Ditto Mwenyekiti mpya Bodi ya Korosho?


Z

Zanaki

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2006
Messages
544
Likes
5
Points
35
Z

Zanaki

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2006
544 5 35
Kuna tetesi kuwa JK amemteua Ditopile kuwa Mwenyekiti mpya wa bodi ya korosho.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Kuna tetesi kuwa JK amemteua Ditopile kuwa Mwenyekiti mpya wa bodi ya korosho.

Kama kuna tetesi basi zifuatilie na tuletee uhalisia wa habari nasi tutaanza kuhoji kama ni kweli.JK akiteua si anatangaza ama anaweza kufanya mambo kimya kimya ? Siamini kama JK anaweza kuwa kicha ama hata chaka la aina hii la kumteua mtu mwenye kesi kubwa namna hii Mahakamani .
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Kama kuna tetesi basi zifuatilie na tuletee uhalisia wa habari nasi tutaanza kuhoji kama ni kweli.JK akiteua si anatangaza ama anaweza kufanya mambo kimya kimya ? Siamini kama JK anaweza kuwa kicha ama hata chaka la aina hii la kumteua mtu mwenye kesi kubwa namna hii Mahakamani .
Tanzania inawezekana baba!
 
Z

Zanaki

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2006
Messages
544
Likes
5
Points
35
Z

Zanaki

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2006
544 5 35
Ile kesi nasikia ndugu nyangu ishavurugwa ile mbaya...watu wamehongwa,ushahidi umelipuliwa,kwa ufupi tu ni kuwa hakuna kesi.
 
K

Keil

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2007
Messages
2,214
Likes
7
Points
135
K

Keil

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2007
2,214 7 135
Ile kesi nasikia ndugu nyangu ishavurugwa ile mbaya...watu wamehongwa,ushahidi umelipuliwa,kwa ufupi tu ni kuwa hakuna kesi.
Kwa hiyo walivyosema kwamba kesi ya Zombe na Ditto kujadiliwa mahakama kuu walikuwa wanacheza na akili za wadanganyika????
 
K

Keil

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2007
Messages
2,214
Likes
7
Points
135
K

Keil

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2007
2,214 7 135
Tanzania inawezekana baba!
Kama kweli inawezekana na JK akatimiza basi ajue kwamba anajiweka kwenye kilengesheo (target) tayari kwa kutunguliwa kisiasa. Zama za sasa zimebadilika sana, anatakiwa kuwa makini "mabangusilo" bado wana hasira zao na hiyo inaweza kuwa njia ya kuanza kummaliza kirahisi zaidi kwa kuwa anajiweka kwenye target yeye mwenyewe.
 
Z

Zanaki

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2006
Messages
544
Likes
5
Points
35
Z

Zanaki

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2006
544 5 35
Kwa hiyo walivyosema kwamba kesi ya Zombe na Ditto kujadiliwa mahakama kuu walikuwa wanacheza na akili za wadanganyika????
Kwani hio itakuwa ni mara ya kwanza? Tusubiri tu na tuisikilize huko mahakama kuu,lakini kama ni kweli amekuwa Mwenyekiti wa Bodi ya Korosho,then ni dhahiri ataachiliwa tu.
Zombe yeye kila mtu anamkimbia,kwanza bado yuko ndani wakati mwenzake alishatoka siku nyingi....huyo ndio atakuwa Bangusilo
 
green29

green29

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
312
Likes
33
Points
45
green29

green29

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
312 33 45
Kwani Ditopile amehsapona ugonjwa wake wa ukichaa??
Hawezi kuwa kapona hako kaugonjwa na sio ustaarabu kuchaguliwa kwa nafasi kama hiyo. Ila wasee Hili linawesekana iwapo tu amefanikiwa kumuambukiza JK hako kaugonjwa!!
 
M

Mafuchila

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2006
Messages
752
Likes
22
Points
35
M

Mafuchila

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2006
752 22 35
Kama itakuwa kweli, then that decision wil set very bad precedence.
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,126
Likes
99
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,126 99 145
hatari sana kuamini kama hii habari ina uhakika, ila pia nnnaona imekosea njia nnategemea hapa haijafika destination nnaomba wahusika hii habari muipatie kitanda ipumzike kwani yaonyesha imechoka
 
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
4,882
Likes
61
Points
135
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
4,882 61 135
Tuna sheria zozote zinazohusu kuzuia uteuzi wa watu ambao ni ma-convicts, au kuwaondoa madarakani watu amabo wanajulikana wazi kuwa ni wahalifu??
Au sheria zetu zinaruhusu tuwe na viongozi wahalifu. Au ndio tumekuwa kama wild wild west, mwenye nguvu ndio analindwa na sheria, regardelss amefanya nini!
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,801
Likes
268
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,801 268 180
Najua JK hawezi kumtosa kabisa Ditto, but not this soon.

Kama ni kweli basi katanzania kote ni sawa na kafamilia ka jk, anaamua mle nini, mlale wapi na mvae nini, period.

Give me proof nami niwe kichaa.
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Hizi habari mpya tena, mie ningesikia bodi ya asali ningeamni mara moja kwani nasikia kawa mfanya biashara mkubwa wa asali, sasa hii ya korosho mpya hii.
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
259
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 259 180
Hizi habari mpya tena, mie ningesikia bodi ya asali ningeamni mara moja kwani nasikia kawa mfanya biashara mkubwa wa asali, sasa hii ya korosho mpya hii.
alihawi kuwa mkuu wa mkoa katika ile mikoa ya korosho...
 
C

Chuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2006
Messages
1,330
Likes
16
Points
0
C

Chuma

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2006
1,330 16 0
Mods tafadhalini Hii ihamishwe ktk Nyepesi....
 
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
Kule kwenye bodi ya Korosho si yupo aliekuwa meya wa jiji la Dar Es Salaam mstahiki Kitwana Kondo?
 
M

Mshamba wa Kijijini

Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
74
Likes
0
Points
0
M

Mshamba wa Kijijini

Member
Joined Oct 5, 2007
74 0 0
halafu ndugu zangu mnajadili mada za humu ndani kizembe kweli!

sasa ikija kuthibitika ni kweli huyu aliyeomba habari hii iwekwe katika nyepesi atajutia haraka zake?

mnashangaa hilo wakati chenge amerudi katika baraza la JK?
wadanganyika tuna mdudu wa kuamini watu sana, humu ndani kuna watu wanamuona JK kama mtu wa maana sana eti tu kwakuwa ni rais, nani aliwaambia kuwa vichaa hawawezi kuwa na rais wao?
kuna kipimo kuwa JK ana akili kuliko wengine nchi hii kwahiyo anastahili kwa sifa zake kama sio bahati kuangukia watu bila kujali mjinga ama mwerevu?

kama huna la kuchangia achana na haya!

nani kakwambia wenyeviti wa bodi kuna sifa zozote?
fikirieni kabla ya kuandika nchi hii wote tunabebwa na wajinga siku wenye akili wakiingia ya kenya yanaingia kweupeeee
 
T

tibwilitibwili

Senior Member
Joined
Sep 12, 2006
Messages
181
Likes
1
Points
0
T

tibwilitibwili

Senior Member
Joined Sep 12, 2006
181 1 0
halafu ndugu zangu mnajadili mada za humu ndani kizembe kweli!

sasa ikija kuthibitika ni kweli huyu aliyeomba habari hii iwekwe katika nyepesi atajutia haraka zake?

mnashangaa hilo wakati chenge amerudi katika baraza la JK?
wadanganyika tuna mdudu wa kuamini watu sana, humu ndani kuna watu wanamuona JK kama mtu wa maana sana eti tu kwakuwa ni rais, nani aliwaambia kuwa vichaa hawawezi kuwa na rais wao?
kuna kipimo kuwa JK ana akili kuliko wengine nchi hii kwahiyo anastahili kwa sifa zake kama sio bahati kuangukia watu bila kujali mjinga ama mwerevu?

kama huna la kuchangia achana na haya!

nani kakwambia wenyeviti wa bodi kuna sifa zozote?
fikirieni kabla ya kuandika nchi hii wote tunabebwa na wajinga siku wenye akili wakiingia ya kenya yanaingia kweupeeee
Kwa maneno yako sasa nadhani sasa unaasema anything is possible mbele ya JK siyo ama unathibitisha kwamba kesha teuliwa kuwa Mwenyekiti bado kutangazwa ?
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
30
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 30 135
Jamani jamani, wakati tunashangaa haya ya Dito, plz tuwe tunakumbukakumbuka Balali, It seems kama vile jamaa ndio tunamsahau hivyo.
 

Forum statistics

Threads 1,237,823
Members 475,675
Posts 29,302,304