Dk Aman kuvuliwa Umeya Bukoba anguko la Waziri Kagasheki

KAUDO

Senior Member
Aug 10, 2011
138
0
Kikao cha Halmashuri kuu ya CCM Wilaya ya Bukoba kinaendelea ukumbi wa St Francis, mjadala unaoendelea ndani na nje ya ukumbi ni mpango wa kupitisha azimio la kumvua Umeya DK Anatory Aman kufuatia mgogoro unaofukuta kati ya Dk Aman na Kagasheki.

Ili kufanikisha mpango huo Kagasheki yuko Bukoba kwa siku tatu zilizopita akifanya vikao vya siri na wajumbe wa mkutano huo. Baadhi ya vijana waliodaiwa kutaka kukabidhi kadi baada ya azimio hilo kupita wametimuliwa eneo la mkutano kama ilivyokuwa kwa waandishi wa habari.

Baadhi ya maswali yanayohojiwa nje ya ukumbi ni kama kweli kikao hicho kina ubavu wa kufanya hivyo................endelea kusubiri
 

Chachu Ombara

JF-Expert Member
Dec 11, 2012
5,455
2,000
I hate this man so called Kagasheki, jamaa mnafiki na mdini sana na wanaomjua watanielewa. Nilimchukia toka kipindi kile cha uchaguzi wa wajumbe NEC mkoani Kagera.

Jamaa ana redio yake ''Kasibante FM'' so wakati wa kuwanadi wagombea kwenye redio ilivokuwa ikifika zamu ya wakristo redio ilikuwa inakata matangazo lakini ajabu waislam ilikuwa mwendo mdundo.

Jaman WanaBukoba wenzangu huyu jamaa hafai kabisa na watu washaanza kumchoka kwa unafiki wake, nna imani mwaka 2015 CHADEMA wakisimamisha jembe la maana basi jimbo watachukua.

Onyo:
Wasimsimamishe Muganyizi Rwakatare maana kashapoteza mvuto kabisa Bukoba mjini.
 

Lambardi

JF-Expert Member
Feb 7, 2008
12,327
2,000
Kama mambo yenyewe ndio hivyo!!yu wapi yule Rwakatare jamani alinusuru jimbo?2015 naomba uzima jamani!
 

kanga

JF-Expert Member
Jan 13, 2011
1,020
1,500
Kikao cha Halmashuri kuu ya CCM Wilaya ya Bukoba kinaendelea ukumbi wa St Francis, mjadala unaoendelea ndani na nje ya ukumbi ni mpango wa kupitisha azimio la kumvua Umeya DK Anatory Aman kufuatia mgogoro unaofukuta kati ya Dk Aman na Kagasheki.

Ili kufanikisha mpango huo Kagasheki yuko Bukoba kwa siku tatu zilizopita akifanya vikao vya siri na wajumbe wa mkutano huo. Baadhi ya vijana waliodaiwa kutaka kukabidhi kadi baada ya azimio hilo kupita wametimuliwa eneo la mkutano kama ilivyokuwa kwa waandishi wa habari.

Baadhi ya maswali yanayohojiwa nje ya ukumbi ni kama kweli kikao hicho kina ubavu wa kufanya
hivyo................endelea kusubiri
Chama hakiwezi kumvua Dr. Amani Umeya ,hiyo ni kazi ya baraza la madiwani wote wa Manispaa ndilo lenye jukumu la kufanya hivyo.Pengine kama chama kuomba madiwani wake wafanye hivyo kwenye baraza la madiwani kwa kuwasilisha hoja binafsi kwa Katibu wa Baraza ambaye ni Mkurugenzi wa manispaa na Mwenyekiti wa kikao ambaye ndiye Mayor.
Kwa ujumla hapa mchochezi wa vita ni Kagasheki na awali nilisema Kagasheki kama anahoja nzito mbona hamgusi Mkurugenzi wa Manispaa maana ndiye mpishi wa kila kitu katika Manispaa?
 

FJM

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
8,083
1,225
Hapa ndipo tunaona umuhimu wa kutenganisha Uwaziri na ubunge & nafasi ya uongozi katika chama. Understably, Kagasheki lazima awepo kwenye huo mkutano huko Bukoba, but at the same time, kazi zake kama waziri zinakuwa affected na majukumu ya kisiasa.
 

Ta Muganyizi

JF-Expert Member
Oct 19, 2010
5,301
2,000
Mambo mengine bwana........mie sitaongea chochote kwa sasa, maana uozo wa Kagasheki niliuweka bayana kwenye video...humuhumu JF. Kitendo cha Dr. Aman (PhD) kuharakisha maendeleo kiasi alichofikia kimemtisha sana Kagasheki.
 

