Diwani Wa Chadema kata ya Tabata adaiwa kuwachangisha wananchi 20,000 ili kuzuia nyumba zao zisibomolewe

Boniphace Kichonge

JF-Expert Member
Jul 31, 2017
1,607
2,000
Wadau
Diwani wa CHADEMA Kata ya Tabata anaeenda kwa jina la Patrick Asenga anatuhumiwa kuwachukulia wakazi wa Kata hiyo Fedha Tshs 20,000 kila mmoja ili awasaidie kuzuia nyumba zao zisibomolewe na Serikali. Wananchi hao Inadaiwa wanaishi maeneo jirani na Bonde la Msimbazi.
Hata hivyo wakazi hao kwa bahati mbaya sana Nyumba zao hizo ZIlizolewa na Mafuriko hivyo kupoteza Fedha pamoja na nyumba zao.
Bado tunafuatilia ili kupata uthibitisho wa habari hizi Kama ni za kweli au uongo.
Karibuni
 

airbag

JF-Expert Member
Sep 5, 2016
1,370
2,000
Wadau
Diwani wa CHADEMA Kata ya Tabata anaeenda kwa jina la Patrick Asenga anatuhumiwa kuwachukulia wakazi wa Kata hiyo Fedha Tshs 20,000 kila mmoja ili awasaidie kuzuia nyumba zao zisibomolewe na Serikali. Wananchi hao Inadaiwa wanaishi maeneo jirani na Bonde la Msimbazi.
Hata hivyo wakazi hao kwa bahati mbaya sana Nyumba zao hizo ZIlizolewa na Mafuriko hivyo kupoteza Fedha pamoja na nyumba zao.
Bado tunafuatilia ili kupata uthibitisho wa habari hizi Kama ni za kweli au uongo.
Karibuni
Sasa kwanini usingefuatilia ukajua lipi ni sahihi ndiyo utuletee hapa?
 

MSELA WA MANZESE

JF-Expert Member
Apr 22, 2017
1,585
2,000
Wadau
Diwani wa CHADEMA Kata ya Tabata anaeenda kwa jina la Patrick Asenga anatuhumiwa kuwachukulia wakazi wa Kata hiyo Fedha Tshs 20,000 kila mmoja ili awasaidie kuzuia nyumba zao zisibomolewe na Serikali. Wananchi hao Inadaiwa wanaishi maeneo jirani na Bonde la Msimbazi.
Hata hivyo wakazi hao kwa bahati mbaya sana Nyumba zao hizo ZIlizolewa na Mafuriko hivyo kupoteza Fedha pamoja na nyumba zao.
Bado tunafuatilia ili kupata uthibitisho wa habari hizi Kama ni za kweli au uongo.
Karibuni
Mimi mbona naishi tabata hii taarifa mbona naisikia kutoka kwakooo
 

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Aug 8, 2009
2,878
2,000
HIzi Siasa Za Kuchafuana Hazimsaidii M-Tanzania. Hao Wananchi Ni Wajinga Kiasi Gani? Wakati Diwani Wa Chadema Anakusanya Pesa Mbunge Wa CCM alikuwa Wapi Asizuie Huo Utapeli?.....
 

wa stendi

JF-Expert Member
Jul 7, 2016
18,013
2,000
Wadau
Diwani wa CHADEMA Kata ya Tabata anaeenda kwa jina la Patrick Asenga anatuhumiwa kuwachukulia wakazi wa Kata hiyo Fedha Tshs 20,000 kila mmoja ili awasaidie kuzuia nyumba zao zisibomolewe na Serikali. Wananchi hao Inadaiwa wanaishi maeneo jirani na Bonde la Msimbazi.
Hata hivyo wakazi hao kwa bahati mbaya sana Nyumba zao hizo ZIlizolewa na Mafuriko hivyo kupoteza Fedha pamoja na nyumba zao.
Bado tunafuatilia ili kupata uthibitisho wa habari hizi Kama ni za kweli au uongo.
Karibuni
Sasa weee unasema ana kashfa nzito kumbe ni kitu ambacho bado ushahidi haujatimia sasa hapk habari kamili ni ipi
 

sokonne

Member
Mar 25, 2018
46
95
Siasa maji
Wadau
Diwani wa CHADEMA Kata ya Tabata anaeenda kwa jina la Patrick Asenga anatuhumiwa kuwachukulia wakazi wa Kata hiyo Fedha Tshs 20,000 kila mmoja ili awasaidie kuzuia nyumba zao zisibomolewe na Serikali. Wananchi hao Inadaiwa wanaishi maeneo jirani na Bonde la Msimbazi.
Hata hivyo wakazi hao kwa bahati mbaya sana Nyumba zao hizo ZIlizolewa na Mafuriko hivyo kupoteza Fedha pamoja na nyumba zao.
Bado tunafuatilia ili kupata uthibitisho wa habari hizi Kama ni za kweli au uongo.
Karibuni
Siasa majitaka
 

pachachiza

JF-Expert Member
Oct 18, 2012
1,692
2,000
Uzi wa kufikirika.
Mods please ondoeni huu Uzi mpk mleta mada akileta vidhibitisho
 

hazole1

JF-Expert Member
Jan 3, 2015
4,316
2,000
Hapo ni lazima huyo diwani alichangisha hizo pesa kwa shilikiana na wananchi. ili kumtafuta wakili ambaye ataenda kuwasaidia mahakani ili wananchi wapate haki zao za msingi.
 

mitigator

JF-Expert Member
Dec 28, 2014
4,909
2,000
Wadau
Diwani wa CHADEMA Kata ya Tabata anaeenda kwa jina la Patrick Asenga anatuhumiwa kuwachukulia wakazi wa Kata hiyo Fedha Tshs 20,000 kila mmoja ili awasaidie kuzuia nyumba zao zisibomolewe na Serikali. Wananchi hao Inadaiwa wanaishi maeneo jirani na Bonde la Msimbazi.
Hata hivyo wakazi hao kwa bahati mbaya sana Nyumba zao hizo ZIlizolewa na Mafuriko hivyo kupoteza Fedha pamoja na nyumba zao.
Bado tunafuatilia ili kupata uthibitisho wa habari hizi Kama ni za kweli au uongo.
Karibuni
Shameless woman.Utakua mentally retarded person
 

Ileje

JF-Expert Member
Dec 20, 2011
6,079
2,000
Wadau
Diwani wa CHADEMA Kata ya Tabata anaeenda kwa jina la Patrick Asenga anatuhumiwa kuwachukulia wakazi wa Kata hiyo Fedha Tshs 20,000 kila mmoja ili awasaidie kuzuia nyumba zao zisibomolewe na Serikali. Wananchi hao Inadaiwa wanaishi maeneo jirani na Bonde la Msimbazi.
Hata hivyo wakazi hao kwa bahati mbaya sana Nyumba zao hizo ZIlizolewa na Mafuriko hivyo kupoteza Fedha pamoja na nyumba zao.
Bado tunafuatilia ili kupata uthibitisho wa habari hizi Kama ni za kweli au uongo.
Karibuni
Uso wako hauoni haya kusema uongo?! Mnafiki wee!!!
 

Daisam

JF-Expert Member
May 23, 2016
1,526
2,000
Mimi nina kaswali kadogo ambako kapo nje ya mada hii. Kaswali hako ni kwamba, kwa nini SULTANI wa BANDAVICHAA anakuwa na MVI kwenye ndevu tu na wala siyo kichwani?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom