Dk. Slaa aligoma kwenda Lushoto kwasababu ya urafiki na Mzee Makamba uchaguzi mkuu 2010


K

kigoma mjini

Member
Joined
Dec 1, 2013
Messages
96
Likes
0
Points
0
Age
28
K

kigoma mjini

Member
Joined Dec 1, 2013
96 0 0
katika uchaguzi mkuu wa mwaka 2010 wagombea ubunge wa majimbo ya Mlalo ndg Charles Kagonji na wa jimbo la lushoto mjini ndg Deo Kisandu kwa tiketi ya chadema, Dk. Slaa aligoma kwenda msjimbo hayo kutokana na kuogopa kumwangusha rafiki yake Yusuf Makamba ambae waliongea kutokufika majimbo hayo. Hata hivyo Slaa aliacha kwenda Lushoto mara mbili kinyume na ratiba na kushuka korogwe vijijini ambayo haikuwemo kwenye ratiba,pamoja na Deo kisandu kumfuta mombo na gari lakini slaa aliendelea kuweka msumeno. Nashangaa sana wenje anapomlaumu zitto kuwa hajamnadi. viongozi wote CDM ni mamluki. baada ya uchaguzi mkuu2012 babu ndiyo akaenda Lushoto kwakuwa hakuna uchaguzi.
 
W

why

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
203
Likes
0
Points
0
W

why

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
203 0 0
Kwanza Yusuph makamaba hajawahi kuwa rfiki na Dr sLAA hata siku moja, mwak 2010 tar 11/9/2013 alimtukana Dr Slaa kuwa anakimada na Dr Slaa alimjibu kwa kumtaka atoe sababu za yeye kuingia katika siasa na kuacha kazi yake ya ualimu na hatimaye makamba kumwomba msamaha Dr Slaa, lakini bado Dr Slaa alikwenda mjini tanga katika majimbo yote ya uchaguzi kuomba kura akiwa mgombea wa urais. Kanye kwanza ndio uje hapa na hoja zako mana naona haja ikikubana unalopoka tuu
 
Halfcaste

Halfcaste

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
973
Likes
52
Points
45
Halfcaste

Halfcaste

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
973 52 45
poop. pooop pooooop.pooping
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,216
Likes
4,560
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,216 4,560 280
Hii ishachucha kabla hata siku haijaisha.

Jaribu nyingine.
 
B

Baba Clara

Member
Joined
May 10, 2011
Messages
94
Likes
1
Points
0
B

Baba Clara

Member
Joined May 10, 2011
94 1 0
Kwanza Yusuph makamaba hajawahi kuwa rfiki na Dr sLAA hata siku moja, mwak 2010 tar 11/9/2013 alimtukana Dr Slaa kuwa anakimada na Dr Slaa alimjibu kwa kumtaka atoe sababu za yeye kuingia katika siasa na kuacha kazi yake ya ualimu na hatimaye makamba kumwomba msamaha Dr Slaa, lakini bado Dr Slaa alikwenda mjini tanga katika majimbo yote ya uchaguzi kuomba kura akiwa mgombea wa urais. Kanye kwanza ndio uje hapa na hoja zako mana naona haja ikikubana unalopoka tuu
acha uongo bro. babu aliishia korogwe, mheza na tanga mjini basi. usiwadanganye watu. makamba na slaa ni marafiki wakubwa nje ya siasa.
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,418
Likes
3,933
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,418 3,933 280
Hivi Yusuph Makamba aligombea cheo gani kwenye hayo majimbo mawili? Just curious...

Kisandu ameishasahaulika kwenye siasa za bongo, hii style ya kutaka kurudi kwa mgongo wa Dr Slaa haitamsaidia. After all tumeishawazoea wanasiasa uchwara wa bongo wengi wao ili wajulikane lazima wapitie mgongo wa Dr Slaa
 
M

magilapeak

Senior Member
Joined
Aug 6, 2013
Messages
129
Likes
16
Points
35
M

magilapeak

Senior Member
Joined Aug 6, 2013
129 16 35
hakufika Lushoto kutokana na hali ya hewa ya mawingu na mvua;na kule kuna milima mingi nayeye alikuwa anatumia chopa isingekuwa salama wao kwenda, nilikuwepo Lushoto mjini kwa shughuli zangu na watu walikuwa wanamsubiri;na hali ya hewa kwa kweli ilikuwa sio nzuri
 
B

Baba Clara

Member
Joined
May 10, 2011
Messages
94
Likes
1
Points
0
B

Baba Clara

Member
Joined May 10, 2011
94 1 0
hakufika Lushoto kutokana na hali ya hewa ya mawingu na mvua;na kule kuna milima mingi nayeye alikuwa anatumia chopa isingekuwa salama wao kwenda, nilikuwepo Lushoto mjini kwa shughuli zangu na watu walikuwa wanamsubiri;na hali ya hewa kwa kweli ilikuwa sio nzuri
wewe acha uongo hiyo ni propaganda hakukuwa na mawingu wala mvua. na kama ni hivyo mbona alifwata kwa gari akagoma kwenda.
 
T

TRUCK DRIVER

Member
Joined
Dec 2, 2013
Messages
94
Likes
0
Points
13
T

TRUCK DRIVER

Member
Joined Dec 2, 2013
94 0 13
He Dr na Makamba tena!,wanauhusiano gani kwani Dr Slaa alishawahi kuimba kwaya jeshini?.
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,502
Likes
3,770
Points
280
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,502 3,770 280
Ndo leo nasikia makamba na dr. Slaa ni marafiki!
 
M

magilapeak

Senior Member
Joined
Aug 6, 2013
Messages
129
Likes
16
Points
35
M

magilapeak

Senior Member
Joined Aug 6, 2013
129 16 35
wewe acha uongo hiyo ni propaganda hakukuwa na mawingu wala mvua. na kama ni hivyo mbona alifwata kwa gari akagoma kwenda.
wewe ndio muongo, mie nilikuwepo ngoja nikuulize Lushoto unakujua? na siku Dr Slaa anakuja ulikuwepo Lushoto?
 
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
14,920
Likes
2,917
Points
280
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
14,920 2,917 280
inasaidia nini kwani? hata kama ni marafiki au maadui,je uhusiano wao unakuwekea msosi mezani?
 
Amiliki

Amiliki

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
2,086
Likes
24
Points
135
Amiliki

Amiliki

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
2,086 24 135
Kwanza Yusuph makamaba hajawahi kuwa rfiki na Dr sLAA hata siku moja, mwak 2010 tar 11/9/2013 alimtukana Dr Slaa kuwa anakimada na Dr Slaa alimjibu kwa kumtaka atoe sababu za yeye kuingia katika siasa na kuacha kazi yake ya ualimu na hatimaye makamba kumwomba msamaha Dr Slaa, lakini bado Dr Slaa alikwenda mjini tanga katika majimbo yote ya uchaguzi kuomba kura akiwa mgombea wa urais. Kanye kwanza ndio uje hapa na hoja zako mana naona haja ikikubana unalopoka tuu
Kunya ameshakunya ila amesahau tu kutawaza. Labda umshauri akatawaze kwanza.
 
M

magohe

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
729
Likes
0
Points
35
M

magohe

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
729 0 35
Pamoja na kuwepo kwa hali mbaya ya hewa kiasi cha kutaka kuleta ukakasi ktk zoezi zima la kampeni dr. aliweza fika maeneo mengi tu ndani ya lushoto.
 
