Diva wa clouds fm apigwa chini na prezoo, huu ndo ushahidi. Soma hapa


Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 1,500
HUDDAH APOKELEWA NA PREZZO >> Jana jioni mrembo Huddah
Manroe aliwasili nchini
Kenya mida ya jioni
akitokea nchini Afrika
Kusini na kama ulikuwa
hufahamu alipokewa katika uwanja wa ndege
na rapper CMB Prezzo!,
nahisi ume ‘wow’ right? Inavyoonekana kile
alichokuwa
anakizungumza Huddah
mjengoni kuhusiana na
Prezzo sasa ameamua
kukitolea uthibitisho kuwa ni wapenzi (kwa mujibu
wa maelezo ya Huddah na
mapokezi hayo) na
kuamua kuwafunga
midomo ‘haters’ kwa
kupiga picha za pamoja wakitokea uwanja wa
ndege .


Baada ya kuwasili uwanja
wa ndege Huddah na
Prezzo walipanda gari moja
na kuelekea walikoelekea!,
na kupiga picha
zinazoonyesha uhai wa mahaba, kama unajua
kusoma ‘body
expressions’ ambazo kama
Huddah angekuwa mpenzi
wa mipasho huenda
angeziwekea caption ya “wenye wivu
wajinyonge’!. Ikiwa ni siku yake ya
kwanza toka awasili Kenya
staa huyo Huddah leo
alikuwa na mkutano na
waandishi wa habari
kwaajili ya kuzungumzia ushiriki wake katika Big
Brother ‘The Chase’ na
kujibu maswali ya
waandishi. Siku ya leo Huddah
ameonekana kuwa
dhabahu inayosakwa na
watu wengi ambao kila
mmoja anataka kuonana
nae. #DIVA LOVENESS UPO..???




maoni yangu ni wanawake muache kushobokea wanaume ambao unajua kabisa yuko na mpenz wake
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Points
2,000
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 2,000
mbona Diva kuchukua mabwana za watu ndo kawaida yake.....,
alijua na anajua kwamba wawili ni wapenzi na bado alijichomeka.............,

By the way naona anazidi kuseek attention maana juzijuzi
alipost picha yuko almost naked.....
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,410
Points
2,000
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,410 2,000
Nimeambulia patupu kabisa....hayo majina ni ya watu au mitishamba? Who/what is Diva? At least what does it stand for....the same to Hudda and Prezoo (sp)?
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,638
Points
2,000
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,638 2,000
He he he.
Wamekwishaanza.......
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,236
Points
2,000
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,236 2,000
Huyo diva anapenda wanaume ambao sio type yake,mtu mwenyew prezo af atok na uo uozo wa diva,i knew it bora ajipange tuuu
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,430
Points
2,000
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,430 2,000
Prezo ni play boy hana lolote.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
108,789
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
108,789 2,000
Jus another f..ker
 
usiniguse

usiniguse

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
1,483
Points
2,000
usiniguse

usiniguse

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
1,483 2,000
Kuachwa kuachwa diva kuachwa ni shughuli pevu •Najua uko uliko unaugulia maumivu makali rohoni.

Sent from my BlackBerry 9700 using Jamii Forums
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 1,500
Arudi tu kwa muheshimiwa.
na alivyomsema vibaya muheshimiwa kwenye mtandao atarudiji,alijua amefika kwa prezzo kumbe prezzo ni mmegaji tu,na diva alikuwa anajua kabisa prezzo yuko na demu
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,236
Points
2,000
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,236 2,000
Arudi tu kwa muheshimiwa.
Ila kwa hiyo sura ya huyo hudah,aiseeh bora hat dada yetu diva ana unafuu,maana duh,mnyonge mnyongeni,haki yake,mpeni
 
appoh

appoh

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
4,961
Points
2,000
appoh

appoh

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
4,961 2,000
hii ndio kawaida ya madem wengi wa kibongo wakipata wanaona wamemaliza kabisa maana kilivyokua kina ringa kilijua kitaolewa
 
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
9,509
Points
2,000
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
9,509 2,000
diva ni taahira kama chombo anachokitangazia. radio ya Wafu.
 
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2012
Messages
4,167
Points
2,000
Age
58
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2012
4,167 2,000
ngoja tuone km wataowana cuz tumezoea kuona mbwembwe kama hizi kutoka kwa wasanii mbalimbali halafu hakuna kinachoendelea
 
H

hapmpoma

Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
33
Points
95
H

hapmpoma

Member
Joined Jul 26, 2012
33 95
Ushauri tu kwa dogo aachane na wakenya watamchezea na kumtema kwan wao husema wataoa mwanamke yoyote africa lakini mswahili(mtz) ni isue kwao...nimesoma huko, nilikua na bfs kadhaa na marafiki so ushauri kwake atafute saizi yake mana umri unakwenda huu, akubali tu matokeo!!

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Points
1,225
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 1,225
Diva njoo kwangu utapata tulizo la moyo. Mi sio maarufu lakini

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Points
1,225
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 1,225
Ila kwa hiyo sura ya huyo hudah,aiseeh bora hat dada yetu diva ana unafuu,maana duh,mnyonge mnyongeni,haki yake,mpeni
kweli watu makengeza diva hata nusu hafiki labda sauti....loh
 

Forum statistics

Threads 1,284,227
Members 493,999
Posts 30,817,954
Top