Desire 4 change


sajumo

sajumo

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2013
Messages
1,714
Likes
767
Points
280
Age
30
sajumo

sajumo

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2013
1,714 767 280
ni muda wa Tanzania Kubadilika na mabadiliko ya tanzania yataletwa na watanzania wenye kwa pamoja na c chama au kikundi fulani umoja ni nguzo pekee kama kucha mbili huyu chawa atavunjika (ccm) sacrifise ya muda maslah binafs na ikibidi maisha vnahtajika malcom x "power can never given but taken"2gerther we can sparate we fall" devide and rule was their policy lakini leo 2najigawa wenyewe, 2po 2nakuja ccm hamtajua 2natoka wapi coz 2po kila upande
"changes is inevitable" by mtanzania aliyechoshwa na serikali ya ccm na makund ndani ya upinzani
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,997
Likes
475
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,997 475 180
2po 2nakuja ccm hamtajua 2natoka wapi coz 2po kila upande
Kwa CCM hii ninayoijua ni kweli hatujui mnakotoka lakini tunajua mtakapopelekwa.
 

Forum statistics

Threads 1,252,299
Members 482,076
Posts 29,803,122