Dhahabu na Makinikia, kipi kilistahili kuanza kuzuiliwa kusafirishwa nje ya nchi?

tajirijasiri

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
2,824
2,000
Wanabodi,
Heshima kwenu.
Mnadhani kipi kingeanza kuzuiliwa kati ya Dhahabu halisi iliyotayari, na Makinikia?
 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
6,690
2,000
UNAANZAJE KUMZUIA ASISAFIRISHE DHAHABU?KODI YAKO SI UNAPATA LAKINI??YULE NI MWEKEZAJI HUWEZI MZUIA ASIUZE MALI YAKE SEHEMU ANAKOTAKA.
SUALA LA MCHANGA LINA UDANGANYIFU NDO MANA UKAZUIWA KWA UCHUNGUZI.
 

geek jo

JF-Expert Member
Mar 6, 2011
1,136
2,000
Makinika yana vumbi jingi la dhahabu kuliko dhahabu wanayosafirisha.. Kontena zilizozuiliwa zinauwezo wa kutoa dhahabu sawa na semi teller moja na ki-land rover kimoja!! Makinikia ni hatari sanaaaa.
 

Kim Jong Jr

JF-Expert Member
Mar 15, 2014
7,874
2,000
UNAANZAJE KUMZUIA ASISAFIRISHE DHAHABU?KODI YAKO SI UNAPATA LAKINI??YULE NI MWEKEZAJI HUWEZI MZUIA ASIUZE MALI YAKE SEHEMU ANAKOTAKA.
SUALA LA MCHANGA LINA UDANGANYIFU NDO MANA UKAZUIWA KWA UCHUNGUZI.
Udanganyifu UPI
 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
6,690
2,000
Makinika yana vumbi jingi la dhahabu kuliko dhahabu wanayosafirisha.. Kontena zilizozuiliwa zinauwezo wa kutoa dhahabu sawa na semi teller moja na ki-land rover kimoja!! Makinikia ni hatari sanaaaa.
mmmh wewe???!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom