Dk Kitima: Ni nchi gani inayoweza kufanya uzembe kwenye ajira kama Tanzania?


Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,701
Likes
12
Points
135
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,701 12 135
Dr Charles kitima ambaye ni makamu mkuu wa chuo cha St augustine ameyasema hayo kwenye mahafali ya chuo hicho ambapo mgeni rasmi alikuwa mh John Magufuli.

Amesema kuna wahitimu wa course ya ualimu walihitimu mwezi wa saba mwaka 2012 mpaka sasa wako mtaani wakitafuta ajira wakati shule za kata hazina kabisa walimu,

ndipo akahoji ni nchi gani inayoweza kufanya uzembe wa aina hiyo duniani zaidi ya Tanzania?

Source:StarTV habari.
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,907
Likes
146
Points
160
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,907 146 160
Dr.Kitima huwa hakopeshi nimemsikia
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
5
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 5 135
Ni mmoja wa wasomi ninaowakubali sana, si mnafki husema kile anachokiamini bila kupepesa macho!
 
J

JERUSALEMU

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2012
Messages
2,758
Likes
1,829
Points
280
J

JERUSALEMU

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2012
2,758 1,829 280
Kama kaweza kusema hivyo basi huyu elimu yake ni ya ukweli inamsaidia na itasaidia kuikomboa Nchi yetu. BRAVO Dr wa ukweli umeonesha mfano.
 
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
3,396
Likes
19
Points
135
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
3,396 19 135
Hakuna nchi inayoweza kufanya uzembe huu zaidi ya Tanzania chini ya chama cha mapinduzi.Magamba wameua viwanda,vilivyobinafsishwa wafanyakazi wengine wanatoka nje kwa kazi wanazoweza kuzifanya Watanzania.Bado serikali haina mkakati wa kuwalinda vijana kwenye ajira,tembelea international schools utawakuta Wakenya wanafundisha kiswahili.Vigogo wa Kenya wanawekeza kwenye miundombinu ya utalii kwa mvuto wa mlima kilimanjaro na kuajiri vijana wengi lakini Magamba wanaficha fedha uswisi.Nampongeza Dr.Charles Kitima kwa kuyasema yale ambayo wasomi (fake) wanashindwa kuyasema kwa kuihofia serikali ya ccm huku vijana wakizidi kusahaulika na kupata shida.
 
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,701
Likes
12
Points
135
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,701 12 135
Ni mmoja wa wasomi ninaowakubali sana, si mnafki husema kile anachokiamini bila kupepesa macho!
inabidi Benson Bana afuate nyayo za huyu jamaa.msema kweli daima ni mpenzi wa MUNGU.baada ya kusema hayo nikamuangalia Magufuli alivyoshtuka hakutegemea kuchanwa live pale.
 
R

ralphjn

Senior Member
Joined
Jun 1, 2012
Messages
169
Likes
0
Points
33
R

ralphjn

Senior Member
Joined Jun 1, 2012
169 0 33
Hawa ndo watu walioelimika .Wanaoamini wanachokisema.Sio propaganda za kina Bana,wachumia tumbo.
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
5
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 5 135
Angekuwa ni wale wajinga wangefanya kazi ya kusifia, ukishaelimika hupaswi kupepesa macho kwa unafki jiamini unamwogopa nini bg up dkt kitima.
 
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,701
Likes
12
Points
135
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,701 12 135
Hawa ndo watu walioelimika .Wanaoamini wanachokisema.Sio propaganda za kina Bana,wachumia tumbo.
Benson Bana alikuwa anaheshimika sana ila sasa watz wanamdharau sana kutokana na yeye mara nyingi kutetea upumbavu.
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Likes
25
Points
135
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 25 135
Hata angepanda juu ya mti au mlima akayasema hayo hawa manyang'au hawasikii la mhubiri wala muazini.
 
don-oba

don-oba

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
1,387
Likes
20
Points
135
don-oba

don-oba

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
1,387 20 135
Najuvunia na kutembea kifua mbele kuwa zao la mwalimu wangu DR KITIMA.
 
USTAADHI

USTAADHI

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
1,518
Likes
6
Points
135
USTAADHI

USTAADHI

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
1,518 6 135
huyu dr ni moja ya academician ambao wako strong saana nchi hii kweli pamoja na utofauti wa itikadi za kidini mi namkubali saana
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,686
Likes
4,105
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,686 4,105 280
CCM imetuvurugia nchi yetu,kwa upumbavu wake haijali maslahi ya taifa lake.
 
M

mr.kifather

Member
Joined
Feb 10, 2012
Messages
83
Likes
1
Points
0
M

mr.kifather

Member
Joined Feb 10, 2012
83 1 0
free mind ndio chanzo cha mabadiliko vijana tufungue fikra zetu kutoka kwenye minyororo ya serikali isiyo na tija
 
C

chama

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2010
Messages
8,005
Likes
16
Points
0
C

chama

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2010
8,005 16 0
Mh. Nape lifanyie kazi hili suala tunawahitaji walimu, inaeleweka wazi hapa kuna suala bajeti si vibaya lifanyiwa upendeleo maalumu.

Chama
Gongo la mboto DSM

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
C

chama

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2010
Messages
8,005
Likes
16
Points
0
C

chama

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2010
8,005 16 0
CCM imetuvurugia nchi yetu,kwa upumbavu wake haijali maslahi ya taifa lake.
Nakataa kwenye hilo wapinzani ndio wametuharibia nchi macho na masikio yao ni kwenye ruzuku tu, kazi kubwa ya vyama vya upinzani ni kuipa changamoto kwenye mambo ya maendeleo hawa wetu zaidi ya ruzuku hawana jipya

Chama
Gongo la mboto DSM

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
S

spade

Member
Joined
Oct 25, 2012
Messages
52
Likes
4
Points
15
S

spade

Member
Joined Oct 25, 2012
52 4 15
Nakataa kwenye hilo wapinzani ndio wametuharibia nchi macho na masikio yao ni kwenye ruzuku tu, kazi kubwa ya vyama vya upinzani ni kuipa changamoto kwenye mambo ya maendeleo hawa wetu zaidi ya ruzuku hawana jipyaChamaGongo la mboto DSMSent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
akili nyepesi kama zako (zilizojaa ccm) ndo zinazofanya watu tuichukie ccm. utawezaje kuzungumza kirahisi kiasi hiki kwa hoja nzito kama hii...! halafu mtz wa aina hii bado na yeye anauaminisha umma kuwa ni mzalendo? nitakuelewa zaidi kama utakuwa form 4 liver ila kama na wewe ni msomi wa degree na ni mzawa wa nchi hii basi utambue kabisa hujaelimika bado. yaani ni heri tuanze kupigana jaman inchi ikombolewe kama wanaotutawala ndo wana akili KIDUCHU namna hii.
 

Forum statistics

Threads 1,249,771
Members 481,045
Posts 29,711,151