Dhana hii kwenye mapenzi, je ni ya kweli au?

Jun 15, 2017
46
125
Kuna dhana kwamba wale watu wanaokuwa kwenye mahusiano na wakapendana kweli kweli huwa hawaishii kuoana. Huwa wanaoana na watu tofauti kabisa.

Je kwa experience ya kwenu ndugu mloko humu, je ni kweli?
 

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
16,439
2,000
Hiyo kitu inawezekana na ni kweli ila mtaendelea kumegana hata baada ya kila mmoja kua kwenye ndoa yake.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom