Dk Slaa naona unakuwa kijana sasa

  • Thread starter Asenga wa Pakaya
  • Start date
Asenga wa Pakaya

Asenga wa Pakaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2012
Messages
260
Points
0
Asenga wa Pakaya

Asenga wa Pakaya

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2012
260 0
Mana ujana wakati mwingine umfanya kijana kusema ata bila kufikiri sana au kuwa na uzoefu wa mambo.

Linaweza kumjia tu akalisema bila kufikiri sana

Sasa babu kweli unasema vijana hawa walioandama kukukataa kigoma wamelewa kweli

Kweli hawa ni mamluki wa CCM hawa.

Kama bendera zako zinachomwa na mamluki wengi kias hiki na wewe ndie mtendaji wa chama
Basi kazi imekushinda.

Jiuzuru
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,819
Points
2,000
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,819 2,000
uharo huu umeandika
 
H

Haji Salum

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
1,022
Points
0
H

Haji Salum

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2013
1,022 0
CCM hizi propaganda zenu za kitaahira ndizo zinazowafanya wananchi wanazidi kukichukia zaidi chama chenu!
 
Micro E coli

Micro E coli

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2011
Messages
942
Points
195
Micro E coli

Micro E coli

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2011
942 195
Mana ujana wakati mwingine umfanya kijana kusema ata bila kufikiri sana au kuwa na uzoefu wa mambo.

Linaweza kumjia tu akalisema bila kufikiri sana

Sasa babu kweli unasema vijana hawa walioandama kukukataa kigoma wamelewa kweli

Kweli hawa ni mamluki wa CCM hawa.

Kama bendera zako zinachomwa na mamluki wengi kias hiki na wewe ndie mtendaji wa chama
Basi kazi imekushinda.

Jiuzuru
Pilipili usio ila inakuwashia nini Slaa sisi wanachadema tunamuhitaji kama hewa ya oxygen wewe gamba nihalali usimtake maana ni mwiba kwako na wasaliti mlio watuma.
 
Asenga wa Pakaya

Asenga wa Pakaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2012
Messages
260
Points
0
Asenga wa Pakaya

Asenga wa Pakaya

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2012
260 0
Ukisikia sauti babu anapiga P A vijana wasogee ktk mkutano wake utamuonea hadi huruma

Akizungumza kwa sauti ya kutetemeka

"Vijana wangu nawaomba msogee uwanjani mnisikilize nami niwa sikilize (mzee hatutaki, omba mungu hao askari wa chama chako cha zamani ccm wanakulinda)
Demokrasia ni kusikilizana vijana wangu"

Babu ushafika saa 1 jion ww
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,767
Points
1,225
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,767 1,225
We jamaa hua unalazimishaga sana umaarufu na unataka utumie mgongo wa mkulu ila ndo vile unajulikana jf tu
 
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
4,587
Points
1,195
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
4,587 1,195
Pilipili usio ila inakuwashia nini Slaa sisi wanachadema tunamuhitaji kama hewa ya oxygen wewe gamba nihalali usimtake maana ni mwiba kwako na wasaliti mlio watuma.
Yeah! Mnaomuhitaji babu, ni wale mliomo kwenye payroll yake ya kutafuna ruzuku!
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,345
Points
2,000
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,345 2,000
Mana ujana wakati mwingine umfanya kijana kusema ata bila kufikiri sana au kuwa na uzoefu wa mambo.

Linaweza kumjia tu akalisema bila kufikiri sana

Sasa babu kweli unasema vijana hawa walioandama kukukataa kigoma wamelewa kweli

Kweli hawa ni mamluki wa CCM hawa.

Kama bendera zako zinachomwa na mamluki wengi kias hiki na wewe ndie mtendaji wa chama
Basi kazi imekushinda.

Jiuzuru
Asenga Abubakar ni msomali aliyehamia Ifakara, hawa ndio wahamiaji haramu. Hta kuandika kiswahili kwa ubora hujui, kweli u-camerun ni mbaya sana, kumbe unaathiri mpaka kichwani.
 
A

amanyy

Senior Member
Joined
Nov 23, 2013
Messages
106
Points
0
A

amanyy

Senior Member
Joined Nov 23, 2013
106 0
Ukisikia sauti babu anapiga P A vijana wasogee ktk mkutano wake utamuonea hadi huruma

Akizungumza kwa sauti ya kutetemeka

"Vijana wangu nawaomba msogee uwanjani mnisikilize nami niwa sikilize (mzee hatutaki, omba mungu hao askari wa chama chako cha zamani ccm wanakulinda)
Demokrasia ni kusikilizana vijana wangu"

Babu ushafika saa 1 jion ww
tumia akili kabla ya kujibu hoja wewe gamba!
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,767
Points
1,225
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,767 1,225
We kumbe huyu ni chakula aaaa bana ndo mana lisula lake limejaa makalolite, make nikawa najiuliza kwanini hua anandikaga pumba sana kumbe kuna mtu anakua nyuma yake anapoandika huyu msomali
Asenga Abubakar ni msomali aliyehamia Ifakara, hawa ndio wahamiaji haramu. Hta kuandika kiswahili kwa ubora hujui, kweli u-camerun ni mbaya sana, kumbe unaathiri mpaka kichwani.
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,525
Points
1,250
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,525 1,250
Hizi ndo thread za wachangiaji wa Lumumba utakuta wanapigiana simu. Ukitaka mkosane wapeleke mkutano wa Kinana huko Njombe uone.
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,283
Points
2,000
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,283 2,000
Mana ujana wakati mwingine umfanya kijana kusema ata bila kufikiri sana au kuwa na uzoefu wa mambo.

Linaweza kumjia tu akalisema bila kufikiri sana

Sasa babu kweli unasema vijana hawa walioandama kukukataa kigoma wamelewa kweli

Kweli hawa ni mamluki wa CCM hawa.

Kama bendera zako zinachomwa na mamluki wengi kias hiki na wewe ndie mtendaji wa chama
Basi kazi imekushinda.

Jiuzuru
Vp kule mtwara nyumba zilivyochomwa tena za ccm!
 

Forum statistics

Threads 1,326,837
Members 509,593
Posts 32,236,901
Top