• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Dhambi ya kuchafua wagombea wenza ya mtafuna JK

bushman

bushman

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,415
Points
1,250
bushman

bushman

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,415 1,250
Wana jf nakumbuka 2005,wakati huo hata nilikuwa sijui nn maana ya mtandao(wafitini).magazeti mengi yalinunuliwa kuwachafua wengne,kama sumaye,mwandosya na aliyekuwa akitarajiwa na wengi kwa mtazamo wangu ndio alikuwa anaunafuu fulani yaani.mh.dr.salim a.salim.lakini baada ya sumaye kuona anazama kwenye maji mengi alisema hivi"anayesafisha njia ya kwenda ikulu kwa kutumia karatasi na peni basi akifika huko atasafisha jina lake kwa risasi" wana jf nini maana ya kauli hii ya sumaye?,hivi ni kweli wale wot waliojeruhiwa na kikwete wamesamehe? Nini hatma ya upatikanaji wa uongozi kwa njia hii?:target::target:
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,563
Points
2,000
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,563 2,000
Sumaye alimaanisha alichokuwa anakisema na ndio ukweli wenyewe huo, Sumaye anamjua vizuri huyo aliyeingia Ikulu kwa Karatasi na Kalamu
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,220
Points
1,500
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,220 1,500
Na yeye ndo chanzo kizuri kabisa cha chadema kutwaa nchi 2015....hata asipotamka kitu tena hadi wakati huo, tayari ameshavuruga kila idara!...sisi tunamshukuru!
 
Double X

Double X

Senior Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
184
Points
0
Double X

Double X

Senior Member
Joined Nov 4, 2010
184 0
Kuna wakati sumaye alikuwa anaonekana kabisa angejiunga na chadema sijui alighair wapi!!!
 
N

Ngandema Bwila

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2010
Messages
1,003
Points
1,195
N

Ngandema Bwila

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2010
1,003 1,195
Na yeye ndo chanzo kizuri kabisa cha chadema kutwaa nchi 2015....hata asipotamka kitu tena hadi wakati huo, tayari ameshavuruga kila idara!...sisi tunamshukuru!
Nakipindi hiki Jk na makamba ndo wataboronga kwa nguvu zaidi, kweli wanastahili pongezi kwani bila wao CCM ingekuwa bado inatesa.
 
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2008
Messages
2,534
Points
1,225
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2008
2,534 1,225
Ni sawa na kula nyama ya mtu ni ukoma utakao kutafuna tuu.
 

Forum statistics

Threads 1,405,595
Members 532,049
Posts 34,490,026
Top