Diamond Huyooo, anasema, "kama ni pesa wewe kunywa mimi ntanunua" | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diamond Huyooo, anasema, "kama ni pesa wewe kunywa mimi ntanunua"

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Oct 29, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. m

    msemakwelii JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :majani7:
     
  3. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,093
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ataisha vibaya limbukeni huyu. Yuko wapi mr Nice, Muumin na wengine waliozuzuliwa na usupastaa wa Bongo?
     
  4. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huyu dogo asipokuwa makini atajilaumu sana baadaye!
     
  5. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,811
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    ....bila shaka Anatangaza wimbo mpyaaaaaaaa!!!
     
  6. calculator

    calculator JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Wivu tu. kutesa kwa zamu, mwacheni dogo ale bata zake kwa nafasi zake. kama una hasira nae, tafuta na wewe usupastaa wako. Ala!!!!!!!!!!
     
  7. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,093
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Calculator huna hata adabu. Mie niwe na wivu na kiumbe kama huyu asiyejua hata alipo na aendapo. Huna adabu wewe kama unaona kuna watu wenye akili wanamuonea wivu mpuuzi kama huyu. Huenda nawe ni wale wale malimbukeni na maskini wa kunuka.
     
  8. calculator

    calculator JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Unatoka mapovu kwa ajili ya mafanikio ya wenzako?? Unaumia kabisa roho wakati wenzako wanateleza na raha zao?? Looo!!!! ajabu ya wabongo hii. jiunge na wewe freemason uwe stori mjini. pole zako champion wa wivu afrika mashariki na kati.
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,153
    Likes Received: 2,401
    Trophy Points: 280
    Haaaaaa Promo ya wimbo wake....
     
  10. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,539
    Likes Received: 830
    Trophy Points: 280
    Utakuwa wimbo mpya!
     
  11. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,943
    Likes Received: 1,818
    Trophy Points: 280
    hilo ni tangazo la wimbo, huwez kunywa glasi 4 kwa mara moja bana...............
     
  12. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,836
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Kutesa kwa zamu,hakuna jipya chini ya jua.Mambo yote ni ubatili..
     
  13. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,837
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    dogo yuko down to earth basi tu elimu inampiga chenga
     
  15. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,527
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Kila kitu kina wakati wake,huu ni wakati wake na utapita watakuja wengine
     
  16. Bwana Mapesa

    Bwana Mapesa JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,911
    Likes Received: 658
    Trophy Points: 280
    Achen hzo hiyo ni cover ya singo yake mpya nataka kulewa..
     
  17. awp

    awp JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,714
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mmmh! mbona vidole vyake mkono shoto vimekomaa? nahisi anatangaza wimbo mpya
     
  18. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,446
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    nadhani hii ni Promo ya track yake mpya
     
  19. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 8,459
    Likes Received: 3,712
    Trophy Points: 280
    kutesa kwa zamu
     
  20. Rosweeter

    Rosweeter JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 3,890
    Trophy Points: 280
    Si mwanaume, wewe ulitaka viwe legelege uanze kumwita shoga, mbona huna jema?
     
Loading...