Diamond Platinumz: Kijana alietikisa mwelekeo wa muziki Tanzania kwa muongo mmoja sasa

N

N'yadikwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2014
Messages
4,279
Points
2,000
N

N'yadikwa

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2014
4,279 2,000
Ukweli ni kwamba mnyonge mnyongeni asilimia zake mpeni...kijana Naseeb Abdul ametikisa muelekeo wa muziki nchini Tanzania kwa muongo mmoja sasa.

Apongezwe kwani ameiweka ramani ya Tanzania kwenye entertainment map ya Africa na ametengeneza ajira lukuki kwa vijana kuanzia kwenye muziki hadi media investments.

Tuwe wakweli hakuna mwanamuziki ambae ameya- impact maisha ya vijana wenzake kwa namna chanya kama Platnumz...pamoja na mashaifu yake.
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
11,719
Points
2,000
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
11,719 2,000
Aisadie nchi kuleta fedha za kigeni

Wenzetu wasanii wamarekani wanaingizia nchi yao fedha za kigeni tilion mia tano kwa mwaka
 
B

Babuu Rogger

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
1,491
Points
2,000
B

Babuu Rogger

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
1,491 2,000
Kwa hiyo tufanyeje sasa!!!?
 
K

Koomson

Member
Joined
May 17, 2019
Messages
10
Points
45
K

Koomson

Member
Joined May 17, 2019
10 45
Ukweli ni kwamba mnyonge mnyongeni asilimia zake mpeni...kijana Naseeb Abdul ametikisa muelekeo wa muziki nchini Tanzania kwa muongo mmoja sasa.
Apongezwe kwani ameiweka ramani ya Tanzania kwenye entertainment map ya Africa na ametengeneza ajira lukuki kwa vijana kuanzia kwenye muziki hadi media investments.
Tuwe wakweli hakuna mwanamuziki ambae ameya- impact maisha ya vijana wenzake kwa namna chanya kama Platnumz...pamoja na mashaifu yake.
 
K

Koomson

Member
Joined
May 17, 2019
Messages
10
Points
45
K

Koomson

Member
Joined May 17, 2019
10 45
hakika MKUU, ukipinga unaroho ya kutu
Ukweli ni kwamba mnyonge mnyongeni asilimia zake mpeni...kijana Naseeb Abdul ametikisa muelekeo wa muziki nchini Tanzania kwa muongo mmoja sasa.
Apongezwe kwani ameiweka ramani ya Tanzania kwenye entertainment map ya Africa na ametengeneza ajira lukuki kwa vijana kuanzia kwenye muziki hadi media investments.
Tuwe wakweli hakuna mwanamuziki ambae ameya- impact maisha ya vijana wenzake kwa namna chanya kama Platnumz...pamoja na mashaifu yake.
 
Miss_Irene

Miss_Irene

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2019
Messages
242
Points
500
Miss_Irene

Miss_Irene

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2019
242 500
Kuna wale shilawadu wa clouds fm kazi yao nikumponda tu mond wetu jamani, yaani ukisikia habari ya mond kwao ujue yakumpomnda tu

Ila ukweli mond ni shigidiiiiii
 
Noah de voxser

Noah de voxser

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2017
Messages
740
Points
1,000
Noah de voxser

Noah de voxser

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2017
740 1,000
Ukweli ni kwamba mnyonge mnyongeni asilimia zake mpeni...kijana Naseeb Abdul ametikisa muelekeo wa muziki nchini Tanzania kwa muongo mmoja sasa.

Apongezwe kwani ameiweka ramani ya Tanzania kwenye entertainment map ya Africa na ametengeneza ajira lukuki kwa vijana kuanzia kwenye muziki hadi media investments.

Tuwe wakweli hakuna mwanamuziki ambae ameya- impact maisha ya vijana wenzake kwa namna chanya kama Platnumz...pamoja na mashaifu yake.
Diamond
 
I

Ijura

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2018
Messages
338
Points
500
I

Ijura

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2018
338 500
Mkuu kwa hili ni sawa na naunga mkono hoja. Tunapenda vitu kama hivi kuwaweka juu wasanii wetu kwa kazi nzuri wanazo fanya sio kuleta mada za kupambanisha wimbo wa kiba na mboso.
 

Forum statistics

Threads 1,313,699
Members 504,615
Posts 31,802,977
Top