Diamond achaguliwa kwenye "we are the world "Africa

el nino

JF-Expert Member
Nov 5, 2013
4,606
2,000
Hahaha muzeee wa project a.k.a msaniii bora East africa A.k.a ngazi ya waliopotea amechaguliwa kwenye Le project mpya ya We are the world africa

Projekt hiyo imewashirikisha wasanii wote bora kutoka Afrika ,kwa kutambua uwezo nafasi ya Dai hawakusita kumchagua.....

Tokea kuisha kwa fiesta haya ndio matukio makubwa aliyofanya Dai huku wale wasanii wa fiesta wakisubiri mwakani msimu wa fiesta uanze..

1. kupiga shoo zaidi ya 15 hapa tz na nje

2. kuperfom kwenye Big brother

3. Kutoa nyimbo mpya yenye Video kali saana

4. Kuvunja rekodi za youtube, mkito.com na Mziiki.com

5. Kutoa nyimbo na msanii kitoka Nigeria "Waje"

6. kuujaza uwanja(stadium) Iringa yeye mwenyewe

7.kuchaguliwa kwenye Project ya We are te world Afrika

8. stil counting



Utaipendraaaaaaaaaaaa
 

americana

Member
Sep 4, 2013
84
95
Hahaha muzeee wa project a.k.a msaniii bora East africa A.k.a ngazi ya waliopotea amechaguliwa kwenye Le project mpya ya We are the world africa

Projekt hiyo imewashirikisha wasanii wote bora kutoka Afrika ,kwa kutambua uwezo nafasi ya Dai hawakusita kumchagua.....

Tokea kuisha kwa fiesta haya ndio matukio makubwa aliyofanya Dai huku wale wasanii wa fiesta wakisubiri mwakani msimu wa fiesta uanze..

1. kupiga shoo zaidi ya 15 hapa tz na nje

2. kuperfom kwenye Big brother

3. Kutoa nyimbo mpya yenye Video kali saana

4. Kuvunja rekodi za youtube, mkito.com na Mziiki.com

5. Kutoa nyimbo na msanii kitoka Nigeria "Waje"

6. kuujaza uwanja(stadium) Iringa yeye mwenyewe

7.kuchaguliwa kwenye Project ya We are te world Afrika

8. stil counting



Utaipendraaaaaaaaaaaa
Dogo msimu huu Mola kamkunia nazi kabisa, acha ajichane hata siku moja aje ajengewe sanamu la heshima na serikali.
 

zai katoto

JF-Expert Member
Oct 27, 2014
325
0
jaman al k mbona hayupo katika hiyo project wakat ni msanii mkubwa sana na ameshafanya kolabo matratra na la international na r kely,sio sawa kabsa
 

tofali

JF-Expert Member
Mar 27, 2013
4,016
2,000
Dogo msimu huu Mola kamkunia nazi kabisa, acha ajichane hata siku moja aje ajengewe sanamu la heshima na serikali.
Halafu wanakazana karoga karogaaa...km vipi waroge na wao wafanye km diamond. ..siku zote bahati ya mwenzio usiilalie mlango wazi...kila mtu kaumbiwa lake dunian...mwache ale nchi iikifika tym nae atapokeza kijiti kwa mwengine..thtslife ....lol
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom