Disemba 15, 2012 kipimo cha ujinga kwa magazeti ya HabariLeo, Uhuru na JamboLeo


Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,324
Points
0
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined Dec 11, 2010
3,324 0
Bila shaka kwenye vichwa vya magazeti tajwa hapo juu kesho ni mwendo wa propaganda tu juu ya Dr Slaa na CHADEMA.

Tujiandae kisaikojia kusikia vichwa vya habari vikisema "Slaa kutumuliwa chadema kwa maandamano", "BAVICHA kwa chafuka, wataka Slaa ang'olewe", "CHADEMA hali si shwari, vijana wataka Slaa ang'olewe"

Kwa kuwa magazeti hayo tajwa yamekaa kipropaganda kwa lengo la kuendelea kutumika kwa mpango maalumu nimeona niwaze ya leo maana ikimpendeza Mungu tutayaona ya kesho na hata kesho kutwa.

Yatacheza ngoma ya kitoto ambayo ambayo mara zote huwa haikeshi.
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,341
Points
2,000
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,341 2,000
Mimi ninapoona haya nainua macho juu maana ukombozi wa Taifa hili umefika...

Yesu Kristo au nabii Issa aliwai sema kabla ya wakati wa kuja kwake kutatokea misukosuko na mambo kama hayo. Mimi naona huu uzushi, upuuzi na ujinga dhidi ya CHADEMA na Dr Slaa ni moja ya tanuru la kuipitisha CHADEMA iive kwa ukombozi.

Hakika tusimame imara tutashinda, Dr Slaa ni mwiba wanatafuta namna ya kuhafifisha jitihada zake za ukombozi, CHADEMA ni safina ya ukombozi ambayo kila mtanzania mpenda mabadiliko anapaswa kuingia, yoyote atakayekutwa nje atapotea milele.
 
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,324
Points
0
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined Dec 11, 2010
3,324 0
Watajitahidi sana lakini bado mabadiliko ni mpango wa Mungu. Mkono wa shetani hautakuwa na nafasi maana sauti ya wengi ilisemwa na wajuvi wa mambo kuwa ni sauti ya Mungu. Mungu akiwa upande wa wengi, shetani anakuwa upande wa wachache wasio penda kufanya yanayo wapendeza wengi.
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,822
Points
2,000
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,822 2,000
Yesu Kristo au nabii Issa aliwai sema kabla ya wakati wa kuja kwake kutatokea misukosuko na mambo kama hayo. .
Issa sio Yesu mkuu usituchanganyie habari
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,822
Points
2,000
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,822 2,000
Ndugu yangu Mohamedi Mtoi, nzeze!

Mkuu bahati mbaya timing yao kwenye hili ni very poor. Utapiga propaganda ya kijinga kama hiyo kipindi ambacho watu hata mlo mmoja kuupata ni tabu?
 
Last edited by a moderator:
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
11,355
Points
2,000
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
11,355 2,000
Hayo magazeti ya kufungia vitumbua na propaganda zake z almostly outdated ktk hiki kizazi cha dotcom toka kipindi kile after general election 2010 walikuwa ni mabingwa wa kuandika " ooh mara CHADEMA imekufa etc"
sasa ni mwendo mperampera na makamanda hakuna tena to fear the propagandaz.
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,244
Points
2,000
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,244 2,000
Watajitahidi sana lakini bado mabadiliko ni mpango wa Mungu. Mkono wa shetani hautakuwa na nafasi maana sauti ya wengi ilisemwa na wajuvi wa mambo kuwa ni sauti ya Mungu. Mungu akiwa upande wa wengi, shetani anakuwa upande wa wachache wasio penda kufanya yanayo wapendeza wengi.
Mipango wa Mungu gani?
 
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,324
Points
0
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined Dec 11, 2010
3,324 0
Mkuu Mzito Kabwela Niwedi mkuu n'zeze! Umenena kweli kakab tatizo wenzetu hao wanatumia fursa ya hali mbaya kwa watanzania kupenyeza uzushi na uwongo ili waendelee kujihalalishia kushika madaraka. Kumbuka jinsi walivyo gawa mahindi kule Igunga wakati wa kampeni, kwa nini wasinge walisha watu hoja kama walikuwa nazo.

Timing yao kwenye hili ni dhaifu sana na kesho kama roho zikiwa hai ndio utajua nni jinsi gani vyumba vya habari vinaendeshwa kwa remote control kutokea Lumumba. Tuombe Mungu tuione kesho nita ku-pm.
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Points
2,000
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 2,000
Bila shaka kwenye vichwa vya magazeti tajwa hapo juu kesho ni mwendo wa propaganda tu juu ya Dr Slaa na Chadema.

Tujiandae kisaikojia kusikia vichwa vya habari vikisema "Slaa kutumuliwa chadema kwa maandamano", "Bavicha kwa chafuka, wataka Slaa ang'olewe", "Chadema hali si shwari, vijana wataka Slaa ang'olewe"

Kwa kuwa magazeti hayo tajwa yamekaa kipropaganda kwa lengo la kuendelea kutumika kwa mpango maalumu nimeona niwaze ya leo maana ikimpendeza Mungu tutayaona ya kesho na hata kesho kutwa.

Yatacheza ngoma ya kitoto ambayo ambayo mara zote huwa haikeshi.
Mkuu ongezea na Majira siku hizi.
 
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,950
Points
2,000
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,950 2,000
Magazeti uchwara..! fanya uchunguzi, huwa yanadoda sana kwa wauzaji...
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Points
2,000
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 2,000
Shetani mmoja ameporomoshwa mpaka kuzimu leo huko Ilemela.
 
F

FredKavishe

Verified Member
Joined
Dec 4, 2010
Messages
1,091
Points
1,195
F

FredKavishe

Verified Member
Joined Dec 4, 2010
1,091 1,195
Chadema hatuna muda sisi tunatoboa tu na M4C ngoja matembezi ya kutunisha mfuko wa M4C yaive wataisoma no hizi propaganda mimi hata haziniumizi kichwa.

Zinazidi kutufanya tujue nani mamluki nani hafai kwenye chama muda utaongea zaidi.

Vijani ni kizazi cha mbwa sitabadili huu msemo sababu najua vijana wengi ni njaa wanataka nyumba nzuri,gari zuri,demu mkali,wale starehe si makamanda toka mwanzo.
 
Manyi

Manyi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
3,254
Points
1,195
Manyi

Manyi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
3,254 1,195
MImi huwa naamini kitu kimoja, 'Ngoma ya Kitoto Haikeshi'!
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 0
Bila shaka kwenye vichwa vya magazeti tajwa hapo juu kesho ni mwendo wa propaganda tu juu ya Dr Slaa na Chadema.

Tujiandae kisaikojia kusikia vichwa vya habari vikisema "Slaa kutumuliwa chadema kwa maandamano", "Bavicha kwa chafuka, wataka Slaa ang'olewe", "Chadema hali si shwari, vijana wataka Slaa ang'olewe"

Kwa kuwa magazeti hayo tajwa yamekaa kipropaganda kwa lengo la kuendelea kutumika kwa mpango maalumu nimeona niwaze ya leo maana ikimpendeza Mungu tutayaona ya kesho na hata kesho kutwa.

Yatacheza ngoma ya kitoto ambayo ambayo mara zote huwa haikeshi.
- Duh! kwanza mlianza kurushiana viti wenyewe kwa wenyewe huko MWanza na Musoma, Mkaanza kukatana majina ya kina Zitto wasigombee Uenyekiti wenu, Mkaanza kutimuana huko kwenye matawi yenu ya Ulaya, sasa mnataka kuingilia mpaka uhuru wa magazeti, siyekubali wimbo wa Slaa wa kumukubali na kadi yake ya CCM basi hafai!!

- Wallahi nyinyin mnazidi kujenga hoja nzito sana kwa jamiii kwamba hamufai kupewa uongozi wa Taifa, yaani nyinyi kila mtu ni mchawi ila sio nyinyi wenyewe? sometimes mjiangalie wenyewe kwa wenyewe jamani, mkianza kushambulia mpaka magazeti sasa mnakuwa Crying Babies!!

Es!
 
MsakaGamba

MsakaGamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
392
Points
0
MsakaGamba

MsakaGamba

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
392 0
Mkuu Majanikv
"Msemo wa vijana ni kizazi cha mbwa" duh mkali sana.

Ccm wanatumia vyombo vya habari visivyo makini kuwalisha watanzania uharamia wa habari. Inasikitisha sana kuwa na serikali inayorubuni wananchi wake kwa kutumia vyombo vya habari. Ile tbc1 ndio kabisa imekuwa kama ofisi ndogo ya chama.

Watafanya sana propaganda lakini hawata kaa salama kuelekea 2015, nafsi zao zitawasuta sana na watakufa kwa presha kwa dhambi zao.
 
Last edited by a moderator:
F

FredKavishe

Verified Member
Joined
Dec 4, 2010
Messages
1,091
Points
1,195
F

FredKavishe

Verified Member
Joined Dec 4, 2010
1,091 1,195
Mkuu Majanikv
"Msemo wa vijana ni kizazi cha mbwa" duh mkali sana.

Ccm wanatumia vyombo vya habari visivyo makini kuwalisha watanzania uharamia wa habari. Inasikitisha sana kuwa na serikali inayorubuni wananchi wake kwa kutumia vyombo vya habari. Ile tbc1 ndio kabisa imekuwa kama ofisi ndogo ya chama.

Watafanya sana propaganda lakini hawata kaa salama kuelekea 2015, nafsi zao zitawasuta sana na watakufa kwa presha kwa dhambi zao.

Mkuu nakuambia sisi vijana tuna tamaa za ajabu sana hakika hiki kizazi ni kibovu kuliko vyote subiri utaniambia.
 
Last edited by a moderator:
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,605
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,605 0
Hayo magazeti hata wauza vitumbua hawayapendi kabisa siku hizi, maana yanafukuza wateja.
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Points
2,000
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 2,000
- Duh! kwanza mlianza kurushiana viti wenyewe kwa wenyewe huko MWanza na Musoma, Mkaanza kukatana majina ya kina Zitto wasigombee Uenyekiti wenu, Mkaanza kutimuana huko kwenye matawi yenu ya Ulaya, sasa mnataka kuingilia mpaka uhuru wa magazeti, siyekubali wimbo wa Slaa wa kumukubali na kadi yake ya CCM basi hafai!!

- Wallahi nyinyin mnazidi kujenga hoja nzito sana kwa jamiii kwamba hamufai kupewa uongozi wa Taifa, yaani nyinyi kila mtu ni mchawi ila sio nyinyi wenyewe? sometimes mjiangalie wenyewe kwa wenyewe jamani, mkianza kushambulia mpaka magazeti sasa mnakuwa Crying Babies!!

Es!
Always sounding like ugly woman!
 

Forum statistics

Threads 1,285,939
Members 494,834
Posts 30,879,777
Top