Diwani CHADEMA mh.Hassan kijuu amchambua Dr.Magufuli


B

Bogot'aa

Member
Joined
Oct 9, 2013
Messages
28
Likes
0
Points
0
Age
28
B

Bogot'aa

Member
Joined Oct 9, 2013
28 0 0
Diwani wa kata ya Mbugani Hassan Kijuu alipomchambua Waziri wa Ujenzi, Dkt. John Magufuli, wakati akihudhuria kuweka jiwe la msingi kwenye daraja la waenda kwa miguu, katika eneo la Mabatini jijini Mwanza.

 
Last edited by a moderator:
Kaduguda

Kaduguda

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2008
Messages
683
Likes
355
Points
80
Kaduguda

Kaduguda

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2008
683 355 80
Very positive comments! Kutofautiana vyama na itikadi sio sababu ya kutokusema ukweli kama upo!
 
P

Pilitoni

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2011
Messages
1,002
Likes
113
Points
160
P

Pilitoni

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2011
1,002 113 160
Post zingine bhana, sijui mods hawani, huu ni uchafu, tupa kule
 
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
7,962
Likes
46
Points
145
Age
39
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
7,962 46 145
Huyo diwani ashughulikie migogoro ya ndani ya chama kwanza ndio apate mandate ya kuongelea habari za akina jembe magufuli
 
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
7,962
Likes
46
Points
145
Age
39
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
7,962 46 145
Saccos imekufa mpeni taarifa huyo
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,748
Likes
77
Points
145
Age
39
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,748 77 145
Nasubiria magamba uteuzi wa rais ili tuwazike rasmi make si tukisafisha cha miccm inajifanya haina mgogoro
Huyo diwani ashughulikie migogoro ya ndani ya chama kwanza ndio apate mandate ya kuongelea habari za akina jembe magufuli
 
C

Chebe

Senior Member
Joined
Sep 27, 2011
Messages
198
Likes
2
Points
0
Age
36
C

Chebe

Senior Member
Joined Sep 27, 2011
198 2 0
Saccos imekufa mpeni taarifa huyo
Na hawa ndo aina ya wasomi tulionao uwezo wao wa kufikiri ni ngono na FB. Kama CDM ni saccoss mnachoumia ni nn CDM kutimua kenge woye ili tubaki Mamba. Mbona Hamadi rashid alipotimuliwa CUF na Kafulillah NCCR mbona hamkuumia hivi? Au CCm walipomfukuza yule mbunge wa Zanzibar. Vijana axheni kudalilisha elimu zenu manoneka mnakalili nbadala ya kuelewa!
 
C

Camalillo

Member
Joined
Oct 12, 2013
Messages
89
Likes
54
Points
25
Age
41
C

Camalillo

Member
Joined Oct 12, 2013
89 54 25
Sioni ubaya kama Mbowe mwenyewe aliwahi mpa big up!
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
25,169
Likes
23,533
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
25,169 23,533 280
M

Mlonganzila

Member
Joined
Feb 28, 2013
Messages
99
Likes
2
Points
15
M

Mlonganzila

Member
Joined Feb 28, 2013
99 2 15
Last edited by a moderator:
Mandown

Mandown

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2012
Messages
1,650
Likes
161
Points
160
Mandown

Mandown

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2012
1,650 161 160
Very positive comments! Kutofautiana vyama na itikadi sio sababu ya kutokusema ukweli kama upo!
Ukweli gani .... vyeo vya juu vyote vipo kanisani , hao wapiga debe ndio mnajidai ati hakuna udini!
 
Kaduguda

Kaduguda

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2008
Messages
683
Likes
355
Points
80
Kaduguda

Kaduguda

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2008
683 355 80
Ukweli gani .... vyeo vya juu vyote vipo kanisani , hao wapiga debe ndio mnajidai ati hakuna udini!
Ndugu Mandown, Ukisema hivyo utakuwa unakosea sana. Hivi umewahi kufanya analysis ndogo tu ya viongozi wa vyama kama CCM na CUF? Nakuhakikishia huko hali ya udini kwa maana ya walioshika vyeo vya juu kutoka dini moja ni mbaya zaidi kuliko CHADEMA. Kwa asilimia kubwa ni wa upande huo unaodhani kwamba hawajapewa vyeo CHADEMA. Fanya homework yako then sidhani kama utarudi na hoja dhaifu kama hii. Dini si hoja, cha msingi kwetu je, hao walio katika hizo nafasi wana-deliver ipasavyo? Kama ni wababaishaji, hawafai kuwa hapo walpo. Vinginevyo, NAPINGA SANA MASUALA YA UDINI KTK TANZANIA YETU!
 
L

Lyong'o

Member
Joined
Oct 1, 2013
Messages
68
Likes
0
Points
0
Age
46
L

Lyong'o

Member
Joined Oct 1, 2013
68 0 0
Ndugu Mandown, Ukisema hivyo utakuwa unakosea sana. Hivi umewahi kufanya analysis ndogo tu ya viongozi wa vyama kama CCM na CUF? Nakuhakikishia huko hali ya udini kwa maana ya walioshika vyeo vya juu kutoka dini moja ni mbaya zaidi kuliko CHADEMA. Kwa asilimia kubwa ni wa upande huo unaodhani kwamba hawajapewa vyeo CHADEMA. Fanya homework yako then sidhani kama utarudi na hoja dhaifu kama hii. Dini si hoja, cha msingi kwetu je, hao walio katika hizo nafasi wana-deliver ipasavyo? Kama ni wababaishaji, hawafai kuwa hapo walpo. Vinginevyo, NAPINGA SANA MASUALA YA UDINI KTK TANZANIA YETU!
Mkuu nakubaliana na wewe 100% angalia sasa hivi msafara wa Kinana, Nape, Migiro etc nahisi utaelewa nini namaanisha!
 
mwagavumbi 11

mwagavumbi 11

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
1,255
Likes
0
Points
0
mwagavumbi 11

mwagavumbi 11

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
1,255 0 0
Diwani wa kata ya Mbugani Hassan Kijuu alipomchambua Waziri wa Ujenzi, Dkt. John Magufuli, wakati akihudhuria kuweka jiwe la msingi kwenye daraja la waenda kwa miguu, katika eneo la Mabatini jijini Mwanza.
sio kosa lake inawezekana kipindi anawaza hayo alikuwa anaona anacheleweshwa kwenda kuliwa tigo.
 
Last edited by a moderator:
mwagavumbi 11

mwagavumbi 11

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
1,255
Likes
0
Points
0
mwagavumbi 11

mwagavumbi 11

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
1,255 0 0
Very positive comments! Kutofautiana vyama na itikadi sio sababu ya kutokusema ukweli kama upo!
mara nyingi viplate kama nyie lazima mmoja kati yenu akipost utumbo wote mnaona ni chamaana, baada ya kunusuru chama mnabaki na majungu kama mabinti. hii post ni yako ila umetumia username nyingine mbulula
 

Forum statistics

Threads 1,250,654
Members 481,436
Posts 29,740,520