Diwani CCM: Nyumba za Ibada Kinondoni zisitishe Maombi haraka


M

Mwamakula

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2010
Messages
1,892
Likes
94
Points
145
M

Mwamakula

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2010
1,892 94 145
DIWANI CCM KATA YA HANANASIFU ABBAS TARIMBA AMESEMA NYUMBA IBADA ZOTE ZILIZO KWENYE MAKAZI YA WATU ZISITISHE MAOMBI HARAKA KABLA YA KUCHUKULIWA HATUA.SOURCE majira leo.Wasi wasi wangu ni kwamba huwezi kujenga Kanisa au Misiki mbali na Makazi ya Watu.Ibada ambayo inaweza kuwa mbali na Makazi ya Watu ni ibada za mizimu na Mashetani ambapo eneo maalumu linatengwa kama alivyofanya Babu wa Loliondo alitaka kujengewa eneo la Mtalija linaloheshimika kwa wafu waliokufa siku nyingi na wazee wa Mila walitenga kama sehemu ya Matambiko.Suala la kelele za Dansi ya Mch Rwakatare inawakera wakazi wa Mikocheni hivyo Mama Rwakatare akiondoa midundo ya dansi watu watapata nafuu
 
M

Mwamakula

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2010
Messages
1,892
Likes
94
Points
145
M

Mwamakula

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2010
1,892 94 145
Serikali ya Nyerere haikutenga maeneo ya Makanisa na Misikiti na hata leo huwezi kutenga maeneo hayo kuhofia udini
 
M

Mwamakula

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2010
Messages
1,892
Likes
94
Points
145
M

Mwamakula

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2010
1,892 94 145
Maeneo ya Makaburi yametengwa na wakati mungine Yapo makaburi ya Wakristo, Viongoz,Waislamu, Wahindu n.k .Lakini Eneo la Ibada zao halitengwa
 
2

2simamesote

Senior Member
Joined
Jun 27, 2011
Messages
109
Likes
0
Points
0
Age
24
2

2simamesote

Senior Member
Joined Jun 27, 2011
109 0 0
Kama yeye ni diwani kidume cha magamba ajaribu kuwazuia
 
I

IPECACUANHA

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
2,440
Likes
670
Points
280
I

IPECACUANHA

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
2,440 670 280
Serikali ya Nyerere haikutenga maeneo ya Makanisa na Misikiti na hata leo huwezi kutenga maeneo hayo kuhofia udini
Iwapo suala analolishugulikia diwani ni usumbufu wa kelele zinazotoka kwenye nyumba za Ibada zilizo karibu na makazi niko naye pamoja. Some of our religious fanatics are manace to our society. They come from both Christians and Muslims
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,470
Likes
2,413
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,470 2,413 280
Duh huyu Tarimba ninayemfahamu ama mwingine? Hapa nyumba za ibada alikuwa ikimaanisha makanisa au? Manake siamini kama anaweza kusema juu ya misikiti. Namfahamu wakati akiishi mitaa ya jangwani karibu na club ya yanga alikuwa akiswali msikiti wa Shadhili pale mtaa wa Sikukuu No. 11 na msikiti upo katikati ya makazi ya watu na kulikuwa na ziara nyingi tu na dhikri usiku kucha!! Sasa anataka na misikiti pia isitishe dhikri au?
 
M

Mkandara

Verified Member
Joined
Mar 3, 2006
Messages
15,460
Likes
189
Points
160
M

Mkandara

Verified Member
Joined Mar 3, 2006
15,460 189 160
Makristo wakiwa kazini...
 
mtoto mpole

mtoto mpole

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2010
Messages
679
Likes
3
Points
0
Age
31
mtoto mpole

mtoto mpole

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2010
679 3 0
Wapigakelele dunia nzima ni waislam na vipaza sauti vyao wanapohamasisha salaa salaa ili kualika mashetani katika ibada zao usiku na mchana.
<br />
<br />
Ushawahi kua chizi???au unataka hiyo maisha yameshakushinda???ngoja usomewe albadiri ukome.
 
D

Dr Kingu

Senior Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
155
Likes
0
Points
33
D

Dr Kingu

Senior Member
Joined Jun 13, 2011
155 0 33
Na misikiti iliyo karibu na nyumba za watu katangaza ifungwe? Kwani ile sauti ya swala, mahubiri ijumaa na wakati wa sherehe ni kero kt jamii. Huyu anataka nyumba za ibada ziwe mbali na makazi ya watu ili watu wasisali au ana lengo gani? Anamwabudu Mungu au shetani? Mbona hajatangaza baa na kumbi za disko zilizo karibu na makazi ya watu na hata karbu na shule zifungwe? Aache udini na afanye mambo ya maana ya maendeleo.
 
lutamyo

lutamyo

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
632
Likes
34
Points
45
lutamyo

lutamyo

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
632 34 45
Huyu jamaa anatafuta pa kutokeeaa ajaribu tu aone moto wake tuone kama misikiti itafungwa nakuzuiwa kuamsha watu usiku na hayo makanisa kuzuiwa au kuondolewa kabisa
 
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2010
Messages
3,212
Likes
25
Points
135
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2010
3,212 25 135
Waliisha ambiwa wanatumia masaburi kufikiri, watu wa mipango miji mpaka kesho wanagawa maeneo ya wazi ambayo yangetumika kujenga majengo ya huduma za jamii. Chama chake kimekwisha choka hakuna kitakacho tekelezwa.
 
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2011
Messages
1,946
Likes
25
Points
145
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2011
1,946 25 145
kama ni uchaguzi ujao anajiandaa nao keshakosa kura
 
M

mhondo

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
971
Likes
38
Points
45
M

mhondo

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2011
971 38 45
Angeshauri wapunguze sauti za vipaza sauti ili zisiwe kero kwa wasiohusika na hizo dini.
 
Timtim

Timtim

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2008
Messages
606
Likes
66
Points
45
Timtim

Timtim

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2008
606 66 45
Mtu akipata uchizi utadhani amerogwa kumbe mdomo wake mwenyewe ndio umemdhuru.
 
T

timbilimu

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
4,808
Likes
175
Points
160
T

timbilimu

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
4,808 175 160
Angeshauri wapunguze sauti za vipaza sauti ili zisiwe kero kwa wasiohusika na hizo dini.
<br />
<br />
Naunga mkono ushauri wako mkuu. Hizi ibada za usiku pande zote mbili kwa wakristo(walokole) na waislamu ni kero kubwa kwa wale ambao hatuhusiki. Na sijui kwanini serikali haikemei na kuweka kiwango ambacho mtu anaweza fungulia kipaza sauti usiku.
 
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,889
Likes
143
Points
160
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,889 143 160
Mabaa, kumbi za starehe kama disko ndizo zinazotakiwa kuwa mbali na makazi ya watu, mbali na nyumba za kuabudia na mbali na shule. Huyu Tarimba ameanza kutumia masaburi nini? Ukishakuwa mwana CCM hata ungekuwa na akili ya kuhamisha milima kwa miujiza utageuka na kutumia masaburi tu, walai nawaambieni.
 
V

valour

Senior Member
Joined
Aug 3, 2010
Messages
168
Likes
13
Points
35
V

valour

Senior Member
Joined Aug 3, 2010
168 13 35
DIWANI CCM KATA YA HANANASIFU ABBAS TARIMBA AMESEMA NYUMBA IBADA ZOTE ZILIZO KWENYE MAKAZI YA WATU ZISITISHE MAOMBI HARAKA KABLA YA KUCHUKULIWA HATUA.SOURCE majira leo.Wasi wasi wangu ni kwamba huwezi kujenga Kanisa au Misiki mbali na Makazi ya Watu.Ibada ambayo inaweza kuwa mbali na Makazi ya Watu ni ibada za mizimu na Mashetani ambapo eneo maalumu linatengwa kama alivyofanya Babu wa Loliondo alitaka kujengewa eneo la Mtalija linaloheshimika kwa wafu waliokufa siku nyingi na wazee wa Mila walitenga kama sehemu ya Matambiko.Suala la kelele za Dansi ya Mch Rwakatare inawakera wakazi wa Mikocheni hivyo Mama Rwakatare akiondoa midundo ya dansi watu watapata nafuu
Huyo diwani kaona nyumba za ibada tu? Hizo kumbi za starehe zinazopiga muziki usiku kucha karibu kila siku kwa ajili ya maharusi na send-off kwenye maeneo ya makazi hajaziona na kuziamuru ziache mara moja?
 
E

ebrah

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
397
Likes
0
Points
33
E

ebrah

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
397 0 33
kukataza kwa njia hiyo ni makoasa kwani ataonekana anabagua kwani wanaojenga kila kukicha ni wakrito, cha msingi ni plan, na tunaelewa kuwa dar hakuna plan@, so jamaa aache kutafuta umaarufu!
 
K

Kicheruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
791
Likes
3
Points
35
K

Kicheruka

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
791 3 35
Huyu Tarimba ni diwani wa Kinondoni na kinondoni madiwani ndio wanaongoza kuuza maeneo ya wazi na kutoa vibali vya ujenzi holela ikiwamo petrol stations, mabaa nk. Sasa amewashwa nini na kukurupuka na mambo ya kuabudu
 

Forum statistics

Threads 1,251,188
Members 481,615
Posts 29,761,735