Diamond atuhumiwa kumloga tanzanite...soma hapa tanzanite akifunguka kuhusu hili


Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,093
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,093 1,500



Tanzanite, msanii aliyeibuka na kusikika zaidi katika masikio ya fans wengi wa bongo fleva baada ya kutoa wimbo wa ‘Uchawi na Wanga’ ambao ulifanana melody na ‘mbagala’ wimbo uliomtoa Diamond, amesema Nasibu Abdul a.k.a Diamond Platinum alimloga ili kumpoteza kabisa na alifikia hatua ya kukohoa damu na nywele za binadamu!

Tanzanite ambae pia jina lake linaendana na jina la Dimond (yote madini) alifunguka haya katika interview aliyofanya na Lucas Maziku, mtangazaji wa radio SAUT ya jijini mwanza.


“Dah, unajua msema kweli ni mpenzi wa Mungu na siwezi kuficha kwa sababu nikificha ntakuwa sijengi nabomoa, halafu mimi naweza kusema ni ulimbukeni tu wa baadhi ya wasanii wa Tanzania. Mimi nilipata matatizo flani hivi nilikuwa naugua tangu kipindi kile nimeachia wimbo wa wachawi na wanga.

Yeah, nimeugua kwa kipindi kirefu ugonjwa ambao yaani tumehangaika sana hospitali bila kupata matatizo yoyote kwa sababu nilikuwa nasumbuliwa na kifua, wazazi wangu walikuwa wanajua labda ilikuwa TB kwa sababu nilikuwa na hali mbaya kiukweli.

Nilikuwa nimepungua nilikuwa nakohoa, nilikuwa natoa makohozi yenye damu. Lakini hayo makohozi yalikuwa yanashangaza sana kwa sababu yalikuwa yanatoa nywele, nywele za binadamu za kichwani.” Alisema Tanzanite.


Aliendelea kufunguka “Hali ilikuwa mbaya ikabidi wazazi wangu waangalie upande wa pili (waganga wa kienyeji), sasa tulivyoangalia upande wa pili napo mambo yakawa magumu, lakini kila sehemu tuliyokuwa tunaenda, si unajua tena mambo ya upande wa pili siyaamini moja kwa moja lakini kwa nini kwamba kila sehemu niliyokuwa naenda nilikuwa naambiwa mtu flani, mtu flani, mtu flani...

Tumeenda sehemu kama 9 tena mikoa tofauti, umeelewa, lakini kila sehemu tunayoenda tulikuwa tunaambiwa bwana Nasibu Abdul ndiye anaefanya mambo haya, sasa Nasibu Abdul ni Diamond.


Na nikiangalia kisa labda au sababu, hao wazee walikuwa wananambia kuna vitu mlikuwa mnagombania na huyo mtu, hao wazee wenyewe hawajui kwamba ni vitu gani nilikuwa nagombania na huyo mtu, umenielewa vizuri eeh.” That’s Tanzanite akifunguka.


Jamaa kafunguka mengi, ikiwa ni pamoja na kilichomkuta alipokutana uso kwa uso na bwana Nasibu Abdul a.k.a Diamond Platinum, ilikuwa ni full vitisho kwa mujibu wa Tanzanite mwenyewe.



 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Points
1,225
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 1,225
Apeleke umbea wake huko,Arogwe ananiiniii?
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,093
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,093 1,500
Apeleke umbea wake huko,Arogwe ananiiniii?
mimi naona kama anatafuta njia ya kutokea kupitia diamond,mwanzo alimuiga mbagala,sasa ameona atoke na hili anyway sijui labda
 
Duduwasha

Duduwasha

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
5,410
Points
2,000
Duduwasha

Duduwasha

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
5,410 2,000
Chezea vya Watu Dogo.... Usione vinaelea tu... hichi kisa na kile cha kamanda BArlow vinaendana kiasi fulani..... Wivu tu ndio Umetawala basi hata Adam angewaroga watu kwa kumgeza Kutembea kwa Miguu... Tusiwe hivi ndugu japo wahenga walisema geza geza humshindi muingereza Diamond waache watoto wadogo waje kwangu wewe Songa mbele ushatoka.... waondolee mawe wakufuatao
 
mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
3,308
Points
1,250
mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
3,308 1,250
Bange safi sana!dah
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,764
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,764 2,000
Mimi mgumu sana kuamini hayo makitu wanaoyaita mauchawi ila nalazimika kuamini tu kwa sababu nikisoma bible nakuta upo. Kwa hiyo hapa kama kuna ukweli au hakuna shauri zao. Inakuwaje majina yawe na maana moja (MADINI) na wimbo wa kutokea ufanane?
 
