Dk Mwakyembe Kupewa Uwaziri?


M

MAFISH

Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
39
Likes
1
Points
0
M

MAFISH

Member
Joined Feb 7, 2008
39 1 0
Wanandugu habari nyepepesi nyepesi zilizotufikia hapa
ni kwamabna mzee bado anaomba ushauri jamaa(DK MWAKYEMBE)) aingie kwenye list
au la..na hili limetokana na mh waziri mkuu mpya kumshauri
kuwepo kwa ""KIFAA""hichi ili waweze kumaliza yale mungu aiopanga kuwaondolea umaskini watanzania.....habari zaidi ntaendelea kuwaletea kesho nini kinaendelea,,,kuna uwezkano mkubwa wana JF WAKAWA WACHAWI WA MAFISADI...habari nyingine mzee mzima MRAMBA amejaribu kumwomba mzee asimshirikishe katika ufalme huu isije ikamtokeaa laana ya kujiuzulu kama wenzake wakina karamagi,,,,ila inasemekana kuna wah 3 wa epa wako kwenye list kwa makusudi ili waweze kusaidia ushaidi na kuja kuungama mbele yawabunge wengine,,kam hili ni kweli basi,,,stay in tune
NEEMA YA WATANZANIA INAKUJA SASA.............
 
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
2,707
Likes
267
Points
180
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
2,707 267 180
Wanandugu habari nyepepesi nyepesi zilizotufikia hapa
ni kwamabna mzee bado anaomba ushauri jamaa(DK MWAKYEMBE)) aingie kwenye list
au la..na hili limetokana na mh waziri mkuu mpya kumshauri
kuwepo kwa ""KIFAA""hichi ili waweze kumaliza yale mungu aiopanga kuwaondolea umaskini watanzania.....habari zaidi ntaendelea kuwaletea kesho nini kinaendelea,,,kuna uwezkano mkubwa wana JF WAKAWA WACHAWI WA MAFISADI...habari nyingine mzee mzima MRAMBA amejaribu kumwomba mzee asimshirikishe katika ufalme huu isije ikamtokeaa laana ya kujiuzulu kama wenzake wakina karamagi,,,,ila inasemekana kuna wah 3 wa epa wako kwenye list kwa makusudi ili waweze kusaidia ushaidi na kuja kuungama mbele yawabunge wengine,,kam hili ni kweli basi,,,stay in tune
NEEMA YA WATANZANIA INAKUJA SASA.............
Technically,, sidhani kama hili linawezekana kwa sababu kidume ndo kwanza kammaliza mtu juzi, sasa akipata uwaziri itaonekana kuna kitu ndani yake. but ni vizuri akabakia back bencher kwa manufaa ya Taifa maana yeye huthubutu na anasimamia kile anachoamini na si kulazimishwa. kumpa uwaziri ni kujaribu kumfunga mdomo
 
Shalom

Shalom

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2007
Messages
1,315
Likes
8
Points
135
Shalom

Shalom

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2007
1,315 8 135
uwaziri wa nini yeye anataka kuwa raisi 2010! tutaongozwa na mafisadi mpaka lini?
 
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,905
Likes
171
Points
160
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,905 171 160
Kumbe Nyepesi!

Du!!!
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,475
Likes
117,380
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,475 117,380 280
Nafikiri kwa sasa aendelee kuwa specialist wa hizi TUME... tunahitaji mambo yaibuliwe kama ilivyokuwa kny Richmond deal
Hawa wafuatao nitafurahi sana kama hawatakuwemo katika baraza jipya la mawaziri. Mramba, Meghji, Magufuli, Msolla, Chenge, Mungai, Kingunge. Baadhi yao wamehusika na ufisadi na wengine utendaji wao umekuwa ni wa chini mno.
 
M

MAFISH

Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
39
Likes
1
Points
0
M

MAFISH

Member
Joined Feb 7, 2008
39 1 0
MWANAHALISI
soma mtanzania ya leo..sio nyepesi tena......
na wapinzani kupewa nao....kwa maoni yangu
""MWENYEZI MUNGU BABA WA REHEMA MGAWA REHEMA NDOGONDOGO NA KUBWA NYEPESI NA NZITO NDEFU NA FUPI MGAWIE KIUMBE CHAKO DK H,MWAKYEMBE KITENGO CHA UKUU NWA TAKUKURU NA WALE WOTE WALIOIBA MALI ZA WATANZANIA WATAKAPOFIKA KWAKE ASIWE NA ROHO YA K=MSAMAHA
NA KUWAMALIZA.....WAFIKAPO MBELE YA KITIOCHAKE NAKUOMBA UMUONGOZE KWA REHEMA ZAKO....UMPE EE BWANA
AMINA
 
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
4,882
Likes
61
Points
135
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
4,882 61 135
This is quite a joke! Kuongoza tume ndio kunamfanya afikiriwe kuwa waziri that is crazy, crazy!
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
Technically,, sidhani kama hili linawezekana kwa sababu kidume ndo kwanza kammaliza mtu juzi, sasa akipata uwaziri itaonekana kuna kitu ndani yake. but ni vizuri akabakia back bencher kwa manufaa ya Taifa maana yeye huthubutu na anasimamia kile anachoamini na si kulazimishwa. kumpa uwaziri ni kujaribu kumfunga mdomo
Mwakyembe anaweza kuwa Waziri au anaweza kuwa "Assasin" tisha toto (kwa wakubwa) kama Napoleon Bonapatre.

Ikija issue ya Tume tunamuweka aidha kama mwenyekiti au mshauri kwa maana ameonekana anaweza kumkoma nyani.Tatizo inabidi aweze kuhoji pande zote.
 
M

MaMkwe

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2007
Messages
284
Likes
3
Points
0
M

MaMkwe

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2007
284 3 0
uwaziri wa nini yeye anataka kuwa raisi 2010! tutaongozwa na mafisadi mpaka lini?

Hatuwezi kuwa guinea pigs. Mtu hata ukatibu kata hajawahi kuwa unataka apewe nchi kwa kubwa lipi alilolifanya. Hiyo ripoti ya Richmond? Mbona kuna mashujaa huko TANESCO ambao walikubali kuacha kazi kwa kukataa ufisadi. Tena hata hakuwataja katika ripoti yake
 
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
2,707
Likes
267
Points
180
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
2,707 267 180
Hatuwezi kuwa guinea pigs. Mtu hata ukatibu kata hajawahi kuwa unataka apewe nchi kwa kubwa lipi alilolifanya. Hiyo ripoti ya Richmond? Mbona kuna mashujaa huko TANESCO ambao walikubali kuacha kazi kwa kukataa ufisadi. Tena hata hakuwataja katika ripoti yake
Mhh!!!

Kata na Wilaya ipi kubwa?
 

Forum statistics

Threads 1,237,074
Members 475,401
Posts 29,277,378