Diwani Tunduma auliwa mtoto pamoja bintI wa nyumbani.!


Status
Not open for further replies.
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
21,534
Likes
18,196
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
21,534 18,196 280
Katika hali isiyotarajiwa Diwani wa kata ya Mkingamo ccm jiranina mji mdogo wa tunduma leo ameuliwa mtoto mmoja na binti wa kazi katika mazingira ya kutatanisha.


mashuhuda wa tukio wanasema chanjo ni migogoro ya viwanja, Inasemekana mh. Alikua na tabia ya kuuza kiwanja kwa zaidi ya mtu mmoja hivyo kusababisha migogoro isiyo kwisha.

Cha ajabu inasemekana aliesababisha mauaji ni mwanamke...


taarifa zaidi zitakujieni...................!!!!!
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,527
Likes
16,333
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,527 16,333 280
wananchi wanazidi kuchoka eeh,

jaji Othman Chande teta na watendaji wa mahakama watende haki wanapokata mashauri ili kunusuru hali mbaya ya ukatili inayoongezeka kila siku.
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,969
Likes
143
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,969 143 145
Katika hali isiyotarajiwa Diwani wa kata ya Mkingamo ccm jiranina mji mdogo wa tunduma leo ameuliwa mtoto mmoja na binti wa kazi katika mazingira ya kutatanisha.


mashuhuda wa tukio wanasema chanjo ni migogoro ya viwanja, Inasemekana mh. Alikua na tabia ya kuuza kiwanja kwa zaidi ya mtu mmoja hivyo kusababisha migogoro isiyo kwisha.

Cha ajabu inasemekana aliesababisha mauaji ni mwanamke...


taarifa zaidi zitakujieni...................!!!!!
Daima jasho la mtu haliliwi, hata Mungu amekataa hilo
 
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
14,956
Likes
3,133
Points
280
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
14,956 3,133 280
Sasa mtoto kakosa nin? Mbona kisesa walimalzana na mabina mwenyewe?
 
Ushirombo

Ushirombo

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
2,814
Likes
1,452
Points
280
Ushirombo

Ushirombo

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
2,814 1,452 280
ukimalizana nae,yeye hataona uchungu,si atakua ame rip,sasa ametafutiwa hiyo ili aumie na ajifunze
 
tutaweza

tutaweza

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
629
Likes
114
Points
60
tutaweza

tutaweza

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
629 114 60
Daima jasho la mtu haliliwi, hata Mungu amekataa hilo
Siungi mkono hiyo tabia ya diwani.
Ila napinga vikali hayo mauaji. Yaani wahusika wote inabidi wafikishwe ktk vyombo vya sheria.
Hizi hatua za kujichukulia sheria mkononi zimeshapoteza watu wengi wasio na hatia.
 
J

Jino Kwajino

Senior Member
Joined
Dec 22, 2012
Messages
191
Likes
0
Points
0
J

Jino Kwajino

Senior Member
Joined Dec 22, 2012
191 0 0
Samahani ndugu mleta uzi umetumia kiswahili tata. Hebu weka wazi diwani kauwawa pamoja na hao watoto au watoto wa diwani ndio wameuawa? Naomba kueleweshwa.
 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,859
Likes
185
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,859 185 160
mifumo ya utoaji haki inapokuwa haiaminiki matokeo yanakuwa haya. Wapumzike kwa amani
 
paul milya

paul milya

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
285
Likes
4
Points
35
Age
40
paul milya

paul milya

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
285 4 35
Haya sasa! Juzi ni Jijini Mwanza leo ni huko jiji Mbeya. Kazi ipo jamani!
 
MARCKO

MARCKO

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
2,263
Likes
5
Points
0
MARCKO

MARCKO

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
2,263 5 0
sasa nawao wanaacha kumshughulikia mkosaji wanawashughulikia wasio na hatia!
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,012
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,012 280
Daima jasho la mtu haliliwi, hata Mungu amekataa hilo
wataendelea kufa mpaka dunia iishe asanteni sana wana wa mza mza kwa kuanzisha mbio hizi..
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,185
Likes
40,623
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,185 40,623 280
Watendaji WA CCM Ni mzigo kwetu
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
21,534
Likes
18,196
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
21,534 18,196 280
Samahani ndugu mleta uzi umetumia kiswahili tata. Hebu weka wazi diwani kauwawa pamoja na hao watoto au watoto wa diwani ndio wameuawa? Naomba kueleweshwa.
mkuu waliochinjwa ni mtoto wa Diwani na binti wa kazi.!!
 
H

Howt Lady

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
1,483
Likes
22
Points
135
Age
32
H

Howt Lady

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2013
1,483 22 135
Time will tell!!!!!!
 
K

KIJIJI CHA HAKI

Senior Member
Joined
Apr 10, 2012
Messages
101
Likes
7
Points
35
Age
33
K

KIJIJI CHA HAKI

Senior Member
Joined Apr 10, 2012
101 7 35
katika hali isiyotarajiwa diwani wa kata ya mkingamo ccm jiranina mji mdogo wa tunduma leo ameuliwa mtoto mmoja na binti wa kazi katika mazingira ya kutatanisha.


Mashuhuda wa tukio wanasema chanjo ni migogoro ya viwanja, inasemekana mh. Alikua na tabia ya kuuza kiwanja kwa zaidi ya mtu mmoja hivyo kusababisha migogoro isiyo kwisha.

Cha ajabu inasemekana aliesababisha mauaji ni mwanamke...


Taarifa zaidi zitakujieni...................!!!!!
tunaomba updat
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,177
Likes
4,062
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,177 4,062 280
Yaaa...... Imefikia hatua ccm wanajiona wana haki miliki ya nchi Hii......tutaendelea kuwashughulikia. Hii nchi ya ajabu sana , wasio na hatia wanabambikiwa kesi while kwenye hata na ambao ni ccm kesi Zhao zinaahirishwa Kila uchao huku watz wakiendelea kuumia. Nimecheka Kazi mpaka vichomi nilipoambiwa ushahidi kesi ya sheikh ilunga haujakamilika
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,273,821
Members 490,485
Posts 30,493,075