Diamond mkanye sana baunsa wako bila huruma yako juzi ningempa kichapo


LICHADI

LICHADI

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2015
Messages
2,148
Likes
4,095
Points
280
LICHADI

LICHADI

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2015
2,148 4,095 280
Jumapili iliyopita hii ya juzi nilikuwa supermarket ya Game pale mlimani city na familia Famillia yangu, ile nipo kwenye mizunguko yangu huku na kule nikiangalia bei za bidhaa mbali mbali zilizokuwepo pale mara paap nikashangaa tu limkono limeshiba na misuli minene eti linanizuia nisipite njia ile.

Kumbuka hapo nlikuwa sijui kama Diamond na Dem wake Tanasha wapo pale pale kwenye ule uchochoro nnaopita mimi, Baada ya yule Baunsa kunizuia nikamuangalia juu mpaka chini, juu kajazia na chini alikuwa mwembamba hivi alikuwa kavaa suruali Modo ,Chafu chafu hivi, kama fuko la mashineni.

Baada ya kumuangalia vizuri yule baunsa ndio ikabidi nitazame kushoto na kulia kuangalia ni nani aliyekuwa anampa jeuri yule Baunsa, kuangalia vizuri ndio nikamuona Diamond na dem wake Tanasha kumbe walikuwa pale pale,

Nikamwambia yule baunsa anipishe nipite pale sio nyumbani kwa mama yake, huku usoni nikiwa nimeshabadilika, nipatwa na hasira gafla, ile nataka kupita akanizuia tena ikabidi nimpe kikapu nilichokuwa nimekishika mke wangu, ili nimpe vitasa yule bausa pale pale maana hakujua kuwa sio kila mtu ana shobo na wasanii, so nilitaka nimshikishe adabu

Ile nataka kumrukia tu Diamond ndio akaingilia ule ugomvi akinisihi nimsamehe na niendelee na mishe zangu, kwa kisingizio kuwa atamkanya yule baunsa na ndio ikawa pona pona yake

Ushauri wangu kwako Daimond ajiri baunsa mmoja ambaye ni smart na ana elimu kuliko kubeba mabaunsa ya vichochoroni huko ambayo hayajui mipaka ya kazi zao, sio kila mtu anapenda kushobokea wasanii, tunakupenda lakini kwenye maisha ya mtu private huwa hatushobokeagi mtu wengine sisi ni watu wazima

Mkanye sana baunsa wako

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2009
Messages
3,275
Likes
3,220
Points
280
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2009
3,275 3,220 280
hahahah
 
bright platnumz

bright platnumz

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
2,127
Likes
2,498
Points
280
Age
20
bright platnumz

bright platnumz

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
2,127 2,498 280
LICHADI

LICHADI

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2015
Messages
2,148
Likes
4,095
Points
280
LICHADI

LICHADI

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2015
2,148 4,095 280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,971
Likes
13,604
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,971 13,604 280
Jumapili iliyopita hii ya juzi nilikuwa supermarket ya Game pale mlimani city na familia Famillia yangu, ile nipo kwenye mizunguko yangu huku na kule nikiangalia bei za bidhaa mbali mbali zilizokuwepo pale mara paap nikashangaa tu limkono limeshiba na misuli minene eti linanizuia nisipite njia ile.

Kumbuka hapo nlikuwa sijui kama Diamond na Dem wake Tanasha wapo pale pale kwenye ule uchochoro nnaopita mimi, Baada ya yule Baunsa kunizuia nikamuangalia juu mpaka chini, juu kajazia na chini alikuwa mwembamba hivi alikuwa kavaa suruali Modo ,Chafu chafu hivi, kama fuko la mashineni.

Baada ya kumuangalia vizuri yule baunsa ndio ikabidi nitazame kushoto na kulia kuangalia ni nani aliyekuwa anampa jeuri yule Baunsa, kuangalia vizuri ndio nikamuona Diamond na dem wake Tanasha kumbe walikuwa pale pale,

Nikamwambia yule baunsa anipishe nipite pale sio nyumbani kwa mama yake, huku usoni nikiwa nimeshabadilika, nipatwa na hasira gafla, ile nataka kupita akanizuia tena ikabidi nimpe kikapu nilichokuwa nimekishika mke wangu, ili nimpe vitasa yule bausa pale pale maana hakujua kuwa sio kila mtu ana shobo na wasanii, so nilitaka nimshikishe adabu

Ile nataka kumrukia tu Diamond ndio akaingilia ule ugomvi akinisihi nimsamehe na niendelee na mishe zangu, kwa kisingizio kuwa atamkanya yule baunsa na ndio ikawa pona pona yake

Ushauri wangu kwako Daimond ajiri baunsa mmoja ambaye ni smart na ana elimu kuliko kubeba mabaunsa ya vichochoroni huko ambayo hayajui mipaka ya kazi zao, sio kila mtu anapenda kushobokea wasanii, tunakupenda lakini kwenye maisha ya mtu private huwa hatushobokeagi mtu wengine sisi ni watu wazima

Mkanye sana baunsa wako

Sent using Jamii Forums mobile app
Safi Sana ungemtoa ngeu kwanza ili next tym asiparamie watu hovyo hovyo akijua wote washobokea wasaniii.
 

Forum statistics

Threads 1,251,870
Members 481,916
Posts 29,788,598