Dhana ya fukuzafukuza chadema itaangamiza chama


K

Kalinzi

Member
Joined
Nov 8, 2011
Messages
86
Likes
4
Points
15
K

Kalinzi

Member
Joined Nov 8, 2011
86 4 15
Wana jf,

Kutokana na kile kinachoendelea ndani ya CDM si ushujaa kwa kuwa kitendo cha kuwafukuza na kuwasimamisha viongozi katika chama inapelekea migogoro na migawanyiko mikubwa ndani ya chama.

Hii imekuwa na athari kubwa kwa chama ukizingatia kwamba chadema imeshafanya maamuzi magumu sana kwa baadhi ya viongozi wake wengi ikiwa ni pamoja na * Dk Aman Walid Kaburu/ alifukuzwa * Chama wangwe/ alisimamishwa uongozi mkamu/mwenyekiti Taifa *Estomih Mallah, diwani (Arusha) Alifukuzwa *John Bayo, diwani (Arusha) alifukuzwa *Reuben Ngowi, diwani (Arusha) alifukuzwa *charles Mpanda, diwani (Arusha) alifukuzwa *Rehema Mohammed, diwani (Arusha) alifukuzwa *Habiba Ally diwani (Mara) alifukuzwa *Miriam Daudi, diwani (Mara) alifukuzwa *Amani Mwipaja mwanasheria morogoro alifukuzwa *David Kafulila kiongozi makao makuu, alifukuzwa *Josephu kasamba, mwenyekiti BAVICHA Mbeya alifukuzwa *Cosmas Sanga katibu bavicha mbeya alifukuzwa *Allam Mwapamba, Baba mzazi wa Mtela mwapamba, alifukuzwa *Mtela Mwapamba kiongozi BAVICHA, ALIFUKUZWA *Julliana Shonza kiongozi Bavicha alifukuzwa *Zitto Kabwe Zuber amesimanishwa *Dk Kitila Mkumbo amesimamishwa, *Samsoni Mwigamba, amesimamishwa.

kutokana na takwimu hiyo ni kweli kuwa ni dhana ya uwajibikaji, pamoja na hayo ikumbukwe kuwa katika siasa za TANZANIA wengi wa wafuasi hawafuati SERA katika chama bali watu maarufu katika siasa (political figure) na chama bora cha siasa ni kile chenye wanachama wengi.

ANGALIZO: kutokana na idadi ya watu wanaofukuzwa katika chama kwenda na wafuasi walioingia katika siasa kwa kwa kufuata mkumbo wa wanasiasa fulani hivyo kwa mtizamo wangu suala la ZITTO na wenzake liangaliwe kwa umakini ili kuepusha athari ambazo zinazidi kujitokeza siku hadi siku kwani hata CUF , NCCR na TLP hawakupenda kufika hapa DEMOKRASIA YA KWELI NI KUTI KAVU
 
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2010
Messages
8,348
Likes
59
Points
0
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2010
8,348 59 0
Wana jf kutokana na kile kinachoendelea ndani ya CDM si ushujaa kwa kuwa kitendo cha kuwafukuza na kuwasimamisha viongozi katika chama inapelekea migogoro na migawanyiko mikubwa ndani ya chama. hii imekuwa na athari kubwa kwa chama ukizingatia kwamba chadema imeshafanya maamuzi magumu sana kwa baadhi ya viongozi wake wengi ikiwa ni pamoja na * Dk Aman Walid Kaburu/ alifukuzwa * Chama wangwe/ alisimamishwa uongozi mkamu/mwenyekiti Taifa *Estomih Mallah, diwani (Arusha) Alifukuzwa *John Bayo, diwani (Arusha) alifukuzwa *Reuben Ngowi, diwani (Arusha) alifukuzwa *charles Mpanda, diwani (Arusha) alifukuzwa *Rehema Mohammed, diwani (Arusha) alifukuzwa *Habiba Ally diwani (Mara) alifukuzwa *Miriam Daudi, diwani (Mara) alifukuzwa *Amani Mwipaja mwanasheria morogoro alifukuzwa *David Kafulila kiongozi makao makuu, alifukuzwa *Josephu kasamba, mwenyekiti BAVICHA Mbeya alifukuzwa *Cosmas Sanga katibu bavicha mbeya alifukuzwa *Allam Mwapamba, Baba mzazi wa Mtela mwapamba, alifukuzwa *Mtela Mwapamba kiongozi BAVICHA, ALIFUKUZWA *Julliana Shonza kiongozi Bavicha alifukuzwa *Zitto Kabwe Zuber amesimanishwa *Dk Kitila Mkumbo amesimamishwa, *Samsoni Mwigamba, amesimamishwa. kutokana na takwimu hiyo ni kweli kuwa ni dhana ya uwajibikaji, pamoja na hayo ikumbukwe kuwa katika siasa za TANZANIA wengi wa wafuasi hawafuati SERA katika chama bali watu maarufu katika siasa (political figure) na chama bora cha siasa ni kile chenye wanachama wengi. ANGALIZO: kutokana na idadi ya watu wanaofukuzwa katika chama kwenda na wafuasi walioingia katika siasa kwa kwa kufuata mkumbo wa wanasiasa fulani hivyo kwa mtizamo wangu suala la ZITTO na wenzake liangaliwe kwa umakini ili kuepusha athari ambazo zinazidi kujitokeza siku hadi siku kwani hata CUF , NCCR na TLP hawakupenda kufika hapa DEMOKRASIA YA KWELI NI KUTI KAVU

Mjadala umeshafungwa.
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
527
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 527 280
Chadema hawashauriki...
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
inakuhusu nini?Waambie akina Nape wadeal na kuvua gamba kwanza.Umeawaambia CCM wasivue gamba?
 
K

Kalinzi

Member
Joined
Nov 8, 2011
Messages
86
Likes
4
Points
15
K

Kalinzi

Member
Joined Nov 8, 2011
86 4 15
wenye maneno machafu na busara 0 nawakaribisha kwa matusi, wenye busara wasome na kufanyia kazi
 
K

Kalinzi

Member
Joined
Nov 8, 2011
Messages
86
Likes
4
Points
15
K

Kalinzi

Member
Joined Nov 8, 2011
86 4 15
inakuhusu nini?Waambie akina Nape wadeal na kuvua gamba kwanza.Umeawaambia CCM wasivue gamba?
acha uhuni wewe no 0 katika 0 huna wazo siku zote hauna wazo kaa kimya si kuropoka tu
 
mary mary

mary mary

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
871
Likes
1
Points
0
mary mary

mary mary

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
871 1 0
CCM ni CHAMA CHA WAISLAMU

Sekretariate ya Chama Cha Mapinduzi (CCM),

1. Mwenyekiti - Jakaya Kikwete - Muislamu
2. Katibu Mkuu - Abdulrahman Kinana - Muislamu
3. Naibu Katibu Bara - Mwigulu Nchemba - Muislamu
4. Naibu Katibu Viziwani - Vuai Ally Vuai - Muislamu
5. Katibu Itikani na Uenezi - Nape Nnauye - Muislamu (zamani mkristo)
6. Katibu wa NEC Siasa na uhusiano - Asha Migiro - Muislamu (Zamani mkristo)
7. Katibu wa NEC Uchumi na Fedha - Zakia Meghji - Muislamu
8. Katibu wa NEC Oganizesheni - Mohamed Seif Khatib - Muislamu

Tukija kwenye serikali nyadifa zote muhimu zimekamatwa na waislamu
1. Rais wa Nchi - Muislamu
2. Makamu wa Rais - Muislamu
3. Jaji Mkuu - Muislamu
4. Mkuu wa Usalama wa Taifa Muislamu
5. Mkuu wa Polisi - Muislamu
6. Waziri wa Ulinzi (wizara nyeti na muhimu) – Muislamu
7. Rais wa Zanzibar muislam
8. Makam wa Rais Zanzibar wote ni waislam

Wakuu wa Mikoa 65% ni Waislamu.
Wakuu wa Wilaya 80% ni waislamu
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,871
Likes
155
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,871 155 160
wana jf,

kutokana na kile kinachoendelea ndani ya cdm si ushujaa kwa kuwa kitendo cha kuwafukuza na kuwasimamisha viongozi katika chama inapelekea migogoro na migawanyiko mikubwa ndani ya chama.

Hii imekuwa na athari kubwa kwa chama ukizingatia kwamba chadema imeshafanya maamuzi magumu sana kwa baadhi ya viongozi wake wengi ikiwa ni pamoja na * dk aman walid kaburu/ alifukuzwa * chama wangwe/ alisimamishwa uongozi mkamu/mwenyekiti taifa *estomih mallah, diwani (arusha) alifukuzwa *john bayo, diwani (arusha) alifukuzwa *reuben ngowi, diwani (arusha) alifukuzwa *charles mpanda, diwani (arusha) alifukuzwa *rehema mohammed, diwani (arusha) alifukuzwa *habiba ally diwani (mara) alifukuzwa *miriam daudi, diwani (mara) alifukuzwa *amani mwipaja mwanasheria morogoro alifukuzwa *david kafulila kiongozi makao makuu, alifukuzwa *josephu kasamba, mwenyekiti bavicha mbeya alifukuzwa *cosmas sanga katibu bavicha mbeya alifukuzwa *allam mwapamba, baba mzazi wa mtela mwapamba, alifukuzwa *mtela mwapamba kiongozi bavicha, alifukuzwa *julliana shonza kiongozi bavicha alifukuzwa *zitto kabwe zuber amesimanishwa *dk kitila mkumbo amesimamishwa, *samsoni mwigamba, amesimamishwa.

Kutokana na takwimu hiyo ni kweli kuwa ni dhana ya uwajibikaji, pamoja na hayo ikumbukwe kuwa katika siasa za tanzania wengi wa wafuasi hawafuati sera katika chama bali watu maarufu katika siasa (political figure) na chama bora cha siasa ni kile chenye wanachama wengi.

Angalizo: Kutokana na idadi ya watu wanaofukuzwa katika chama kwenda na wafuasi walioingia katika siasa kwa kwa kufuata mkumbo wa wanasiasa fulani hivyo kwa mtizamo wangu suala la zitto na wenzake liangaliwe kwa umakini ili kuepusha athari ambazo zinazidi kujitokeza siku hadi siku kwani hata cuf , nccr na tlp hawakupenda kufika hapa demokrasia ya kweli ni kuti kavu
maamuzi yalishafanyika mnaota nini tena mnadhani chadema watabadilika tena na kumrudishia zitto uongozi?
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,871
Likes
155
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,871 155 160
acha uhuni wewe no 0 katika 0 huna wazo siku zote hauna wazo kaa kimya si kuropoka tu
wewe ndo unatatizo mkuu msikilize kijana huyo.
 
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined
Dec 7, 2007
Messages
4,546
Likes
64
Points
145
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined Dec 7, 2007
4,546 64 145
wenye maneno machafu na busara 0 nawakaribisha kwa matusi, wenye busara wasome na kufanyia kazi
We mwenyewe hauna busara unategemea wenye busara waje wafanyie kazi -----?
 

Forum statistics

Threads 1,252,218
Members 482,048
Posts 29,800,756