
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
854
Likes
2
Points
0
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
854 2 0
CHAMA cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kimepanga kutoa elimu kwa wapigakura kwa njia ya kutoboa siri zote za ufisadi zinazoigusa serikali na Chama Cha Mapinduzi (CCM) kuanzia wiki ijayo.
"Wananchi wana haki ya kujua serikali inafanya madudu gani; kwa nini imeshindwa kutawala na kwa nini wanapaswa kuiondoa kwa njia ya sanduku la kura," ameeleza ofisa mmoja wa chama hicho.
Katika hatua hiyo ya kampeni za lala salama, viongozi wakuu wa CHADEMA wataandamana na mwasisi wa mageuzi nchini, Mabere Marando ambaye amepewa jukumu la kufafanua kwa kina, ukwapuaji wa mabilioni ya shilingi kutoka Hazina na Benki Kuu (BoT).

Source Mwanahalisi:thinking::thinking:
Hilo sanduku la kura ni la uchaguzi mdogo?

Kuna kampeni gani?
 
C

Cecy10

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
7
Likes
0
Points
0
C

Cecy10

Member
Joined Nov 2, 2010
7 0 0
Ijapokuwa uchaguzi umekwisha na CCM imerudi tena madarakani kwa kutwaa Urais na viti vingi vya wabunge zidi ya wapinzani wake, kwa maoni yangu ELIMU YA SIASA NA UZALENDO yapaswa kuwa ni agenda kuu ya vyama vyote vya upinzani. Wananchi waelimishwe katika kila maeneo ya uwozo wa siasa unaofanywa na chama tawala hapa nchini katika kipindi chote cha mwaka na haswa pale panapotokea wimbi la ufisaadi na si kusubiri tu wakati wa kampeni za uchaguzi kama ilivyofanywa na Chadema. Vyama vyote vya upinzani yawapaswa waungane katika swala zima la kuwaelimisha wananchi na waweke kando tofauti zao za kisiasa."Umoja ni Nguvu Utengano ni Uzaifu".
Laiti hayo yangekuwa yanakubalika na vyama vyote vya UPINZANI ingekuwa ni hatua kubwa zaidi lakini kuna vyama vingine ni jina tu la nje lakini ndani ni CCM.
 
Jenerali QoyoJB

Jenerali QoyoJB

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2009
Messages
307
Likes
8
Points
0
Jenerali QoyoJB

Jenerali QoyoJB

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2009
307 8 0
We unajua maana ya news? habari wakati wa kampeni siyio news tena? news ni habari mpya ambayo mtu anaisikia kwa mara ya kwanza, habari kuwa wewe ulioa mwaka jana tu si habari bali aliyeoa leo asubuhi ndo news, Sawa.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
639,488
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 639,488 280
Should we ignore this commentary or what?
 
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
744
Likes
1
Points
0
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
744 1 0
hivi hawa wa usalama wa taifa mbona wanataka kuzuia mission zetu
 
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
744
Likes
1
Points
0
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
744 1 0
Chadema mumefanya jambo jema kwa kuonesha hisia zenu za kweli na za watanzania Wote tulio watuma mkafanye kazi nzuri muliyo anza kuionesha toka majuzi wa Kuwapiga maswali wakati Wabunge wa CCM wakijiuma uma kwa kukipiga broken kimombo kwa kuomba uwakilishi wa SADC
 
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2008
Messages
2,534
Likes
27
Points
135
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2008
2,534 27 135
CHAMA cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kimepanga kutoa elimu kwa wapigakura kwa njia ya kutoboa siri zote za ufisadi zinazoigusa serikali na Chama Cha Mapinduzi (CCM) kuanzia wiki ijayo.

Chadema Jana waliendelea na Msimamo wao wa kuto kumtambua Ndugu Jakaya Mrisho kikwete kwa kutoka nje ya ukumbi wakat yeye anataka kuhutubia Bunge,,
Wabunge wote wa Cadema walikwenda nje huku wasaliti wa uchumi wa Tanzania wakipiga meza huku wakiwa hawajui wanashangilia nini,,

Mimi naona tuwaunge mkono tu ili movement hizi zifanikiwe jamani wametuonesha njia,, Kuhusu Katiba mambo yatakuwa Sawa kwasababu hadi wasomi chuo kikuu wameanza kuona kunauhitaji wa kubadili Katiba,,
Tuko pamoja na Rais wetu wa mioyoni Mh.Dr.W.Slaa usikate tamaa Mungu anakutumia kuikomboa nchi hii,Watanzania wenzangu tumuunge mkono.
 
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
745
Likes
0
Points
0
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
745 0 0
Kwa utaratibu huu wa chadema najisikia kama nakunywa ka-heineken bariiiiiidi.
 
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
744
Likes
1
Points
0
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
744 1 0
chips kuku na mishikaki italiwa tuu, na tutasahau tena kula chips kavu hii tutaipata Raisi akiwa Slaa 2015
 

Forum statistics

Threads 1,239,130
Members 476,369
Posts 29,343,658