Dharura; Kuna taasisi ya kupeleka wanafunzi chuo inanisumbua

drilling

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2016
Messages
1,884
Points
2,000

drilling

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2016
1,884 2,000
Naomba msaada wa haraka kuna taasisi ya kupeleka wanafunzi vyuo nje ya nchi nimempeleka mwanangu India nimelipa pesa yote lakini mwanangu india anasumbuliwa kuwa bado fee yake hajalipwa na ameambiwa hatufanya mtihani na tangu aende india ana wiki tatu.

Kila nikimwambia muhusika mbona fee hujalipa wanamsumbua kijana ananijibu achana nao nitaongea na director mpaka leo kimya hajalipa niende wapi kwa haraka nikapate msaada.
 

Guus

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2013
Messages
749
Points
250

Guus

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2013
749 250
Sijui hizo taasisi zinafanyaje kazi. Ina maana hadi ulipaji wa ada unapitia kwao? Yaani haiwezekani kulipa ada chuoni moja kwa moja?
Nadhani kwa wazazi ambao hawafahamu namna ya kutafuta vyuo nje kwa ajili ya watoto wao wapendwa, ifike mahala wazitumie hizi taasisi kupata nafasi vyuoni tu na si zaidi ya hapo!
Anyway, ushauri wangu: Kama hiyo taasisi imefikia hatua ya kupokea ada ya chuo ina maana ina uhusiano wa karibu kabisa na chuo. Hapo mzazi fanya mawasiliano na chuo moja kwa moja na uwapatie uthibitisho wa malipo uliyoyafanya kupitia hiyo taasisi.
 

FRESHMAN

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
3,709
Points
2,000

FRESHMAN

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
3,709 2,000
ada ya chuo india.. unailipia Tanzania kwa account ya wakala... huo ni ujinga..

why mtoto baada ya kufika india asijiridhishe na mfumo wa ada chuo.. kama wahindi wenyeji wanavyolipa.. wewe mzazi ukawa unafanya T T wire transfer direct kwenye account ya chuo
 

DiasporaUSA

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
21,736
Points
2,000

DiasporaUSA

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
21,736 2,000
naomba msaada wa haraka kuna taasisi ya kupeleka wanafunzi vyuo nje ya nchi nimempeleka mwanangu india nimelipa pesa yote lakini mwanangu india anasumbuliwa kuwa bado fee yake hajalipwa na ameambiwa hatufanya mtihani. na tangu aende india ana wiki tatu. kila nikimwambia muhusika mbona fee hujalipa wanamsumbua kijana ananijibu achana nao nitaongea na director mpaka leo kimya hajalipa niende wapi kwa haraka nikapate msaada
Nakushauri ukae chini utulie na uandike vizuri tatizo lako kwa lugha inayoeleweka vizuri
 

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
36,533
Points
2,000

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
36,533 2,000
naomba msaada wa haraka kuna taasisi ya kupeleka wanafunzi vyuo nje ya nchi nimempeleka mwanangu india nimelipa pesa yote lakini mwanangu india anasumbuliwa kuwa bado fee yake hajalipwa na ameambiwa hatufanya mtihani. na tangu aende india ana wiki tatu. kila nikimwambia muhusika mbona fee hujalipa wanamsumbua kijana ananijibu achana nao nitaongea na director mpaka leo kimya hajalipa niende wapi kwa haraka nikapate msaada
Waswahili sijui tupoje na ndiyo maana tunadharaulika na kusumbuliwa hivi na wenye Akili. Umeleta Suala hapa ili tukusaidie kukupa Ushauri na cha Kushangaza umeishutumu tu hiyo Taasisi lakini cha Kukera zaidi wala hujaitaja. Sasa unataka tukupa Mawazo yetu kwa Taasisi ambayo hata bado hatujaijua Ndugu? Umeambiwa Sisi ni Wafalme Njozi wa kuweza Kuijua?
 

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
2,305
Points
2,000

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
2,305 2,000
Waswahili sijui tupoje na ndiyo maana tunadharaulika na kusumbuliwa hivi na wenye Akili. Umeleta Suala hapa ili tukusaidie kukupa Ushauri na cha Kushangaza umeishutumu tu hiyo Taasisi lakini cha Kukera zaidi wala hujaitaja. Sasa unataka tukupa Mawazo yetu kwa Taasisi ambayo hata bado hatujaijua Ndugu? Umeambiwa Sisi ni Wafalme Njozi wa kuweza Kuijua?
Watanzania wengi wetu bado tupo kwenye usingizi wa pono, hadi Leo wewe na mwanao mmeshindwa kujua njia muafaka ya kulipia ada KWA chuo husika. Hapo ndipo CCM itaendelea kushinda chaguzi kwa watz wengi bado wapo gizani
 

Kinyau

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2006
Messages
889
Points
500

Kinyau

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2006
889 500
Watanzania wengi wetu bado tupo kwenye usingizi wa pono, hadi Leo wewe na mwanao mmeshindwa kujua njia muafaka ya kulipia ada KWA chuo husika. Hapo ndipo CCM itaendelea kushinda chaguzi kwa watz wengi bado wapo gizani
Hata mimi nimeshindwa kushangaa. Leo 2020 bado tumelala hivi simuelewi mzazi unalipaje ada kwa agent. Dah

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Joined
Feb 2, 2019
Messages
80
Points
150
Joined Feb 2, 2019
80 150
Yaani hela ya manunuzi ya nyumba unamkabidhi dalali pasipo uwepo wa muuzaji halisi na hupewi documents yoyote kuthibitisha umenunua nyumba ila unatoka kwenda kujimwambafy kwa rafiki zako.

Hata Kama Mimi sio tapeli hapo ntakutapeli maana utakua umenishawishi kwa makusudi kabisa nikutapeli chanzo ni uzembe wako kutoa hela kizembe hivo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,392,722
Members 528,684
Posts 34,116,274
Top