Derimto afiwa! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Derimto afiwa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PakaJimmy, Jul 27, 2011.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Wakuu,
    Nimepata ujumbe wa simu ufuatao toka kwa member mwenzetu Derimto, ambaye kimakazi anaishi Arusha, namnukuu:

    "
    mwisho wa kunukuu.

    Derimto,
    Pole sana best!...sina namna ya kukuonyesha jinsi ninavyoguswa na suala hili, lakini in short hii ni njia yetu sote, na kinachobaki ni kumwombea kaka yetu!
    Pole Mkuu, safari njema!



     
  2. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,806
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Huu ni wakati ngumu sana kwake-Pole sana Derimto
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    Tukiwa kama JF members.......tunaomba wenzetu mlioko eneo ambalo limetajwa na mhusika....mtuwakilishe sisi tulio mbali....ili tuweze kufarijiana.....naamini JF is beyond keyboards.......
     
  4. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 22,216
    Likes Received: 9,263
    Trophy Points: 280
    pole mwanaharakati wewe ulimpenda kakayako
    lakini mungu amempenda zaid
    apumzike kwa amani.
     
  5. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,236
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    Pole Sana
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,589
    Likes Received: 341
    Trophy Points: 180
    Pole sana mkuu, tumepokea taarifa hizi za msiba wa bratha ako kwa masikitiko. Mungu atakupa nguvu ya kucope na hali hii.
     
  7. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,343
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Pole sana Derimto,

    Mungu wa faraja zote na awafariji wewe na ndugu wote
     
  8. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,277
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Pole sana mkuu bali hiyo ndiyo ahadi ye2 sisi wana wa dunia kuonja umauti
     
  9. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,665
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    pole sana Roho ya Marehemu ipumzike kwa Amanai Amen!
     
  10. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana Mkuu na wafiwa wote. Mungu awape nguvu na faraja katika wakati huu wa machungu na magumu.
     
  11. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 495
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pole sana Derimto, mungu akupe nguvu na ujasiri katika kipindi hiki kigumu kwako.
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,889
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Pole sana mkuu!tuko pamoja kwenye kipindi hiki kigumu.
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #13
    Jul 27, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Derimto. Pole sana my Dear Brother...................

    While we are mourning the loss of our friend/brother, others are rejoicing to meet him behind the veil. ~John Taylor
     
  14. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,566
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Pole sana mdau kwa kuondokewa na kaka yako wa pekee.

    Mungu akupe moyo wa subra wakati huu mgumu kwako na familia kwa ujumla.
     
  15. Ben Mugashe

    Ben Mugashe Verified User

    #15
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 917
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Pole sana mdau
     
  16. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu,
    Pole sana
     
  17. F

    FredKavishe Verified User

    #17
    Jul 27, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,072
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pole sana derimto
     
Loading...