Dk. Slaa atuzwa Tuzo ya Haki za Binadamu ya Maji Maji kwa mchango wake Bungeni!


Status
Not open for further replies.
Mongoiwe

Mongoiwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
522
Likes
102
Points
60
Mongoiwe

Mongoiwe

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
522 102 60
Kituo cha Sheria na Haki za Binadamu kimemtunukia aliyekuwa mgombea Urais na Katibu mkuu wa Chadema, Dk. Wilbroad Peter Silaa tuzo ya Majimaji kutokana na mchango wake katika Bunge lililopita wakati alipokuwa mbunge wa Karatu.

Tuzo hiyo amekabidhiwa leo usiku katika sherehe zilizofanyika huko jijini Dar eneo la Kijitonyama.

Mpaka sasa Dk. Slaa anakuwa mtu wa pili kutuzwa tuzo hii ambayo hutolewa mara moja kila baada ya miaka mitano huku wa kwanza akiwa ni Jaji Mwalusanya aliyeipokea Mwaka 2005.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Kituo cha Sheria na Haki za Binadamu kimemtunukia aliyekuwa mgombea Urais na Katibu mkuu wa Chadema, Dk. Wilbroad Peter Silaa tuzo ya Majimaji kutokana na mchango wake katika Bunge lililopita wakati alipokuwa mbunge wa Karatu.

Tuzo hiyo amekabidhiwa leo usiku katika sherehe zilizofanyika huko jijini Dar eneo la Kijitonyama.

Mpaka sasa Dk. Slaa anakuwa mtu wa pili kutuzwa tuzo hii ambayo hutolewa mara moja kila baada ya miaka mitano huku wa kwanza akiwa ni Jaji Mwalusanya aliyeipokea Mwaka 2005.


Congratulations Mr. President.
 
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2009
Messages
352
Likes
1
Points
33
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2009
352 1 33
Hongera Dr. Wakweli & my president.
 
K

kayumba

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
654
Likes
5
Points
35
K

kayumba

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
654 5 35
Hongera Dr. Slaa na kweli unastahili hiyo tuzo!
 
M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,287
Likes
1
Points
0
M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,287 1 0
Congrats Mr President
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Huyu ndo rais wangu wa kweli, pipo kan sii this bwana!
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Angekuwa na tamaa ya madaraka angetangaza baraza lake la mawaziri kama OUATARRA.

Huyu ndiyo Doctor wa Ukweli, pamoja na kuibiwa kura katumia busara.

Hongera Rais wangu, ulistahili hiyo tuzo na nyingine nyingi.
 
czar

czar

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
340
Likes
2
Points
0
czar

czar

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
340 2 0
Hongera Dr Slaa najua CCM lazima wamenuna maana....
 
F

FredKavishe

Verified Member
Joined
Dec 4, 2010
Messages
1,091
Likes
19
Points
135
F

FredKavishe

Verified Member
Joined Dec 4, 2010
1,091 19 135
Hongera prezidaa wangu wa ukweli nilikupigia kampeni mpaka kina mama wakakupigia kura usikate tamaa mapambano ya katiba mpya huku chuo st joseph 80% wanakusupport'one love
 
Elizaa

Elizaa

Senior Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
169
Likes
9
Points
35
Elizaa

Elizaa

Senior Member
Joined Oct 19, 2010
169 9 35
Hongera rais wangu. We ndio rais wangu simtambue mwingine yeyote.
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
Tuzo kwa mstahili mwenyewe! bravo
 
M

mams

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2009
Messages
616
Likes
8
Points
35
M

mams

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2009
616 8 35
Hongera Slaa and you really deserve it. Mwaka haukwenda vibaya, mama wamempigia kelele ukajitwalia pamoja na zawadi kibindoni aisha yanasonga mbele. 2015 utakuwa na umri sawa na wa EL tunakuhitaji wewe na katika muda huo hakuna uchakachuaji.
 
Sanja

Sanja

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2010
Messages
495
Likes
157
Points
60
Sanja

Sanja

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2010
495 157 60
Nafarijika nnapoona kuna baadhi ya mashirika yanayotambua na kumuthamini mu Tz mlala hoi kwa kumuunga mkono na kumfariji mtetezi wetu. Hongereni kituo cha sheria na hongera Dr Slaa
 
B

Bull

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2008
Messages
984
Likes
0
Points
0
B

Bull

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2008
984 0 0
Nkikabila chake na mtandao wake wa kikatoliki ulio mtunza tuzo hilo, wapo wengi wanaostaili hapa bungeni, waliopambana miaka mingi mpaka leo sio mchungaji

Hii sherehe ya tuzo imefanyika kanisani unategemea nini ???? ni uleule mtandao wa kikabila na kidini
 
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,809
Likes
251
Points
180
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,809 251 180
Tanzania has one president, its not like Ivory Coast. We have his excellency J.M.Kikwete
Nani kakwambia???? Slaa ni Rais aliyechaguliwa na wananchi na Kilaza wenu ni aliyechaguliwa na NEC. Kua uyaone naona umetoka kuamka au mgeni kwenye nchi hii.
 
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,809
Likes
251
Points
180
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,809 251 180
Nkikabila chake na mtandao wake wa kikatoliki ulio mtunza tuzo hilo, wapo wengi wanaostaili hapa bungeni, waliopambana miaka mingi mpaka leo sio mchungaji

Hii sherehe ya tuzo imefanyika kanisani unategemea nini ???? ni uleule mtandao wa kikabila na kidini
Tupatie mifano kiazi wewe...
 
Quinty

Quinty

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2010
Messages
463
Likes
4
Points
35
Quinty

Quinty

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2010
463 4 35
Tanzania has one president, its not like Ivory Coast. We have his excellency J.M.Kikwete
Tanzania has only 2 president by law. The katiba na JK na president of Tanganyika Law Society is there by law. Now sisi wanachadema rais wetu ni H.E. Dr. W.Slaa. Cc c Tanzania ila wanachadema...
 
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,809
Likes
251
Points
180
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,809 251 180
Tanzania has only 2 president by law. The katiba na JK na president of Tanganyika Law Society is there by law. Now sisi wanachadema rais wetu ni H.E. Dr. W.Slaa. Cc c Tanzania ila wanachadema...
Mbona hueleweki???? jarbu kutumia lugha unayoweza kuimudu... haina haja ya kulazimisha lugha usizoziweza. Usije ukatukana.... kiswahili tafadha... kiswahili...
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,237,120
Members 475,401
Posts 29,278,933