Diploma ya ualimu kusoma degree ya md

weis

Member
Sep 19, 2018
13
45
Wadau msaada naomba kujuzwa kama ni kweli mtu akisoma diploma ya ualimu kwa masomo kama physics na mathematics au chemistry na bios anawez kwenda kupiga degree ya medical doctor . Natanguliza shukran zangu wakuu
 

Darmian

JF-Expert Member
Oct 1, 2017
14,459
2,000
Haliwezekani kabisa hili..ni lazima uwe na Diploma ya Clinical officer
 

Geniustin

JF-Expert Member
Mar 15, 2013
4,160
2,000
Wadau msaada naomba kujuzwa kama ni kweli mtu akisoma diploma ya ualimu kwa masomo kama physics na mathematics au chemistry na bios anawez kwenda kupiga degree ya medical doctor . Natanguliza shukran zangu wakuu
Mkuu, kwa Diploma haiwezekani.

Ila ukiwa na Degree ya Ualimu ya hayo masomo ya Sayansi....unaweza kusoma MD. Ila pia uwe na GPA nzuri pia.

Nakuletea Screenshot ujionee aua nenda TCU GUIDEBOOK, tafuta ile ya Equivalent qualification utaona.

Pi hii system haijaanza leo, toka long time walimu wa science walikuwa wanaweza kusoma MD.
 

Geniustin

JF-Expert Member
Mar 15, 2013
4,160
2,000
Na diploma ya clinical officer bei gani?
Je kuna mkopo?
Diploma ya Clinical Officer inategemeana na vyuo.

Vyuo vya Serikali Ada nafuu, Private ada kidogo ya juu. (Ingia NACTE, Tafute Guidebook yao ya Diploma uone kila chuo na bei yake)

Mkopo hawana.
 

Geniustin

JF-Expert Member
Mar 15, 2013
4,160
2,000
Mkuu, kwa Diploma haiwezekani.

Ila ukiwa na Degree ya Ualimu ya hayo masomo ya Sayansi....unaweza kusoma MD. Ila pia uwe na GPA nzuri pia.

Nakuletea Screenshot ujionee aua nenda TCU GUIDEBOOK, tafuta ile ya Equivalent qualification utaona.

Pi hii system haijaanza leo, toka long time walimu wa science walikuwa wanaweza kusoma MD.
Soma mstari wa mwisho kwenye requirement hapo.

Screenshot_2019-09-09-00-07-36.jpeg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom