Ditople, Kalumuna wafariki!


S

Sir Leem

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
576
Likes
44
Points
45
S

Sir Leem

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
576 44 45
Habari zilizopatikana hivi punde ya kuwa aliyekuwa kuwa Mkuu wa Mkoa wa Tabora Ukiwaona Ditopile amefariki dunia kwenye Hospitali ya mkoa wa Morogoro

Mbali ya brother Dito ambaye amefariki usiku wa kuamkia leo lakini pia kuna yule Binti Leocardia Kalumuna ambaye Gazeti la Mwanahalisi lilimuorodhesha kwamba aligawiwa "vijisenti" na Mzee wa suti za Ulaya Andrew Chenge, naye amefariki dunia usiku wa kuamkia jana mjini Morogoro!

kabla ya kifo chake Kalumuna alikuwa ni katibu wa Vijana wa CCM wilaya ya Mbeya mjini.Kalumuna ni rafiki wa Karibu wa Mkuu wa mkoa wa Ruvuma na mbunge wa Iringa mjini monica mbega.

CCM ilimtegemea sana katika kuvunja mtandao wa Mwandosya mbeya na kabla ya kifo chake aliongezewa nguvu nyingine kwa kupelekewa katibu mwanamtandao na rafiki binafsi wa Emmanuel Nchimbi,Rhoda George kuwa katibu wake wa vijana wa CCM mkoa wa mbeya.
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Habari zilizopatikana hivi punde ya kuwa aliyekuwa kuwa Mkuu wa Mkoa wa Tabora Ukiwaona Ditopile amefariki dunia kwenye Hospitali ya mkoa wa Morogoro
Mkuu,

Una uhakika na hii habari? Kafariki kwa ugonjwa au ajali?
 
S

Sir Leem

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
576
Likes
44
Points
45
S

Sir Leem

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
576 44 45
Ni ya uhakika mkuu!Ameugua ghafla na na kufariki!Madakatari bado hawajajua chanzo za kifo chake!huenda taarifa ikatolewa baadae!Bado yupo hospitali ya mkoa wa morogoro!
 
Kilongwe

Kilongwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
424
Likes
12
Points
35
Kilongwe

Kilongwe

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
424 12 35
kama ni kweli basi sisi huwa tunasema wote tupo njiani yeye katangulia tu,Amin
 
Mzuzu

Mzuzu

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2007
Messages
487
Likes
50
Points
45
Mzuzu

Mzuzu

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2007
487 50 45
Habari zilizopatikana hivi punde ya kuwa aliyekuwa kuwa Mkuu wa Mkoa wa Tabora Ukiwaona Ditopile amefariki dunia kwenye Hospitali ya mkoa wa Morogoro

RIP Mzuzuri
 
Ole

Ole

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2006
Messages
751
Likes
4
Points
135
Ole

Ole

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2006
751 4 135
Kweli amefariki habari zaidi zitafuatia baadaye.
 
Ilulu

Ilulu

Senior Member
Joined
Mar 22, 2008
Messages
161
Likes
2
Points
35
Ilulu

Ilulu

Senior Member
Joined Mar 22, 2008
161 2 35
zimetangazwa muda mfupi uliopita TBC1
 
N

nat867

Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
97
Likes
1
Points
0
N

nat867

Member
Joined Feb 14, 2008
97 1 0
Na mimi nimeisikia TBC-1 ila wamesema kafia hotelini alipofikia morogoro!
Mungu amlaze pema peponi na bila shaka watakutana na dereva wa daladala.Wasameheane ili utukufu wa mungu utawale.
 
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,481
Likes
28
Points
135
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,481 28 135
Aliyeua kwa upanga naye atakufa kwa upanga. Good riddance.
 
Waridi

Waridi

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2008
Messages
1,027
Likes
2
Points
135
Waridi

Waridi

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2008
1,027 2 135
JF members,
I have just received an sms from a friend in Dar, that according to Radio one,the bearer of the name, ex RC has passed away.Dont stone me if it might be proved other wise,Im making a follow up in other local media to confirm the truth.
 
K

Kithuku

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2006
Messages
1,395
Likes
108
Points
145
K

Kithuku

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2006
1,395 108 145
Kwa mujibu wa mila na desturi zetu anaefariki huzikwa na kuombewa rehma, na ya kale (yasiyopendeza) hufunikwa na kusahauliwa. Hakika sisi sote ni wa Mwenyezi Mungu na kwake tutarejea. Buriani Ditto.
 
Selous

Selous

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2008
Messages
1,322
Likes
21
Points
135
Selous

Selous

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2008
1,322 21 135
Asante kwa taarifa, nimestuka kusikia hatupo nae kwani nilitaka sana ajibu ile kesi ya kuua bila kukusudia. Kwa kuwa hukumu bado lakini mimi sina haja ya kumtakia mema. Mola atamuamulia.
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,602
Likes
3,895
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,602 3,895 280
Lakini jamani sisi ni binadamu.Alazwe pema peponi
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
30
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 30 135
Alazwe pema peponi, well ni mapema kuspeculate. Hii hahusiani na siasa kweli??????
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Pole kwa familia ya Ditopile. Wote tunakuja huko na Ditopile katutangulia tu.
 

Forum statistics

Threads 1,238,744
Members 476,123
Posts 29,328,879