Deogratius Kisandu

Deogratius Kisandu

Verified Member
Joined
Dec 2, 2012
Messages
1,337
Likes
1,786
Points
280
Deogratius Kisandu

Deogratius Kisandu

Verified Member
Joined Dec 2, 2012
1,337 1,786 280
katika uchaguzi mkuu wa mwaka 2010 wagombea ubunge wa majimbo ya Mlalo ndg Charles Kagonji na wa jimbo la lushoto mjini ndg Deo Kisandu kwa tiketi ya chadema, Dk. Slaa aligoma kwenda msjimbo hayo kutokana na kuogopa kumwangusha rafiki yake Yusuf Makamba ambae waliongea kutokufika majimbo hayo. Hata hivyo Slaa aliacha kwenda Lushoto mara mbili kinyume na ratiba na kushuka korogwe vijijini ambayo haikuwemo kwenye ratiba,pamoja na Deo kisandu kumfuta mombo na gari lakini slaa aliendelea kuweka msumeno. Nashangaa sana wenje anapomlaumu zitto kuwa hajamnadi. viongozi wote CDM ni mamluki. baada ya uchaguzi mkuu2012 babu ndiyo akaenda Lushoto kwakuwa hakuna uchaguzi.
ni kweli Dr. slaa hakufika ktk jimbo langu la lushoto kwasababu ambazo binafsi hazikuwa na msingi wowote. aksante Kigoma mjini kunikumbusha
 
Deogratius Kisandu

Deogratius Kisandu

Verified Member
Joined
Dec 2, 2012
Messages
1,337
Likes
1,786
Points
280
Deogratius Kisandu

Deogratius Kisandu

Verified Member
Joined Dec 2, 2012
1,337 1,786 280
Kwanza Yusuph makamaba hajawahi kuwa rfiki na Dr sLAA hata siku moja, mwak 2010 tar 11/9/2013 alimtukana Dr Slaa kuwa anakimada na Dr Slaa alimjibu kwa kumtaka atoe sababu za yeye kuingia katika siasa na kuacha kazi yake ya ualimu na hatimaye makamba kumwomba msamaha Dr Slaa, lakini bado Dr Slaa alikwenda mjini tanga katika majimbo yote ya uchaguzi kuomba kura akiwa mgombea wa urais. Kanye kwanza ndio uje hapa na hoja zako mana naona haja ikikubana unalopoka tuu
Dr.Slaa alienda majimbo ya korogwe,mheza na Tanga mjini tu. na huo ndio ukweli halisi
 
Deogratius Kisandu

Deogratius Kisandu

Verified Member
Joined
Dec 2, 2012
Messages
1,337
Likes
1,786
Points
280
Deogratius Kisandu

Deogratius Kisandu

Verified Member
Joined Dec 2, 2012
1,337 1,786 280
hakufika Lushoto kutokana na hali ya hewa ya mawingu na mvua;na kule kuna milima mingi nayeye alikuwa anatumia chopa isingekuwa salama wao kwenda, nilikuwepo Lushoto mjini kwa shughuli zangu na watu walikuwa wanamsubiri;na hali ya hewa kwa kweli ilikuwa sio nzuri
hali ya hewa ilikuwa nzuri sana ila visingizio vya kuwahi mdahalo itv.
 
Deogratius Kisandu

Deogratius Kisandu

Verified Member
Joined
Dec 2, 2012
Messages
1,337
Likes
1,786
Points
280
Deogratius Kisandu

Deogratius Kisandu

Verified Member
Joined Dec 2, 2012
1,337 1,786 280
wewe ndio muongo, mie nilikuwepo ngoja nikuulize Lushoto unakujua? na siku Dr Slaa anakuja ulikuwepo Lushoto?
naungana na mtoa mada. Mimi ndio nilikuwa mgombea na Dk
hakuja narudia tena Dk hakuja.
 
Deogratius Kisandu

Deogratius Kisandu

Verified Member
Joined
Dec 2, 2012
Messages
1,337
Likes
1,786
Points
280
Deogratius Kisandu

Deogratius Kisandu

Verified Member
Joined Dec 2, 2012
1,337 1,786 280
Pamoja na kuwepo kwa hali mbaya ya hewa kiasi cha kutaka kuleta ukakasi ktk zoezi zima la kampeni dr. aliweza fika maeneo mengi tu ndani ya lushoto.
Acheni kupotosha jamani
 

Forum statistics

Threads 1,251,992
Members 481,948
Posts 29,792,454