Diwani wa kata ya kibaoni ifakara na kashfa ya ufiadi


M

miti

Senior Member
Joined
Jun 16, 2012
Messages
136
Likes
3
Points
35
Age
31
M

miti

Senior Member
Joined Jun 16, 2012
136 3 35
wana JF habari zenu. ninabarua mbayo nimeipata inayohusu ufisadi wa diwani ambayo nimeshindwa kuiskani kutokana na kutokuwa na scana, il imenibdi niiandike kama ilivvo
CHAMA CHA MAPINDUZI

OFISI YA KATA, YA KIBAONI

S.L.P 29,

KIBAONI – IFAKARA .

18/11/2012
KUMB NO. CCM/KBN/KM/1/12
KATIBU CCM MKOA
MOROGORO
YAH: MALALAMIKO MUHIMU KUTOKA CCM KATA KIBAONI WILAYA YA KILOMBERO
Somo la hapo juu lajieleza kama inavyosomeka Halmashauri ya CCM Kata ya Kibaoni iliketi 07/11/2012 na kuangalia mwenendo mbovu wa Diwani Msika kwa kutokuwa mwaminifu katika utendaji wa kazi na tuhuma nyingi za pesa zilizoliwa za michango ya wananchi na wahisani. Pamoja na mihutasari mingi kuletwa wilayani lakini hakuna hatua zilizochukuliwa. Hivyo Halmashauri ya chama Kata ya Kibaoni imepoteza kabisa imani na Diwani wao Msika. Mpaka tunaleta taarifa kwenu Mkoani Wilaya wajua matatizo ya Diwani huyo hivyo ni mategemeo yetu mtatusaidia katika hilo.NB: Halmashauri kuu ya Kata imependekeza kumsimamisha Diwani huyu kwa nia ya kukinusuru chama.


KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI
NAKALA:-
1. MWENYEKITI CCM MKOA MOROGORO - KWA UFUATILIAJI
2. KATIBU CCM (W) KILOMBERO

 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
32
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 32 0
Mangulla, Kinana na Nape sasa ni wakati wa vitendo kama mlivyoahidi na sio maneno matupu.

Mfukuzeni sasa huyo diwani ili msafishe chama chenu.
 
P

prince pepe

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2012
Messages
215
Likes
2
Points
0
P

prince pepe

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2012
215 2 0
Nangojea taarifa za uchunguzi zenye mashiko alafu nitachangia hoja.

Barua yao haina vielelezo muhimu zinazoendana na tuhuma
 

Forum statistics

Threads 1,237,614
Members 475,671
Posts 29,294,434