Diwani wa Monduli na M/kiti wa UVCCM Monduli ndani ya CHADEMA! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani wa Monduli na M/kiti wa UVCCM Monduli ndani ya CHADEMA!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Apr 19, 2012.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Diwani wa Monduli na M/kiti wa Uvccm Monduli Julius Kalanga ametangaza rasmi kumfuata rafiki yake Nillya Chadema. Kwenye FB yake aliulizwa na mtu fulani kama atamfuata rafiki yake Millya Chadema au la yeye akajibu, siwezi kumwacha rafiki yangu aende mwenyewe huko. Itakuwa pigo jingine kubwa kwa CCM kwani jamaa ni kichwa yaani jembe la nguvu na ana ufuasi mkubwa sana Monduli. Yeye atachukua Monduli, Millya Sumanjiro, jamani Rahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hacha uongoleta ushahidi
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,904
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Hahahah! M4C.
     
  4. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,699
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Leta ushahidi tuamini.
     
  5. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 6,663
    Likes Received: 3,317
    Trophy Points: 280
    Umeepua haraka mno mkuu,si ungevumilia kidogo iive vizuri?yaani umenikata stimu kabisa,mi nilifikiri sasa hivi wapo mbele ya press wana repent kumbe facebook?dah!
     
  6. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,569
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    2nataka Ushahd mezani
     
  7. i

    ibange JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Fungua kwenye fb yake kuna jamaa anaitwa Musiba amemponda kwa kujiandaa kwenda chadema lakini yeye hakukanusha ila tu akamwita Musiba kuwa ni fool. Angalia pia sehemu alipouliza matokeo ya chelsea yalikuwaje jamaa amemuuliza pale vipi unaenda chadema ndipo alipojibu "siwwzi kumwacha rqfiki yangu". Unataka ushahidi gani zaidi?
     
  8. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,699
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    We need best evidences kama tamko lake rasmi kwa vyombo vya habari au nakala ya barua aliyoandika na kuisaini.
     
  9. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,863
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    :bump:
     
  10. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,932
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    .
    Verbal Diaorhoea Dehydrates Human Dignity (VDDHD)

    .
     
  11. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,966
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    wapi source? mtu yoyote facebook anaweza kujiandikia tu

    katangaza wapi kwa kinywa chake?
     
  12. mauro

    mauro Senior Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    nimempigia mtu arusha anasema ni kweli Bw Julius kajivua gamba
     
  13. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,966
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135

    Utani wa facebook unauleta jamiiforums. Huku kuna vichwa vitakuuliza maswali kabla ya kuamini
     
  14. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,370
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    :doh: Maumivu yA KICHWA HUANZA POOOOLE POLE!!!
     
  15. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,966
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Mtuletee hapa waliotangaza press ....mtu kama huyo anaweza kesho akasema bado niko CCM itakuwaje?
     
  16. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 4,071
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    safi sana ila tunataka ushahidi
     
  17. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,966
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Ngome ya Lowassa iko Monduli si rahisi kiasi hicho
     
  18. i

    ibange JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Subiri vipimo, kama wewe magamba utashaa mwaka huu!
     
  19. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,244
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Siku hizi kilichobaki kwenu ni kuuliza sosi, mtauliza sana this coming month.
     
  20. n

    nketi JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ushahidi tafadhari!
     
Loading...