Diamond,Alikiba na Aslay Mtizameni msanii huyu


Snitch2020

Snitch2020

Member
Joined
Aug 24, 2017
Messages
77
Likes
91
Points
25
Snitch2020

Snitch2020

Member
Joined Aug 24, 2017
77 91 25
Mambo vipi wadau,mimi naitwa Snitch2020
Bila kupoteza muda ningependa kuwaambia kuwa nimevutiwa sana na style anayoitumia msanij huyu CheupeDawa. Video yake imetulia na Inaendana na maudhui ya wimbo wake. Hatujaona Wanawake wakidhalilishwa wala kutembea uchi. Nampa bigup sana Msanii na ningependa Hawa wasanii wetu wakubwa wamuige CheupeDawa. Japo anaishi Mamtoni lakin video yaje hajatumia gharama kubwa kuita mamodel wa kizungu kama wafanyavyo wasanii wetu wakubwa. Cheki video yake mwenyewe kisha unambie kama nimeboronga kumsifia


Wako katika ujenzi wa Tanzania ya viwanda Snitch2020
 
chisluk

chisluk

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2016
Messages
251
Likes
152
Points
60
chisluk

chisluk

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2016
251 152 60
Anajitahidi kwa upande wake
 
man of steel

man of steel

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2013
Messages
1,077
Likes
2,015
Points
280
man of steel

man of steel

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2013
1,077 2,015 280
Nice quote. Keep watching EMPIRE.
Watching empire sounds some kind of Antics to me,I quit that after three or four episodes only, i rarely watch bongo movie but to admitt i got this qoute from one of late Kanumba's movie ( Ray kigosi & uwoya were in it too, can't remember the movie title)
 
Raphael gadau

Raphael gadau

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2017
Messages
997
Likes
265
Points
80
Age
22
Raphael gadau

Raphael gadau

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2017
997 265 80
Bado mnasema tanzania maisha magumu hukuna ajira
 
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2010
Messages
7,939
Likes
3,897
Points
280
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2010
7,939 3,897 280
Hii itakuwa ni wewe unajipigia promo. Kwa ufupi wimbo ni mbaya kwa mtazamo wangu
 
Shana Chuma

Shana Chuma

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2016
Messages
2,045
Likes
1,979
Points
280
Shana Chuma

Shana Chuma

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2016
2,045 1,979 280
Kumbe ndio wimbo wakoee komaa dogo utatoka!
 
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
7,841
Likes
9,284
Points
280
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
7,841 9,284 280
South Sudan tunawakilisha
 

Forum statistics

Threads 1,236,817
Members 475,300
Posts 29,268,821