Dirisha la kuappeal mikopo limefunguliwa rasmi, dirisha litafungwa tarehe 19 Novemba


Suip

Suip

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,118
Likes
390
Points
180
Suip

Suip

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,118 390 180
Yaelekea bodi imefungua dirisha hilo kimyakimya bila Tangazo lao katika website yao.

Kwa waliokosa mkopo ukiingia katika akaunti zenu pale chini wameweka sehemu ya kukata rufaa(Appeal now). Ila ukiingia inazungumzia rufaa ya mwaka jana 2016/2017.

Yaonekana kama hawakujiandaa labda watafanya marekebisho, pia labda tangazo lao litakuja na kutoa muda wa mwisho wa rufaa na idadi ya watakaopata kwani sasa ni dhahiri hakuna nafasi maalum kwa kuwa sasa hivi wanufaika ni zaidi ya 31,200 tofauti na kauli ya mwanzo kuwa wanufaika ni 30,000 tu.

Tusubiri kesho tar. 13/11 kama Waziri alivyosema watafungua dirisha la rufaa.
 
Suip

Suip

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,118
Likes
390
Points
180
Suip

Suip

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,118 390 180
ngebo Duh pole ila neno la faraja ukimaliza vizuri na kufaulu ukipata ajira au kujiajiri hakuna anayekudai na unatembea kifua mbele kwa kuweza kujitegemea. Ila ni kweli waathirika wapo wengi ikiwa ni pamoja na wazazi walio maskini.
 
Pain killer

Pain killer

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2017
Messages
1,496
Likes
986
Points
280
Pain killer

Pain killer

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2017
1,496 986 280
Jaman msaada nimeangalia hii batch ya NNE nimejikuta nimo kwenye majina ilaa sasa nikiingia kuangalia loan breakdown siwaelew yaani sijaona meal and accommodation wala tuition fees au bado wanapakiaa???? tumbo joto wakuu
 
Suip

Suip

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,118
Likes
390
Points
180
Suip

Suip

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,118 390 180
Jaman msaada nimeangalia hii batch ya NNE nimejikuta nimo kwenye majina ilaa sasa nikiingia kuangalia loan breakdown siwaelew yaani sijaona meal and accommodation wala tuition fees au bado wanapakiaa???? tumbo joto wakuu
Subiri tu kama jina lipo.
 
Naja naja

Naja naja

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2016
Messages
402
Likes
466
Points
80
Age
28
Naja naja

Naja naja

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2016
402 466 80
img-20171112-wa0007-jpg.629738


Yaani huu ni uonevu kabisa ,yaani kuappeal ndani ya wiki tu? Daah Mungu weka mkono wako juu ya suala hili.
 
Naja naja

Naja naja

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2016
Messages
402
Likes
466
Points
80
Age
28
Naja naja

Naja naja

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2016
402 466 80
This isn't fair for sure
 
Pain killer

Pain killer

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2017
Messages
1,496
Likes
986
Points
280
Pain killer

Pain killer

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2017
1,496 986 280
Mungu wasaidie ambao hawajapata najua machungu ya kukosa mkopo hasa kama sisi watoto wa wakulima hali ni ngumu ..
Mungu ibariki tz
 
Naja naja

Naja naja

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2016
Messages
402
Likes
466
Points
80
Age
28
Naja naja

Naja naja

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2016
402 466 80
Mungu wasaidie ambao hawajapata najua machungu ya kukosa mkopo hasa kama sisi watoto wa wakulima hali ni ngumu ..
Mungu ibariki tz
For sure it pains
Only few names less than 500 has remained
 
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
5,241
Likes
4,508
Points
280
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
5,241 4,508 280
naona zile siku tano walizopewa zimesaidia
 
nditi17

nditi17

Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
44
Likes
22
Points
15
Age
24
nditi17

nditi17

Member
Joined Jun 26, 2016
44 22 15
Hapa kama kuna continous student aliyeomba mkopo mwaka huu kapata tuambiane maana naona continous sijui bodi haiwatambui kama wanafunzi wanaostahili kupewq mkopo?
 
J

j twice

Member
Joined
Jun 27, 2017
Messages
36
Likes
10
Points
15
J

j twice

Member
Joined Jun 27, 2017
36 10 15
Hakuna continuous student aliepata Mkopo Bodi ya Mikopo inaanza kuchambua taarifa zao kwanzia matokeo yao na kilA kitu wanaanza kuchambua kesho j3 so wait...
 
laeli

laeli

Member
Joined
Nov 13, 2017
Messages
8
Likes
0
Points
3
laeli

laeli

Member
Joined Nov 13, 2017
8 0 3
Hakuna continuous student aliepata Mkopo Bodi ya Mikopo inaanza kuchambua taarifa zao kwanzia matokeo yao na kilA kitu wanaanza kuchambua kesho j3 so wait...
Kuna Ukweli Kwenye Hili Turejeshe Tena Matumaini Mana Hali Si Hali
 
E

Ephelymbwilo

Member
Joined
Oct 22, 2017
Messages
41
Likes
15
Points
15
E

Ephelymbwilo

Member
Joined Oct 22, 2017
41 15 15
Bila kufanya registration huwez Ku appeal,sasa wanafunz maskin jaman s matus haya
 
LIMBOMAMBOMA

LIMBOMAMBOMA

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2017
Messages
2,372
Likes
1,964
Points
280
LIMBOMAMBOMA

LIMBOMAMBOMA

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2017
2,372 1,964 280
kwa bodi hii bunge lilipaswa kumfukuza waziri wa elimu kazi. haieleweki bodi inasimamia nini.kuna baadhi ya vyuo cozi za arts wamepata loan 97% ilihali syansi 0%.
 
ngebo

ngebo

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2017
Messages
850
Likes
644
Points
180
ngebo

ngebo

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2017
850 644 180
Hakuna continuous student aliepata Mkopo Bodi ya Mikopo inaanza kuchambua taarifa zao kwanzia matokeo yao na kilA kitu wanaanza kuchambua kesho j3 so wait...
Mkuu you mean walioomba upya au ni continuous ambao teyari wana mikopo toka first year??
 

Forum statistics

Threads 1,213,540
Members 462,184
Posts 28,481,594