Dk silaa kuwa waziri??

Status
Not open for further replies.

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
38,361
Likes
7,299
Points
280

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
38,361 7,299 280
Jamani nimeota dk silaa kachaguliwa baraza la mawaziri sijui lipi lakini akiwa anafuraha kabisa embu wananyota na ndoto tupen maana ya ndoto hii
 

Mabel

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
1,026
Likes
35
Points
145

Mabel

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
1,026 35 145
Jamani nimeota dk silaa kachaguliwa baraza la mawaziri sijui lipi lakini akiwa anafuraha kabisa embu wananyota na ndoto tupen maana ya ndoto hii
JK hata kama akichagua usingizini hawezi mteua Slaa, kwani shughuli anaifamu.
 
Joined
Jun 2, 2010
Messages
8
Likes
0
Points
0

ZEBEDAYO

Member
Joined Jun 2, 2010
8 0 0
Maana ya ndoto hiyo ni mafanikio makubwa alinayo slaa kwenye siasa, hata hvo tunasubili police wa adjust tamko lao, then tuanze mkutano rasmi kwaajili ya kuelimisha umma nini kililfanyika, kimefanyika, knafanyika, na kipi kitafanyika
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,203,562
Members 456,824
Posts 28,118,771