Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Discussion anaye fanya professional stage one mitihani ya bodi ya wagavi-psptb(nbmm) -arusha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Maganga Mkweli, May 9, 2012.

  1. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,062
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wakuu habari ,
    nauliza kama kuna mtu yeyote anafanya hii mitihani ya psptb bodi ya wagavi p -1 (professional stage one) kituo cha iaa -arusha...inayoanza wiki ijayo
    kama yupo anaweza ni pm ...
    Dhumuni ni tusaidiane kufanya final touch (zima moto) discussion ..
    Regards
     
  2. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,829
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hiviiii kuna umuhimu gani wa kufanya hii mitihani ya psptb ? Je mtu asipo ifanya hata pata ajira?
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2013
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 135
    wengine tunafanya hiyo mitihani ili tujiajiri...
     
Loading...