Bobuk

JF-Expert Member
Oct 8, 2010
5,870
1,500
Kikao cha Halmashuri kuu ya CCM Wilaya ya Bukoba kinaendelea ukumbi wa St Francis, mjadala unaoendelea ndani na nje ya ukumbi ni mpango wa kupitisha azimio la kumvua Umeya DK Anatory Aman kufuatia mgogoro unaofukuta kati ya Dk Aman na Kagasheki.

Ili kufanikisha mpango huo Kagasheki yuko Bukoba kwa siku tatu zilizopita akifanya vikao vya siri na wajumbe wa mkutano huo. Baadhi ya vijana waliodaiwa kutaka kukabidhi kadi baada ya azimio hilo kupita wametimuliwa eneo la mkutano kama ilivyokuwa kwa waandishi wa habari.

Baadhi ya maswali yanayohojiwa nje ya ukumbi ni kama kweli kikao hicho kina ubavu wa kufanya hivyo................endelea kusubiri

Yeye Kagasheki amekubali kufanyia mkutano wa Halmashauri kuu ya CCM ya Wilaya kwenye UKUMBI UNAOMILIKIWA NA KANISA!!!.

Wenzake wa Muheza walikataa katakata kufanyia mkutano kwenye ukumbi unaomilikiwa na kanisa. Lakini ajabu wanakubali kufanya kazi na kutibiwa kwenye hospitali ya wilaya ambayo ni mali ya kanisa inaitwa TEULE. Wahenga waliosema Baniani mbaya kiatu chake dawa walikuwa na AKILI.
 

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Sep 14, 2010
11,775
2,000
Kama mambo yenyewe ndio hivyo!!yu wapi yule Rwakatare jamani alinusuru jimbo?2015 naomba uzima jamani!
Nasikia Rwakatare ameshapoteza mvuto,kama CHADEMA wanalitaka hilo jimbo wamsimamishe mwanachadema mwingine mwenye mvuto!!
 

zenmoster

JF-Expert Member
Oct 3, 2011
952
250
Nasikia Rwakatare ameshapoteza mvuto,kama CHADEMA wanalitaka hilo jimbo wamsimamishe mwanachadema mwingine mwenye mvuto!!

Uko sahihi kijana lazima chadema wasimamishe mtu mwingine na sio rwakatare pale maana kashapoteza mvuto kiukweli
 

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Oct 12, 2010
5,702
2,000
Mambo mengine bwana........mie sitaongea chochote kwa sasa, maana uozo wa Kagasheki niliuweka bayana kwenye video...humuhumu JF. Kitendo cha Dr. Aman (PhD) kuharakisha maendeleo kiasi alichofikia kimemtisha sana Kagasheki.
Mkulu nyinyi ndio mpo kwenye chungu tupe hizo updates, inaonekana Mhe Kagasheki alitegemea Mhe Meya Dr Amani awe ana ripoti kwake labda???
 

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
18,674
2,000
Kikao cha Halmashuri kuu ya CCM Wilaya ya Bukoba kinaendelea ukumbi wa St Francis, mjadala unaoendelea ndani na nje ya ukumbi ni mpango wa kupitisha azimio la kumvua Umeya DK Anatory Aman kufuatia mgogoro unaofukuta kati ya Dk Aman na Kagasheki.

Ili kufanikisha mpango huo Kagasheki yuko Bukoba kwa siku tatu zilizopita akifanya vikao vya siri na wajumbe wa mkutano huo. Baadhi ya vijana waliodaiwa kutaka kukabidhi kadi baada ya azimio hilo kupita wametimuliwa eneo la mkutano kama ilivyokuwa kwa waandishi wa habari.



Baadhi ya maswali yanayohojiwa nje ya ukumbi ni kama kweli kikao hicho kina ubavu wa kufanya hivyo................endelea kusubiri

Kilichomleta Kagasheki sio hicho kikao bali ni Mauaji yaliyofanywa na mwanae maeneo ya Kibeta. Mtoto wa Kagasheki amemgonga mzee mmoja kwa gari na kufariki papo hapo.Kagasheki ilimlazimu afike Bukoba kuweka mambo sawa.
 

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Oct 12, 2010
5,702
2,000
Nasikia Rwakatare ameshapoteza mvuto,kama CHADEMA wanalitaka hilo jimbo wamsimamishe mwanachadema mwingine mwenye mvuto!!
Haya mambo ya uchaguzi si yanafuata katiba ya chama??? Tusubiri wakati ukifiak wa kugombea watu watupe karata zao, tuache kupakaza kabla ya wakati!!!!

 

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
18,674
2,000
Mambo mengine bwana........mie sitaongea chochote kwa sasa, maana uozo wa Kagasheki niliuweka bayana kwenye video...humuhumu JF. Kitendo cha Dr. Aman (PhD) kuharakisha maendeleo kiasi alichofikia kimemtisha sana Kagasheki.
Ni kweli mkuu nipo Bukoba Mjini nimeona baadhi ya Barabara zikikarabatiwa vizuri kabisa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom