Dk slaa amechakachua barua


Makame

Makame

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2008
Messages
512
Likes
0
Points
0
Makame

Makame

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2008
512 0 0
Wadau

Kwa kuzingatia maelezo yaliyotolewa na Dk Slaa, NEC, TISS, CCM na wahusika wengine katika Uchaguzi, imebainika kuwa Dkt Wilbroad Slaa Amechakachua Barua.

Inasemekana kufuatia uchakachuaji wa Dkt WPS wa barua hio, mgombea huyo akaendelea na uchakachuaji wake EU.

Mtu yoyote mwenye ufahamu, wala hahitaji kuwa na PhD ataweza kutambua bayana kuwa hii Barua ni uchakachuaji wa Mhe Dkt WPS katika jitihada zake za kuipaka serikali na watumishi wake matope. Barua husika nime i attach.

Nawasilisha.
 

Attachments:

Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
2,696
Likes
24
Points
0
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
2,696 24 0
Wadau

Kwa kuzingatia maelezo yaliyotolewa na Dk Slaa, NEC, TISS, CCM na wahusika wengine katika Uchaguzi, imebainika kuwa Dkt Wilbroad Slaa Amechakachua Barua.

Inasemekana kufuatia uchakachuaji wa Dkt WPS wa barua hio, mgombea huyo akaendelea na uchakachuaji wake EU.

Mtu yoyote mwenye ufahamu, wala hahitaji kuwa na PhD ataweza kutambua bayana kuwa hii Barua ni uchakachuaji wa Mhe Dkt WPS katika jitihada zake za kuipaka serikali na watumishi wake matope. Barua husika nime i attach.

Nawasilisha.
Umejuaje imechakatuliwa?
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
Wadau

Kwa kuzingatia maelezo yaliyotolewa na Dk Slaa, NEC, TISS, CCM na wahusika wengine katika Uchaguzi, imebainika kuwa Dkt Wilbroad Slaa Amechakachua Barua.

Inasemekana kufuatia uchakachuaji wa Dkt WPS wa barua hio, mgombea huyo akaendelea na uchakachuaji wake EU.

Mtu yoyote mwenye ufahamu, wala hahitaji kuwa na PhD ataweza kutambua bayana kuwa hii Barua ni uchakachuaji wa Mhe Dkt WPS katika jitihada zake za kuipaka serikali na watumishi wake matope. Barua husika nime i attach.

Nawasilisha.
Ukweli utabaki pale pale
 
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2006
Messages
1,138
Likes
13
Points
0
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2006
1,138 13 0
we makame barua hii tulikuwa nayo humu kabla ya Dr. kuipeleka hewani jana. Sema wewe ndio umeiona leo, angalia slides zilizopita.
 
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
2,921
Likes
515
Points
280
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
2,921 515 280
Wadau

Kwa kuzingatia maelezo yaliyotolewa na Dk Slaa, NEC, TISS, CCM na wahusika wengine katika Uchaguzi, imebainika kuwa Dkt Wilbroad Slaa Amechakachua Barua.

Inasemekana kufuatia uchakachuaji wa Dkt WPS wa barua hio, mgombea huyo akaendelea na uchakachuaji wake EU.

Mtu yoyote mwenye ufahamu, wala hahitaji kuwa na PhD ataweza kutambua bayana kuwa hii Barua ni uchakachuaji wa Mhe Dkt WPS katika jitihada zake za kuipaka serikali na watumishi wake matope. Barua husika nime i attach.

Nawasilisha.
Hivi wewe ulikuwa wapi wakati tunajadili hizo barua za Mwanza humu ndani kabla hata ya kuanza upigaji kura?? --->na kilichofuata wakati wa kuhesabu kura ni kile kile kilichoandikwa ndani ya hizo barua (maagizo ya uchakachuaji). Nikipata mda nitakutafutia ile thread yenye hizo barua husika ili uone...

Kwa kifupi JF tayari ilifanikiwa kuzinasa hizo barua mapema na anachoongea Dr.(Phd) Slaa sio kipya ni ukweli ulio wazi.
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Wadau

Kwa kuzingatia maelezo yaliyotolewa na Dk Slaa, NEC, TISS, CCM na wahusika wengine katika Uchaguzi, imebainika kuwa Dkt Wilbroad Slaa Amechakachua Barua.

Inasemekana kufuatia uchakachuaji wa Dkt WPS wa barua hio, mgombea huyo akaendelea na uchakachuaji wake EU.

Mtu yoyote mwenye ufahamu, wala hahitaji kuwa na PhD ataweza kutambua bayana kuwa hii Barua ni uchakachuaji wa Mhe Dkt WPS katika jitihada zake za kuipaka serikali na watumishi wake matope. Barua husika nime i attach.

Nawasilisha.
Umejuaje amechakachua? Kwa hiyo wewe upo halmashauri ya Jiji la Mwanza?
 
K

KAPONGO

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
1,408
Likes
205
Points
160
K

KAPONGO

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
1,408 205 160
we makame barua hii tulikuwa nayo humu kabla ya Dr. kuipeleka hewani jana. Sema wewe ndio umeiona leo, angalia slides zilizopita.
Kuna kila mianya ya kuamini kuwa barua hiyo imechakachuliwa...hauna mtiririko wa kimantiki wala kubeba uzito wa unyeti wa yaliyomo, na aliyeiandika ni layman ambaye hajui barua nyeti ya kiofisi inaandikwaje. Cha zaidi haina kumbukumbu namba. Kuchamba kwingi....!!!
 
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
2,445
Likes
1,117
Points
280
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
2,445 1,117 280
we makame barua hii tulikuwa nayo humu kabla ya Dr. kuipeleka hewani jana. Sema wewe ndio umeiona leo, angalia slides zilizopita.
Jafar, huyu makame anahitaji msaada wa kueleweshwa kwamba asiingie jamvini kichwa kichwa, kakurupuka huko na mada iliyokuwa huku siku nyingi. Kama ni maoni yangu anapaswa kuwa.........:tape:
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,215
Likes
1,915
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,215 1,915 280
Kuna kila mianya ya kuamini kuwa barua hiyo imechakachuliwa...hauna mtiririko wa kimantiki wala kubeba uzito wa unyeti wa yaliyomo, na aliyeiandika ni layman ambaye hajui barua nyeti ya kiofisi inaandikwaje. Cha zaidi haina kumbukumbu namba. Kuchamba kwingi....!!!
hahahaaa! umeinama au umesimama? coz, zote hizo ni positions za CCM kukuchakachua
 
Makame

Makame

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2008
Messages
512
Likes
0
Points
0
Makame

Makame

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2008
512 0 0
La MSINGI ni kwamba hii ndio Barua aliyoiwasilisha Dkt WPS kwa vyombo vya habari juzi akiituhumu TISS kwa uchakachuaji na kwamba NEC isiendelee kutangaza matokeo.

Sasa

1. JK anaapishwa Karimjee hivi sasa

2. Presidential contestants wote wapo, kasoro Dkt WPS. Hii ni dhahiri kuwa Dkt WPS (PhD) hana moyo wa ushindani; kwani asiyekubali kushindwa, sio mshindani.

3. Barua yoyote ya kiserikali ya SIRI lazima ipigwe mihuri ya SIRI na pia iwe na KUMB namba, vielelezo visivyokuwemo kwenye barua hii.

4. Serikali huwa haijihusishi na kuchakachua matokeo, na ni hatari sana kwa afisa wa Serikali kuandika barua yenye maudhui husika; hivyo kimantiki haiwezekani.

5. Mwisho kabisa, Serikali huwa haiandiki barua kwa LUGHA ya kichovu kama iliyomo kwenye barua hio.

Wadau

Nawasilisha.


Aidha; Ndugu Lema, nakupongeza kwa ushindi mnono ulioupata dhidi ya mwanamama kule Arusha; HONGERA SANA.

KWA SASA PIA TUSAHAU YA UCHAGUZI NA TUMPONGEZE JK kwa kupata kura za kuendeleza kumaliza ngwe yake Ikulu.
 
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
2,560
Likes
4
Points
133
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
2,560 4 133
mAKAME umetumwa????????????????????????/
 
Makame

Makame

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2008
Messages
512
Likes
0
Points
0
Makame

Makame

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2008
512 0 0
Gwallo

Mimi ni Mkongwe humu kwenye Jamvi, nimeamua kuvunja ukimya; wewe huna hata mwezi; Sasa kama kuna msaada wa kunielewesha; naukaribisha; nitaupokea.

Jafar, huyu makame anahitaji msaada wa kueleweshwa kwamba asiingie jamvini kichwa kichwa, kakurupuka huko na mada iliyokuwa huku siku nyingi. Kama ni maoni yangu anapaswa kuwa.........:tape:
 
Mtumiabusara

Mtumiabusara

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2009
Messages
473
Likes
3
Points
33
Mtumiabusara

Mtumiabusara

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2009
473 3 33
La MSINGI ni kwamba hii ndio Barua aliyoiwasilisha Dkt WPS kwa vyombo vya habari juzi akiituhumu TISS kwa uchakachuaji na kwamba NEC isiendelee kutangaza matokeo.

Sasa

1. JK anaapishwa Karimjee hivi sasa

2. Presidential contestants wote wapo, kasoro Dkt WPS. Hii ni dhahiri kuwa Dkt WPS (PhD) hana moyo wa ushindani; kwani asiyekubali kushindwa, sio mshindani.

3. Barua yoyote ya kiserikali ya SIRI lazima ipigwe mihuri ya SIRI na pia iwe na KUMB namba, vielelezo visivyokuwemo kwenye barua hii.

4. Serikali huwa haijihusishi na kuchakachua matokeo, na ni hatari sana kwa afisa wa Serikali kuandika barua yenye maudhui husika; hivyo kimantiki haiwezekani.

5. Mwisho kabisa, Serikali huwa haiandiki barua kwa LUGHA ya kichovu kama iliyomo kwenye barua hio.

Wadau

Nawasilisha.


Aidha; Ndugu Lema, nakupongeza kwa ushindi mnono ulioupata dhidi ya mwanamama kule Arusha; HONGERA SANA.

KWA SASA PIA TUSAHAU YA UCHAGUZI NA TUMPONGEZE JK kwa kupata kura za kuendeleza kumaliza ngwe yake Ikulu.

  1. Serikali haichakachui matokeo, wanaochakachua ni watu ndani ya Serikali
  2. Usitarajie barua nyeti kama hiyo iwe na Reference number, kwa sababu maelekezo yaliyomo si moja ya kazi za Serikali. Na kama ingekwepo maana yake ni kuwa watu wangeweza kufatilia nakala ya barua hiyo kwenye masijara za Halmashauri ya Jiji la Mwanza, kitu ambacho ni hatari kwa aliyeandika
  3. Kwa kuwa uchaguzi ni Suala la muda mfupi, wangeweza kufungua faili feki alafu wakakaa nalo nyumbani, ambapo reference ya barua ikawa ni hiyo tarehe inatosha
  4. Nembo ya Jiji la Mwanza ilikuwa ni muhimu kuitumia, ili kuweza kushinikiza utekelezaji wa maagizo tajwa, kwani mtendaji ambaye angekuwa na mashaka, angefuatilia kwa kupiga simu tu, na si kwa kuandika barua ingine, ukizingatia siku zilikuwa zimeisha.
  5. Mwisho ni vigumu sana kudhibitisha kuwa hii barua ilikuwa ni maagizo halali ya Serikali. Labda kama Chadema mkoa wa Mwanza wangeweka mtego wa kudhibitisha utekelezaji wake kabla ya kuandika barua ya Malalamiko
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Wadau

Kwa kuzingatia maelezo yaliyotolewa na Dk Slaa, NEC, TISS, CCM na wahusika wengine katika Uchaguzi, imebainika kuwa Dkt Wilbroad Slaa Amechakachua Barua.

Inasemekana kufuatia uchakachuaji wa Dkt WPS wa barua hio, mgombea huyo akaendelea na uchakachuaji wake EU.

Mtu yoyote mwenye ufahamu, wala hahitaji kuwa na PhD ataweza kutambua bayana kuwa hii Barua ni uchakachuaji wa Mhe Dkt WPS katika jitihada zake za kuipaka serikali na watumishi wake matope. Barua husika nime i attach.

Nawasilisha.
CRAP. Vipi na sahihi amechakachua?
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,524
Likes
833
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,524 833 280
Slaa hakuchakachua ila alipewa hiyo barua na vijana wa mjini wanaokula ruzuku ya CHADEMA kwa kujiita usalama wa taifa
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
wewe una uhakika gani kama amechakachua!au unaongerea ushabiki tu wa chama cha mapinduzi!tupe taarifa zaidi kama una uhakika amechakachua!!
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
Kuna kila mianya ya kuamini kuwa barua hiyo imechakachuliwa...hauna mtiririko wa kimantiki wala kubeba uzito wa unyeti wa yaliyomo, na aliyeiandika ni layman ambaye hajui barua nyeti ya kiofisi inaandikwaje. Cha zaidi haina kumbukumbu namba. Kuchamba kwingi....!!!
Hiyo haikuwa barua ya kiofisi, ni andiko liliandaliwa kihuni ili kubariki maovu ya sisiem, ykweli uko palepale, mmechakachua matokeo, full stop!
 
J

JIWE2

Senior Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
124
Likes
5
Points
35
J

JIWE2

Senior Member
Joined Sep 17, 2010
124 5 35
1.Je unatarajia barua ya kifisadi itakuwa na mtiririko wa "barua nyeti za serekali"?
2.Barua kama hiyo ya kifisadi haiwekwi kwenye faili kwa hiyo haihitaji kuwa na Kumbukumbu namba.
3.Tuambie hiyo sahihi ni ya nani na kama unafikiri imeghushiwa tuthibitishie.
4.Kwa taarifa yako ni kwamba barua hiyo haijatokana na UWT. Imekamatwa na kusambazwa na raia wema,ilikuwemo humu JF tangu wakati wa kampeni.
5.Mbona RA, LOWASA,RIDHIWANI na KINANA(kny KIKWETE) wote wanajaribu kuonyesha kwamba hawakuwepo kwenye kikao hicho badala ya kusema kama barua hiyo ni fake?.
6. Kwanini Kinana anasema CCM haitachukua hatua yoyote wakati barua hiyo mnayosema ni 'Fake'
inawachafua? wewe unapata picha gani?
7. Je historia ya Dr.Slaa inaonyesha kwamba ni mtu anayeweza kudanganyika kirahisi kama ambavyo unafikiria?
8. Kumbuka kwamba mwanzoni hata masuala ya EPA na Richmond yalipoanikwa CCM akiwemo Mzee Sita
walisema kuwa ni uzushi
TAFAKARI.
 

Forum statistics

Threads 1,236,278
Members 475,050
Posts 29,252,638