DHAHABU SAFI SHARTI IPITE KWENYE MOTO (POLE MAX)

K M S

JF-Expert Member
Dec 18, 2016
525
500
Nianze kwa kusema pole Max kwa yoote yanayo endelea kwa sasa, wamekukamata, wamekulaza ndani ,wamekupekua ofisini na nyumbani na mwisho ni mahakamani zoote hizo nazion kama nihatua ya kukusogeza mbele ktk majukumu yako yakila siku ,usjali songa mbele wewe nisawa dhahabu ili iwe safi shart ipite kwenye moto tena moto mkali,pole max kaza mwendo safari bado
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom