Diwani Mpya Kata Ya Saranga Aapishwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diwani Mpya Kata Ya Saranga Aapishwa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Boniphace Kichonge, Nov 29, 2017.

  1. Boniphace Kichonge

    Boniphace Kichonge Verified User

    #1
    Nov 29, 2017
    Joined: Jul 31, 2017
    Messages: 1,059
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Wakuu
    Mhesh Diwani wa Saranga huko Arumeru aliyechaguliwa kwa kura nyingi katika uchaguzi mdogo wa madiwani uliofanyika tarehe 26/11/2017 ameapishwa rasmi. Diwani huyo alikabidhiwa Ilani ya Uchaguzi ya Chama cha Mapinduzi ya mwaka 2015 - 2020. Aidha alitembelea maeneo mbalimbali ya kata hiyo ili kuwashukuru wapiga kura wake na amewaahidi kuwa na utumishi uliotukuka.
    Taarifa za hivi punde zinasema Diwani huyo tayari ameanza kazi kwa kushughulikia changamoto mbalimbali za kata hiyo.
     
  2. K

    K M S JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2017
    Joined: Dec 18, 2016
    Messages: 525
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 80
    Aibu tupu +kichefuchefu
     
  3. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2017
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 7,425
    Likes Received: 4,468
    Trophy Points: 280
    Saranga ni arumeru? Au zipo mbili? Au umelewa kitoko ya mlungula?
     
  4. cabo

    cabo JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2017
    Joined: Jun 15, 2016
    Messages: 396
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 60
    Hata mimi nimeshangaaaa kweli
     
  5. djzm70

    djzm70 JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2017
    Joined: Apr 16, 2014
    Messages: 4,122
    Likes Received: 1,892
    Trophy Points: 280
    Saranga huko Arumeru??... foolish combination
     
  6. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2017
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 8,155
    Likes Received: 6,541
    Trophy Points: 280
    Hii nchi ina vipaji vya hali ya juu sana!
     
  7. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2017
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 7,425
    Likes Received: 4,468
    Trophy Points: 280
    Huyu ametoka kwenye mkesha wa ccm amebugia mapombemavi(U.T.I) kapitiliza!
     
  8. babumapunda

    babumapunda JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2017
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 4,083
    Likes Received: 2,082
    Trophy Points: 280
    utakuwa umekunywa kitoko bila shaka
     
  9. aggyjay

    aggyjay JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2017
    Joined: Feb 16, 2015
    Messages: 2,970
    Likes Received: 4,844
    Trophy Points: 280
    mi nlijua saranga ya huku kimara dar
     
  10. cabo

    cabo JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2017
    Joined: Jun 15, 2016
    Messages: 396
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 60
    Saranga nii hiyo tu sasa iyo ya Arumeru itakuwa yakuchora
     
  11. STRUGGLE BOY

    STRUGGLE BOY Member

    #11
    Nov 29, 2017
    Joined: Feb 16, 2017
    Messages: 78
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 25
    Saranga huko Arumeru duh! au ndo mnaanza kuumbuka.
     
  12. aggyjay

    aggyjay JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2017
    Joined: Feb 16, 2015
    Messages: 2,970
    Likes Received: 4,844
    Trophy Points: 280
    ukorofi huo sasa
     
  13. cabo

    cabo JF-Expert Member

    #13
    Nov 29, 2017
    Joined: Jun 15, 2016
    Messages: 396
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 60
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...