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
6,839
Points
2,000
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
6,839 2,000
Maumivu ya kichwa huanza polepole.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,115
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,115 2,000
Na yeye ni mchawi tu maana amekili kwenda kwa wachawi wenzie kuaguliwa! Chaezea waganga wasikuhizi lazima wakugombanishe!
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,019
Points
2,000
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,019 2,000
alijuaje kuwa hizo nywele ni za kichwani?????
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,885
Points
2,000
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,885 2,000
kweli mtu akitafta umaarufu haangalii, sa diamond akamroge huyu kijana ambaye ni watanzania wachache wanaomfahamu aache kuwaroga akina alikiba.
Dogo atakuwa ana matatizo ya akili aisee sijui haoni soo kwa aliyoyasema.
 
Pretty R.

Pretty R.

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2012
Messages
201
Points
195
Pretty R.

Pretty R.

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2012
201 195
Mbona mnamtetea sana Diamond kwani yeye kakamilika? Mnaamini haendi kwa waganga? Mbona nasikia na yeye yumo kwenye ile kitu ya waashi huru? Kama kuna muumin mwenzie humu atuhakikishie maana najua hawakosekani.
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
17,631
Points
2,000
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
17,631 2,000
Huyo dogo muongo mimi naishi nae huku tabata kisukuru kweli ni huu baba yake ni muislamu wa itikadi kali mithili ya sheikh ponda naalisha mwambie kama ataendelea muziki kitachompata asimlaumu..
Na kama ni kuumwa kaanza kabla hajafahamika; kutokana na kukiuka matakwa ya mzee wake.

Na ilifika kipindi hadi hadi akwa anataka kuchanganykiwa na laana hiyo ya mzee wake
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,834
Points
1,225
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,834 1,225
Mwanaume mzima ujitoe eti nimerogwa, punguani mmoja huyu!
 
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,204
Points
1,250
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,204 1,250
Dimondi ana chale kila kona ya mwili na kila siku zinaongezeka.
 
Loy MX

Loy MX

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2012
Messages
1,258
Points
1,195
Loy MX

Loy MX

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2012
1,258 1,195
mbona magazeti ya udaku yamezidi sana
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 0
Tanzanite jina lake la kiserikali ni nani? Naona anawaamini sana waganga na wachawi.
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,853
Points
2,000
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,853 2,000
Wakati Diamond amegombana na Wema Sepetu, demu alifunguka kua Diamond ana Chale nyingi sana mwilini.

Hii inamanisha ni Mlozi wa kiwango cha juu, yawezekana kuna kaukweli hapa!!
 
MWELUDZI

MWELUDZI

Member
Joined
Mar 15, 2012
Messages
10
Points
45
MWELUDZI

MWELUDZI

Member
Joined Mar 15, 2012
10 45
Sasa haya mambo ya usanii na ulozi sijui kama yatatupeleka popote kwenye karne hii ya Sayansi na Teknolojia. Ni vyema wasanii wetu waangalie kuboresha zaidi kazi zao badala ya kuleta longolongo kuwa nimelogwa oooh, nilikuwa nashindana na mtu. Mie sikubaliani kabisa na kulogwa hata kama huyo Diamond ana chale mwili mzima ni zake kwa faida yake huyo Tanzanite aseme mengine!
 
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,204
Points
1,250
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,204 1,250
Wakati Diamond amegombana na Wema Sepetu, demu alifunguka kua Diamond ana Chale nyingi sana mwilini.

Hii inamanisha ni Mlozi wa kiwango cha juu, yawezekana kuna kaukweli hapa!!
ata Ali Kiba nae wanamuogopa sana,ana mapete yale ya kishirikina vidole karibu vyote na huwa anayavaa akiingia studio na akipanda stejini...muulize Lamar anajua mchongo wote wa Ali k,mpaka watu wakifika studio wakimkuta Ali wanahairisha kurekodi.
 

Forum statistics

Threads 1,295,846
Members 498,410
Posts 31,225,217
Top