Dk Slaa amesema nini kwenye press conference huko DOM?


B

Binti Maria

Senior Member
Joined
Jun 26, 2007
Messages
159
Likes
0
Points
0
B

Binti Maria

Senior Member
Joined Jun 26, 2007
159 0 0
Kuna habari zinaendelea kusambaa kama moto wa kifuu kuwa Dk Slaa amefanya/au atafanya press confeence huko Dodoma this morning. Mlioko huko hebu tuhabarisheni. Tuna hamu ya kujua anasema nini huyu Mheshimiwa aliyekoga nyoyo za watanzania zikakogika!
 
Brooklyn

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
1,460
Likes
51
Points
145
Brooklyn

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
1,460 51 145
Sidhani kama amefanya, if so then it is wrongly timed given the series of events that are expected in this week.

Dr. Slaa nakushauri ili upate media coverage kubwa, subiri Waziri Mkuu apatikane, na Rais JK alihutubie bunge, then baada ya wiki mwaga kila kitu adharani. Ukifuata ushauri wangu utapata mileage kubwa zaidi!!

Nakutakia kila la kheri Mh. Dr. W.P. Slaa
 
HISIA KALI

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
694
Likes
0
Points
0
HISIA KALI

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
694 0 0
Sidhani kama amefanya, if so then it is wrongly timed given the series of events that are expected in this week.

Dr. Slaa nakushauri ili upate media coverage kubwa, subiri Waziri Mkuu apatikane, na Rais JK alihutubie bunge, then baada ya wiki mwaga kila kitu adharani. Ukifuata ushauri wangu utapata mileage kubwa zaidi!!

Nakutakia kila la kheri Mh. Dr. W.P. Slaa
Hii ni sawa kabisa, Dr Slaa asubiri kwanza waliopewa ushindi wamalize kujipangia vyeo. Media yote sasa hivi ipo huko. Habari za uteuzi wa na hotuba zikishaisha kwenye vyombo vya habari then ndio utoe zako.
 
K

Kidogo chetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
1,425
Likes
795
Points
280
K

Kidogo chetu

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
1,425 795 280
mwacheni atulie kwanza manake nimemwona hata kaafya kake kametetereka
 
Thomas Odera

Thomas Odera

Verified User
Joined
Nov 1, 2010
Messages
648
Likes
19
Points
35
Age
46
Thomas Odera

Thomas Odera

Verified User
Joined Nov 1, 2010
648 19 35
ni kweli muda huu watu wengi wanasubiri baraza la mawaziri na kiranja wao mkuu Mkuu wa nchi akimaliza tu hii kazi Dr Slaa amwage sera na yaliyo moyoni mwake
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
15
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 15 135
:nono::nono::nono::yield::yield::yield::tape::tape:
 
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2009
Messages
5,490
Likes
1,282
Points
280
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2009
5,490 1,282 280
mwacheni atulie kwanza manake nimemwona hata kaafya kake kametetereka
.
Mmh umemfananisha na mkwere. Kwani mkwere ndio kadhoofu tena saaana tu. Yaani nakuhakikishia akishakamilisha kazi ya kuteua wasaidizi wake utashuhudia atavyochurupukia ughaibuni.. kufanya thoroughly check up. We fikiria toka aanguke jukwaani hajatoka nje ya nchi.
 
Lenana

Lenana

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2010
Messages
422
Likes
35
Points
45
Lenana

Lenana

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2010
422 35 45
magonjwa mpime shughuli ya uchaguzi si mchezo @ ccm and chadema mpime na mengineyo! muhimbili inatoshaaaaaaaaaaaaa tena sanaaaaaaaaa tuuuuuuuuuuuuu ughaibuni kunanii? kama kubadili damu sawa inawabidi mwende huko!
 
makoye2009

makoye2009

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2009
Messages
2,644
Likes
499
Points
280
makoye2009

makoye2009

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2009
2,644 499 280
Nimesikia sasa hivi toka Clouds FM kwenye taarifa ya habari kuwa Dr.Slaa keshaongea na Waandishi wa habari akiwa na Mwenyekiti Freeman Mbowe na wametoa msimamo kuwa BADO CHADEMA HAIYATAMBUI MATOKEO YA URAIS na Dr.Slaa amesema yuko TAYARI KUTAJA MAJINA YA MAAFISA USALAMA WALIOSHIRIKI KWENYE UCHAKACHUAJI WA KURA kama atahitajiwa kufanya hivo mahakamani.

Mimi naona imekaa vizuri na imetulia. Acha Mkwere na UWT wake waendelee kupata matumbo joto. Mwaka huu lazima kieleweke maana CCM wamezoea kuingia Ikulu kwa kura za wizi. Namwaminia Dr. Slaa hakurupuki hasa tukirejea kumbukumbu kule nyuma ya LIST OF SHAME. Kwa hiyo tuna uhakika CHADEMA watakuja na kitu kilichofanyiwa utafiti wa kina ambao utawatikisa JK na Serikali yake.

Tusubiri.
 
L

Lorah

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
1,193
Likes
5
Points
0
L

Lorah

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
1,193 5 0
uwiiiiiiiiiiiiiiiiii mimi nazidi kuumia kwa kweli nikisikia hizia habari jamani.....:nono:
 
Mpasuajipu

Mpasuajipu

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2010
Messages
838
Likes
6
Points
0
Mpasuajipu

Mpasuajipu

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2010
838 6 0
Wakuu leteni vitu maana tunanguvu kama za simba. Tunasubiri tamko mkuu tupe vituz. Mkwere mwaka huu lazima adondoke bungeni mara hii si mchezo.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
Nimesikia sasa hivi toka Clouds FM kwenye taarifa ya habari kuwa Dr.Slaa keshaongea na Waandishi wa habari akiwa na Mwenyekiti Freeman Mbowe na wametoa msimamo kuwa BADO CHADEMA HAIYATAMBUI MATOKEO YA URAIS na Dr.Slaa amesema yuko TAYARI KUTAJA MAJINA YA MAAFISA USALAMA WALIOSHIRIKI KWENYE UCHAKACHUAJI WA KURA kama atahitajiwa kufanya hivo mahakamani.
If this is true I am relieved........................It is really good news particularly when there is none.........................How can an election thief now form a government? This nation deserves better than this nonsense..........................
 
PayGod

PayGod

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
1,258
Likes
5
Points
135
PayGod

PayGod

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
1,258 5 135
kweli ameonge na chanel ten wameripoti na kuonyesha picha bila dr slaa kuzungumza
 
W

We can

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2010
Messages
681
Likes
5
Points
35
W

We can

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2010
681 5 35
Channel Ten wameniudhi sana, they are not balanced. Issue ya Mch. Mtikila kutaka kuishitaki NEC hawakutaka asikike sauti yake LAKINI issue ya Mchungaji Mtikila kuikandia CHADEMA, wamemwacha akaboronga huyooo. Issue ya Dr. Slaa kuongea pia hawajamwonyesha akiongea. Cha ajabu wakaonyesha Synovate wakiongea upupu. Nawapa ushauri wa bure Channel TEN, Si CCM wala TLP, wala CHADEMA wanaofurahia BIASENESS hiyo. Tambueni kuwa, ktk ulimwengu wa uwazi, ni vema ukawa balanced, ukaficha hisia (imotions) zako.

pls, pls...
 
Juaangavu

Juaangavu

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2009
Messages
919
Likes
15
Points
35
Juaangavu

Juaangavu

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2009
919 15 35
Channel Ten wameniudhi sana, they are not balanced. Issue ya Mch. Mtikila kutaka kuishitaki NEC hawakutaka asikike sauti yake LAKINI issue ya Mchungaji Mtikila kuikandia CHADEMA, wamemwacha akaboronga huyooo. Issue ya Dr. Slaa kuongea pia hawajamwonyesha akiongea. Cha ajabu wakaonyesha Synovate wakiongea upupu. Nawapa ushauri wa bure Channel TEN, Si CCM wala TLP, wala CHADEMA wanaofurahia BIASENESS hiyo. Tambueni kuwa, ktk ulimwengu wa uwazi, ni vema ukawa balanced, ukaficha hisia (imotions) zako.<br />
<br />
pls, pls...
<br />Mwalim historia kuna siku atawaumbua, hayajui ya kwamba hakuna chama kitakachotawala milele, ila Tanzania itakuwepo kwa muda mrefu zaidi na hapo ndo mambo yatakapoihukumu Channel 10
 

Forum statistics

Threads 1,205,285
Members 457,838
Posts 28,188,781