Diamond alipopewa nafasi ya kuimba kusifia mafanikio ya chama/ Serikali, yeye akaimba mapenzi!

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2016
Messages
8,733
Points
2,000

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2016
8,733 2,000
Monde ushaambiwa, hapa kazi tu.
Sasa mheshimiwa sana alipokupa nafasi ya kuimba, alitegemea uimbe nyimbo kama za kina Mrisho Mpoto za kusifia maendeleo ya chama na serikali wewe ukaboronga na kuanza kuimba mapenzi.

Unamletea swaga hizo mzee wa hapa kazi tu? Kiukweli, ulizingua sana tu!
Mzee alivyosikia swaga ambazo haziendani na alichokitegemea, akamkatisha Monde kuimba ghafla.

Siku nyingine Monde uwe unajipanga. Uwe na nyimbo za kutosha kuendana na matukio!

Mfalme alimaind kichini chini kuona kuwa zile swaga za kusifiana hazipo!
Take note!

 

Pythagoras

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2015
Messages
6,795
Points
2,000

Pythagoras

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2015
6,795 2,000
Monde alizingua kwa mujibu wa malaika mkuu wa maibilisi.
Monde ushaambiwa, hapa kazi tu.
Sasa mheshimiwa sana alipokupa nafasi ya kuimba, alitegemea uimbe nyimbo kama za kina Mrisho Mpoto za kusifia maendeleo ya chama na serikali wewe ukaboronga na kuanza kuimba mapenzi.
Unamlete swaga hizo mzee wa hapa kazi tu?
Mzee alivyosikia swaga ambazo haziendani na alichokitegemea, akamkatisha Monde kuimba ghafla.
Siku nyingine Monde uwe unajipanga. Uwe na nyimbo za kutosha kuendana na matukio!
Mfalme alimaind kichini chini kuona kuwa zile swaga za kusifiana hazipo!
Take note!

 

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,790
Points
2,000

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,790 2,000
Monde ushaambiwa, hapa kazi tu.
Sasa mheshimiwa sana alipokupa nafasi ya kuimba, alitegemea uimbe nyimbo kama za kina Mrisho Mpoto za kusifia maendeleo ya chama na serikali wewe ukaboronga na kuanza kuimba mapenzi.
Unamletea swaga hizo mzee wa hapa kazi tu? Kiukweli, ulizingua sana tu!
Mzee alivyosikia swaga ambazo haziendani na alichokitegemea, akamkatisha Monde kuimba ghafla.
Siku nyingine Monde uwe unajipanga. Uwe na nyimbo za kutosha kuendana na matukio!
Mfalme alimaind kichini chini kuona kuwa zile swaga za kusifiana hazipo!
Take note!

Hakuna sehemu Rais alitaka Daimond aimbe kusifia chama au serikali zaidi alitaka aimbe wimbo wake wa namber one maana Rais Magufuli anauzimia sana....ndio maana alipo imba alifurahia... na tunajua mnatafuta kumchonganisha Diamond lakini mmechelewa
 

Forum statistics

Threads 1,380,955
Members 525,922
Posts 33,784,431
Top