Diwani wa ccm mbaroni kwa wizi wa pikipiki


BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
3,232
Likes
431
Points
180
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
3,232 431 180
Diwan wa viti maalumu ccm wilayan kilosa mkoa wa morogoro anashikiliwa na polisi kwa tuhuma za kukamatwa na pikipiki ya wizi
kamanda polisii alisema diwan huyo alikamatwa nov 9 asbh huko wilaya ya kilosa

wanasema diwan huyo na amina shaban wanashikiliwa mpaka sasa kwa kukutwa na pikpik kinyume na sheria diwan huyo anadaiwa kukutwa na pikipik 2 ambapo moja imekamatwa moja inatafutwa alisema polisi wanaendelea na uchunguzi na atafikishwa mahakamani baada ya uchunguzi
 
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
32
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 32 135
Diwan wa viti maalumu ccm wilayan kilosa mkoa wa morogoro anashikiliwa na polisi kwa tuhuma za kukamatwa na pikipiki ya wizi
kamanda polisii alisema diwan huyo alikamatwa nov 9 asbh huko wilaya ya kilosa

wanasema diwan huyo na amina shaban wanashikiliwa mpaka sasa kwa kukutwa na pikpik kinyume na sheria diwan huyo anadaiwa kukutwa na pikipik 2 ambapo moja imekamatwa moja inatafutwa alisema polisi wanaendelea na uchunguzi na atafikishwa mahakamani baada ya uchunguzi
Punctuation?
 
Double X

Double X

Senior Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
184
Likes
0
Points
0
Double X

Double X

Senior Member
Joined Nov 4, 2010
184 0 0
hiyo ndio sifa kubwa ya ccm,kura mmeiba haziwatoshi,asa mmeanza na mali za watu,mijizi nyie!!
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
Wengi huwa wanakimbilia ccm ili kujificha na kuficha uovu wao. WAsafi wanaogopa vyama kama Chadema!
 
H

HM Hafif

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2009
Messages
1,359
Likes
4
Points
0
H

HM Hafif

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2009
1,359 4 0
Diwan wa viti maalumu ccm wilayan kilosa mkoa wa morogoro anashikiliwa na polisi kwa tuhuma za kukamatwa na pikipiki ya wizi
kamanda polisii alisema diwan huyo alikamatwa nov 9 asbh huko wilaya ya kilosa

wanasema diwan huyo na amina shaban wanashikiliwa mpaka sasa kwa kukutwa na pikpik kinyume na sheria diwan huyo anadaiwa kukutwa na pikipik 2 ambapo moja imekamatwa moja inatafutwa alisema polisi wanaendelea na uchunguzi na atafikishwa mahakamani baada ya uchunguzi

jamani aliyeiba ni mtu na sio Chama.
 

Forum statistics

Threads 1,237,478
Members 475,533
Posts 29,290,015